1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Shop MoM - Đồng phục thể thao - Quần áo And One may sẵn - Mẫu mã cập nhật hàng tuần

Chủ đề trong 'Bóng rổ' bởi ContinuE, 04/07/2006.

1. 0 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 0)
  1. hongduong_00

hongduong_00 Thành viên mới

Thêm 1 chi tiết + 20k,bộ bon em ko thêu được logo nên anh sẽ bàn lại với chị Trang giảm giá cho bon em Ok
  2. SlamdunkCVA

SlamdunkCVA Thành viên mới

Vâng ! Em có bảo chị Trang là sẽ vẫn giữ nguyên màu nâu viền áo thay vì màu đỏ trong mẫu thiết kế ạ .... các chi tiết còn lại oki hết ạ ... cửa hàng làm nhanh chóng giúp bọn e ạ ... cuối tuần này Cn 21-12 có thể có quần áo được chưa ạ ...?
  3. ContinuE

ContinuE Thành viên mới

Shopmom gửi đến các bạn Kim Liên mẫu thiết kế in ngực và logo phát triển từ ý tưởng của các bạn, chúng tôi rất vui khi được tiếp tục làm bộ đồng phục thứ 2 cho các bạn :
    1. Mẫu thiết kế 1 :
    2. Mẫu thiết kế 2 :
    Rất mong các bạn sớm phản hồi và quyết định để chúng tôi sớm cho in sản phẩm
  4. ContinuE

ContinuE Thành viên mới

Gửi đến các bạn Swallow lời cảm ơn của Shopmom vì đã tin tưởng tiếp tục đặt hàng, như đã bàn chúng tôi gửi đến các bạn mẫu logo thiết kế dựa trên ý tưởng của các bạn, còn phần in ngực sẽ vẫn giữ lại mẫu của năm trước ( nếu có chỉnh sửa thì chỉ thêm màu sắc cho đẹp hơn thui ^^ ) đây là 2 mẫu thiết kế các bạn sớm phản hồi cho chúng tôi nhé rất mong tin từ các bạn
    1. Mẫu logo 1 :
    1. Mẫu logo 2 :
  5. buioanh1310

buioanh1310 Thành viên mới

bạn ơi cho hỏi shop mom co ban vai hay may 1 bo quan ao bong ro theo mau khong
  6. ContinuE

ContinuE Thành viên mới

to Buioanh : Hi bạn mình xin lỗi rất nhiều vì trả lời bạn muộn nhé . Bạn có thể qua bên mình để xem đồ bóng rổ có sẵn ( Bên mình rất nhiều lại độc nữa ) . Còn làm một bộ theo mẫu thì hiện g Shopmom chưa thể nhận được . Rất vui khi bạn đến cửa hàng mình , chắc chắn bạn đến mình sẽ giảm giá thay lời xin lỗi ha
  7. ContinuE

ContinuE Thành viên mới

QUẦN KOBE NHÉ AI CHƠI BÓNG RỔ NHÀO VÔ
    Hiện giờ Shop Mom có mẫu quần andone giống như mẫu của kobe . Vải dri , logo andone rất đẹp và giá siêu siêu mềm 100.000 đ . Ai đặt thì đăng kí nhé số lượng có hạn thôi :"D ..Cảm ơn các bạn nhiều