1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Shopping ở Forever21.com các bạn nhận xét gì?

Chủ đề trong 'Làm đẹp' bởi bibiboon, 01/10/2009.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. hitaki

hitaki Thành viên mới

Đồ F21 quần áo thì giá cả là phù hợp với chất lượng rồi c ah
    Nhiều đồ thích lắm nhưng nghĩ tiền ship về gần bằng dồ mới đâm ra ngại thôi
    Với cả accessory của nó dùng hơi nhanh tã.Cũng có thể do e là mồ hôi muối nên trông nhanh chán lắm.Khuyên tai thì còn có thể ok chứ mấy lần ship nhẫn về,toàn chật đeo vừa ngón út lại nhanh xỉn
  2. eyanlabkvn

eyanlabkvn Thành viên mới

chao ca nha! minh thay cac ban noi ve do cua f21 minh xin gop 1 chut y kien.
    minh mac do cua forever21 lau roi. hang rat chat luong va k nhu cac hang trung quoc, quang chau. gia tien cung phu hop vi tien nao cua nay muh.
    minh co nhan order hang forever21. tat ca cac mat hang tren wed www.forever21.com
    order toan quoc. sau 20 ngay se nhan duoc hang ( bao dam la hang cua f21)
    gia tien ve toi viet nam la: gia mon hang +10% x ti gia vn cong ship tinh nhu sau :
    - bong tai, underwear, day chuyen 65k
    - ao, mat kieng vay ngan 80k
    - dam lien , tui xaxh lon 120k
    - jean 150k
    - tui xach nho 80k
    v...v.... co 1 so mat hang minh chua liet ke ro. cac ban cu chon nhung mat hang nao k co tren pm minh se bao gia
    lien he 0907582285 phuong
    email: eyanlabk@yahoo.com
    rat mong duoc cac ban quan tam. thanks
  3. mainp2210

mainp2210 Thành viên mới

có ss nào có kinh nghiệm mua Victoria's Secret ko ạ. Cách đây 2 năm em có mua 2 legging và 2 đôi tights (mùa sale), dùng rất bền và đẹp, đến tận bây h lun dù em đi công tác với khách nc ngoài liên tục, thường xuyên phải mặc váy và mang tights

ss nào có kinh nghiệm gì chỉ em với [:D]
  4. nhim2012

nhim2012 Thành viên mới

Mình có mua kính và phụ kiện của F21. Sao mà ghét cái màu vàng vàng xỉn xỉn của nó thế ko bít đc. Ko bít kết hợp với cái gì cho nó ra hồn đc.
  5. Kj3u_Ljnh

Kj3u_Ljnh Thành viên rất tích cực

f21 thật ra toàn mấy nc china, vn, campuchia sx hết ạ. kiểu như hàng xk í. chất lượng còn ko đẹp = hàng Hãng của china, hay đồ china xuất Hàn, Nhật, EU.
    E order đò China sờ tận tay ray tận trán các thể loại hết rùi.
    -----------------------------Tự động gộp Reply ---------------------------
    f21 thật ra toàn mấy nc china, vn, campuchia sx hết ạ. kiểu như hàng xk í. chất lượng còn ko đẹp = hàng Hãng của china, hay đồ china xuất Hàn, Nhật, EU.
    E order đò China sờ tận tay ray tận trán các thể loại hết rùi.
  6. heocoidangthuong

heocoidangthuong Thành viên mới

Ở F21 ko nên mua dây chuyền vòng vèo bằng kim loại xi mạ, nhanh đen lắm mà sợ xi mạ cũng hại da, có chất gây ung thư.
    Quần áo form chuẩn, mình cao 1m51 nặng 40kg tưởng ko bao h mặc đc quần áo nc ngoài chứ nhưng size XS của F21 rất vừa, mình vừa mua cái áo da mặc ôm khít khìn khịt, form lên đứng, sành điệu. Tuy nhiên mua quần áo ở đây phải zoom vào detail và chất liệu nhìn cho kĩ, có cái chất liệu xịn có cái nhìn cheap.
    Thứ nên mua nhất ở F21 là Belt và scarf, rẻ nhất, rẻ hơn hàng HQ mà mẫu mã ở VN ít đụng hàng. Mình hay mua scarf loại hoa văn phương đông, nó to như cái mền ý, loại khăn choàng, đi cafe, đi làm giở ra đắp cũng tiện lắm :">
    -----------------------------Tự động gộp Reply ---------------------------
    Bạn ơi cái màu vàng vàng xỉn xỉn đấy nhìn mới tây đấy bạn ạ, nhìn bụi, classic, vintage. Chứ bạn đeo vàng choé thì nhìn nó mỹ kí rồi. Bạn kết hợp với đồ cá tính 1 chút, đừng đeo với áo voan bèo nơ là đc. :))
  7. duongthi

duongthi Thành viên mới

Tớ từng là fan của VS tights đây, vớ da của nó mỏng, nhìn thật và đẹp cực, tớ mê tít. Tớ hay mang loại nude( màu đậm hơn da mình 1 tone) hoặc black. Khổ nỗi tớ mang được 1, 2 lần về là thể nào cũng bị xước ( do móng tay, vòng, nhẫn,...) tổng cộng hơn 20 đôi. Cuối cùng phải give up không thèm mang vớ da nữa, chuyển sang loại net :D