SG- Làm răng khít lại vì hơi thưa? làm = cách nào cả nhà chỉ với

Chủ đề trong 'Làm đẹp' bởi thao_tran, 19/12/2007.

1. 2 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 2)
  1. thao_tran

thao_tran Thành viên mới

SG- Làm răng khít lại vì hơi thưa? làm = cách nào cả nhà chỉ với

Mọi người ơi cho mình hỏi, răng thưa thì làm sao cho nó hết nhỉ, nếu làm ở nha khoa thì gọi là gì nhi, bác si kêu làm bắc cầu răng sứ mà phải khoan 2 cái răng khỏe ở bên trong đi, hic hic chắc ko dám vì tự nhiên khoan 2 cái răng tốt
  2. thao_tran

thao_tran Thành viên mới

up up
  3. smile84

smile84 Thành viên mới

Tớ thấy họ có cái gọi là niềng răng đấy, nhưng làm hơi lâu thì phải! Cũng đau lắm!
  4. zzzsweet_dreamzzz

zzzsweet_dreamzzz Thành viên mới

Uh, đúng rồi, niềng phía trong răng liên tục mấy năm trời. Cũng hơi bất tiện ấy ạ.
  5. thao_tran

thao_tran Thành viên mới

Gìa rồi mà đi niềng, huhuhuhu
  6. lippip

lippip Thành viên mới

1, đi niềng răng
    2 là đi bọc sứ răng (cak này đẹp hơn, răng vừa trắng vừa đều, nhương áp dụng với răng nhỏ nhá, răng đã to mà bọc sứ nữa thì...............)
  7. carotk

carotk Thành viên mới

Chi co 1 cach la di nieng rang thoi ay ah. Nhung thoi gian hoi lau, lai dau, ko nhai duoc, chi nhai nhe roi nuot nen chi an duoc nhung thu mem mem. Tom lai la cuc kho & bat tien lam. Neu rang ay ko thua lam thi` chang can lam, con neu thua qua so mat tham my thi danh fai vi su nghiep lam dep ma hy sinh thoi. Chuc ay som co ham rang xinh dep!
  8. bettypop

bettypop Thành viên mới

chị ơi nếu răng thưa thì đi niềng răng, nếu chỉ bị thưa ở răng cửa thì nhanh thôi. Răng em bị hở ở giữa 2 cái răng cửa, bác sĩ bảo niềng 3 tháng thôi, chứ làm răng sứ chỉ an toàn trong 10 năm là maximum, niềng răng thì ko phải khoan, lại tự nhiên, em cũng chưa làm đâu vì ngại niềng lắm
  9. thao_tran

thao_tran Thành viên mới

Bọc sứ thì có vẻ được đó, răng chị hàm dưới nhỏ nên bọc là ok, mà niềng thì chịu, hic hic, cũng may là hàm trên răng đều, còn hàm răng dưới thì hơi thưa, àh bọc sứ thì mắc ko nhỉ
  10. thao_tran

thao_tran Thành viên mới

Thanks cả nhá nhé