1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Serendipity

Chủ đề trong 'Điện ảnh (MFC)' bởi genisys, 28/11/2001.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. genisys

genisys Thành viên rất tích cực

Phim này có diễn viên nữ chính từng đóng trong Tran Chau Cang, còn diễn viên nam phụ thì hình như đóng ông anh trong Xác ướp trở lại. ĐI xem cùng girlfriend của tớ cách đây 1 tháng thì phải. Mình thì thấy bình thường còn girl thì cứ tấm tắc, có lẽ là con gái thích romantic hơn. Hôm đấy mình cứ đòi xem phim 13 ghosts nhưng mà cuối cùng dành phải chiều em.
    Thật là thất vọng

Quote from Gorizlal(chẳng biết đánh vầ có đúng không nữa)

hihi ! ! 2 nho ban em dua nao cung doc truyen rui nen em ko hiu cai gi la em hoi tui no ngay ! ! nen hiu dc !
    hom nay em di xem fim serendipity hay tuyet ! !
    thay sao co tinh ieu nhu the wa la hay lam !
    2 nguoi met bt chance..
    7 nam sau .... gap lai
    ieu nhau ..
    Dac biet co JOHN CUSACK !( dong fim American sweatheart vua rui ) hic sao muh dep chai wa ! Dep theo kiau man ! dep oi la dep ! hic !
    Nhung muh fim nay hay that chu kof ai tai co John Cusack muh Gor thich dau nha ! moi nguoi xem thu fim nay di !

Warning": dung coi fim Glitter cua cai ba Mariah Carey dong ! hic ! Gor chua coi nhung muh doan trc la do ec ! di coi uong tien !
    BN
  2. Guest

Guest Guest

Tôi cũng đi xem rồi.Cũng tạm đươc đấy chứ.Cậu bạn tôi thì cho là làm gì có chuyên như thế.Chắc là con trai thi thường không hay tin vào những chuyện đó.

Annie
  3. Gorillaz

Gorillaz Thành viên rất tích cực

hihhi ! Gor thi tin co chien day voi lai a sao cu noi mi nguoi ko chinh teh kia ?! !Fim nay la fai noi den
    JOHN CUSACK
    Da tung dog nhiu fim va gan nhat la American Sweatheart ! !
    mi chi co thay anh ay dep ko ?
    fim do muh di coi voi nguoi ieu la suong wa rui con gi ! genius da wa hen ! !
    chu thich : GORILLAZ ghi rat de G O R I L L A Z
    NOT GOZZILA ( CAI NAY KO FAI TEN GOR HUHUHU)
    BN
    When u receive a kindness; remember it, when u do a kindnes, forget it.
  4. hotdog

hotdog Thành viên mới

phim thi lam hay nhung ma thay cai dua con gai hoi dai.Ai lai kiem duoc nguoi hay the ma lai nho va den so phan lam gi.Nguo do da nam trong tay ma lai buong ra de mat co hoi tot.Cuoi cung may nam troi song trong tiec nuoi,dung la nhieu luc cung hoi dien.
    hotdog