1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Share bộ đĩa học tiếng Nhật (16CD)

Chủ đề trong 'Nhật (Japan Club)' bởi xmatrix, 03/01/2006.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. tuyettinhdao

tuyettinhdao Thành viên quen thuộc

hay quá em đang cần bộ II này mới có bộ cd cho SHINNIHONGO NO KISO I thôi nhưng mà 16 đĩa thì năng quá hay bác cho em mượn về để convert to mp3 cho nó nhẹ nợ, rồi share cho nó dễ.
    Nếu bạn nào cần cd SHINNIHONGO NO KISO I thì nhắn cái em share luôn đã nén xuông mp3 có hơn 300mb nhẹ nhàng.
    Nhân tiện bác có sách SHINNIHONGO NO KISO II không nhỉ share luôn cho anh em cho nó đủ bộ
  2. hikari_0908

hikari_0908 Thành viên quen thuộc

Bộ sách SHINNIHONGO NO KISO II này ....
    Mình cũng có trọn bộ cuốn này (cả sách học, đĩa nghe, tất tần tật luôn), ai có nhu cầu thì liên lạc để mình tặng,...10)]
    Cho post ké nhé!

Xin lỗi vì hôm trước vội quá, lúc post xong mới sực nhớ là mình chưa nói rõ thông tin. Hiện nay mình đang học theo diện AOTS ở bên Osaka (dạy theo giáo trình Shinnihongo Nokiso), khoảng tháng 3 có ông bạn (cũng theo diện này) sẽ về nước, có gì mình sẽ gửi hắn ta mang về giúp. Ai di theo diện này cũng được "biếu" không mấy quyển sách này đấy . Bác nào quen ai đi học (Tu nghiệp sinh) thì thử xin xem, chắc là được cho ngay thôi !
    To Quang: OK, tôi sẽ gửi cho cậu quyển của tôi. (Hehe, mà cũng trùng hợp nhẻ, tôi và hắn định nhờ mang sách về cũng là Quang đấy). Để tránh tốn diện tích, liên lạc qua hộp thư nhé ?!
    Để mình hỏi thử mấy đứa Trung Quốc cùng lớp xem nó có định giữ sách hay không, nếu không thì mình xin cho. Ngại mỗi cái là ... mang về cho mọi người thế nào thôi. ?!
  3. quangnshn

quangnshn Thành viên mới

To Quang: OK, tôi sẽ gửi cho cậu quyển của tôi. (Hehe, mà cũng trùng hợp nhẻ, tôi và hắn định nhờ mang sách về cũng là Quang đấy). Để tránh tốn diện tích, liên lạc qua hộp thư nhé ?!
    To: hikari: hay quá! cám ơn bác nhiều! cho em xin địa chỉ email của bác nhé! em: quang1979@gmail.com
  4. sady

sady Thành viên mới

Em có việc này muốn nhờ các bậc tiền bối chỉ giáo giúp:
    Hiện nay em đang học tiếng Nhật năm thứ nhất nên rất gà mờ. Tới đầy bọn em thi học kỳ nên em muốn luyện thêm phần nghe một chút. Các bài nghe cũng đơn giản thôi: Nghe số, nghe giá... Vậy bác nào có thể cho em biết em nên nghe sách nào không ạ? Em có thẻ VCJJ nhưng vào đó cũng chưa chắc tìm được cuốn đạt hiệu quả. Vậy mong mọi người chỉ dùm:D
  5. rungxanhlado

rungxanhlado Thành viên mới

À ,nếu muốn nghe số và já, bạn đang học năm thứ nhất thì lên VJCC ghi vào jấy để mươn "Mainichi kiki tori" hoặc là mượn sách "Tanosi kikou"
    Nghe 2 băng này tốt cho những người mới nghe!!
  6. rungxanhlado

Tyettinhdao burn cho tôi 1 đĩa sinnihogo no kiso được chứ!
    Tôi đang học sinnihongo no kiso 1
    Burn xong gửi PM cho tôi sang lấy
  7. yasashii

yasashii Thành viên mới

may quá, em đang đi tìm giáo trình nghe cho người bắt đầu học vì bạn em cũng sắp trở thành tu nghiệp sinh mà mới học tiếng nhật được có 1 tháng.
    có thể liên lạc với hikari_0908 thế nào ạ?
    em cảm ơn trước ạ
  8. yasashii

yasashii Thành viên mới

Được yasashii sửa chữa / chuyển vào 10:29 ngày 07/01/2006
  9. sady

sady Thành viên mới

Cảm ơn chị (anh) nhé:D. Em vote tặng bác 5*.
  10. rungxanhlado

Tuyettinhdao đã convert đĩa Nihongo no kiso cho tôi chưa!!
    Khi nao` xong nhắn cho tôi để tôi sang lấy!!!!!!!!!!!!