1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Scandal MÈO BÔNG lừa đảo - Lời cảnh báo cho tất cả các bạn

Chủ đề trong 'Du lịch' bởi babyluonyeu, 25/12/2008.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa
  1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. reha5891

reha5891 Thành viên mới

Mèo bông gì bà này Khủng long thì có. To oành thế kia. Nói "mèo", người ta cười cho
  2. beteoteoteo

beteoteoteo Thành viên mới

Đồng ý. Nhưng không có những người như vậy thì tiên trách ai, hậu trách ai?
    Thôi thì nhân vô thập toàn. Bác cứ để cho bác babyluonyeu tiếp tục, đừng phá bác ấy. Bác yên tâm là sau những vụ này cả nạn nhân và không nạn nhân đều luôn xem lại chính bản thân mình. Biết đâu sau đây chị Mèo bông cũng xem lại chính bản thân mình mà "cải tà qui chính" thì có fải là điều đáng mừng không.
    @ babyluonyeu: Em đã nghe kể nhưng còn mù mờ lắm. Mời bác cứ tiếp tục cho. Mời bác cho hạ hoả, bác đừng bức xúc quá, tổn thọ.
  3. Ngumover1

Ngumover1 Thành viên mới Đang bị khóa

Xin 1 fút mặc niệm để vĩnh biệt những đồng tiền mồ hôi, xương máu của các bạn.
  4. idiot86

idiot86 Thành viên mới

ko ngờ trên đời này vẫn còn những con người có nhân cách như vậy??? lừa tiền người khác, bỏ túi mình mà ko mảy may bận tâm, thậm chi còn bịa ra một mớ hâm bà lằng, abc, xyz đủ kiểu, không đỡ được. Ức chế nhất là kêu ủng hộ đồng bào bão lụt mà...
    Sống phải làm sao cho người ta tôn trọng mình, đằng này rẻ rúm nhân cách của chính mình chỉ vì mấy đồng tiền, thật quá buồn.
  5. bodyguardc8

bodyguardc8 Thành viên mới

Đúng là khó lường thật, nhìn vậy mà khốn nạn quá, bà này có lần đi ăn thịt chuột &inhà 3b nhà mình, ngày trước còn hay chát chít với mình nữa, hôm rồi còn gặp ở Thung Nai, may mà mình chưa bị lừa, chắc bà nhìn mình không phải loại dễ lừa nên tha đây.hic,
    Đề nghị các nạn nhân báo công an, cái loại này không nên để lởn vởn lừa người tiếp được.
  6. kenix2003

kenix2003 Thành viên mới

Vẫn đang hóng vụ em Heo.
  7. rosefromgun

rosefromgun Thành viên mới

Box minh` đã nói quá nhiều về em này rồi, xong lại lăn tăm hơi , up'''' up'''' mo mo, nên em vẫn còn cớ hoành hành. Em co'' biet'' nha` MB, can thi` cu'' contact em
    Được rosefromgun sửa chữa / chuyển vào 08:35 ngày 26/12/2008
  8. tranganhjcs

tranganhjcs Thành viên mới

ủng hộ các bạn bới móc chuyện này lên, sân chơi của chúng ta không thể có những người như thế này, lúc trước tôi cũng đã đồng ý cùng các Mod cho cô ta 1 thời gian, giờ thời gian đã quá lâu rồi mà cô ta vẫn chưa chịu trách nhiệm về việc làm của mình! ta không thể nhân nhượng được nữa.
    @ xin các Mod hãy để tocpic này hoạt động. đây là ý kiến của các nạn nhân. điều này là chính đáng! xin cảm on các Mod.
  9. mathuyen

mathuyen Thành viên rất tích cực

Mình có vinh hạnh được nhìn thấy cô em Mèo Bông này ở Mai Châu 1 lần, hehe bề ngoài trông hơi "ngắn". Mà sao mấy người bị lừa tiền cũng dễ tin người nhể, thôi coi như một bài học đi.
    Mà không cần đòi tiền đâu, báo công an đi, số lượng người bị lừa tương đối và cùng ra đơn kiện thì đi tù là chuyện đương nhiên, cho một bài học. Phải thẳng tay chứ nói mà làm gì cho mệt
    Được mathuyen sửa chữa / chuyển vào 08:52 ngày 26/12/2008
  10. invisible13

invisible13 Thành viên quen thuộc

HÉ HÉ lâu lâu lại có Topic Hót!
    Confirm cho em H cái!
    Nạn nhân của Mèo Bông thì cứ gọi là coi như trả học phí, dù hơi đắt.
    Học Phí ĐỜI luôn đắt hơn học phí trong TRƯỜNG.
    Vỗ tay cổ vũ em H cái.
    Được invisible13 sửa chữa / chuyển vào 08:58 ngày 26/12/2008
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa