1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Sau khi tỏ tình không được tự nhiên với cáo như trước nữa, các bác giúp em !

Chủ đề trong 'Tư vấn tình yêu' bởi yeulam13lan, 24/11/2010.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. yeulam13lan

yeulam13lan Thành viên mới

Gà quá ,
  2. pn88

pn88 Thành viên mới

Thứ 1 : Khi gà đã "tỏ tình", mọi sự hồi hộp của đối phương sẽ biến mất. Khi đã
    không còn gì bí ẩn thì sự nhàm chán sẽ tiếp nối ngay. Nếu như trước thời điểm
    đó mà em gái có chút cảm tình với gà thì em ấy sẽ giành hầu như toàn bộ thời
    gian để lo lắng xem gà thích mình tới mức nào. Một khi gà đã tỏ tình rồi thì trong
    đầu óc của em sẽ có một câu hỏi khác: "Liệu mình có thích con gà này thật
    không?" Câu hỏi này là vô cùng nguy hiểm đối với gà.
  3. TranNam75

TranNam75 Thành viên mới

Lâu lâu anh lại vào sao cứ gặp mấy cái topic như thế này nhở?

Gái nó sợ chủ trên này sẽ nhảy cầu, treo cổ, tự xác,..vì làm một cái việc rất "điên dại" là khủng bố về mặt tinh thần.

Nếu chú đã làm được mấy cái việc như trên thì khi nào mà gái từ chối, lạnh nhạt cứ khóc và than thở vào nhé!
  4. Fixed

Fixed Thành viên mới

- Đổ bao nhiêu % là thế nào? đã tỏ tình, đc nhận lời là đã thành công bước đầu
    - Ko đc tự nhiên là đúng, nó nói lên là chú ăn chay. Khi nào chú lên chùa đi tu vậy?

Tìm chỗ nào ít bị làm phiền: cà phê 2 người, công viên, hay chỗ nào "tăm tối" 1 chút mà tâm sự
    Gái nó nghĩ "mịa, thằng hãm này, đã nhận lời mà tay cũng ko nắm, hôn cũng ko, ôm cũng ko, cái LƯỠI nó thế nào ko biết.. Vú mình to đùng thế này mà? chê thì bà tìm thằng khác. Đồ thỏ đế, đek phải đàn ông"
  5. minhhai_police

minhhai_police Thành viên mới

\:D/\:D/\:D/:-bd:-bd:-bdsư phuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuụu
  6. manutd3003

manutd3003 Thành viên rất tích cực

Anh Fixed nói đúng đấy, đã nhận lời rồi mà ko dám cầm tay, ko dám ôm hôn sờ mó thì còn gà hơn cả mình :-<

Tự nhiên là do mình chứ do ai mà để mất, cứ bình thường, quan tâm thôi, thi thoảng dẫn đi đâu đó (người yêu rồi còn băn khoăn gì nữa :-<) Ôm hôn sờ mó này nọ đê :-< Miếng ăn đến miệng mà còn ko ăn :-< Chả bù cho mình vẫn đang đi tìm :-<
  7. yeulam13lan

yeulam13lan Thành viên mới

vậy đấy các bác ạ. bây giờ em ko còn tự nhiên như trước được nữa ạ,chẳng hạn như trước đây có nhiều chủ đề để nói chuyện lắm , cười nói tự nhiên hơn, H em thấy sao sao ấy ạ !
  8. chua_lap_nick

chua_lap_nick Thành viên mới

Ối, anh tưởng chỉ khi đang rình mò chim chuột nhau mới giả vờ tự nhiên (dù trong lòng ngập tràn dã tâm) chứ còn đã thổ lộ hết rồi thì làm gì còn trò với chuyện nữa để mà tự với chả nhiên.
  9. lovelyciaboy

lovelyciaboy Thành viên tích cực

Ca này đi vào chỗ sáng không ăn thua,cứ đi tìm chỗ tối mà vào ắt hẳn tự nhiên!
  10. iemlahunter

iemlahunter Thành viên rất tích cực

Mối tình đầu hả, à ừ công nhận là chú sao sao í, thế đ' nào lại tự nhiên bỏ đi ko nói 1 lời, như vậy là ko đàng hoàng, đàn ông ko được thế.

Việc cả hai đều cảm thấy ngượng ngùng, không tự nhiên là hoàn toàn hợp lý (nếu bình thường mới gọi là lạ), có thể nói cả 2 đều có vết thương lòng.
    Mà đã là vết thương thì cần phải điều trị, và cũng mất thời gian.

Theo anh, chú hơi ít kinh nghiệm trong cuộc sống, chịu khó giao lưu, lướt net chém gió thường xuyên để có những cách ứng xử hợp lý trong những tình huống cụ thể.

Trong trường hợp này thì chỉ cần có thời gian thôi, rồi đâu lại vào đấy hết, không phải xoắn hết cả lên như thế.