1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Shopping ở Forever21.com các bạn nhận xét gì?

Chủ đề trong 'Làm đẹp' bởi bibiboon, 01/10/2009.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. ba_gia_bon_chen

ba_gia_bon_chen Thành viên mới

Tớ cao 1m57, nặng có 47kg thui bạn ơi. Tớ mặc size 34/XS thì hơi rộng chút ý, may là váy tớ thường chọn ko bao h là váy bó ôm nên thoải mái. :D
  2. bemeoxinh

bemeoxinh Thành viên mới

Chị ơi em nghĩ là XS hoặc cùng lắm là S chị ạ. Cứ tương cái nào nhỏ nhất mà mua, châu Á petite mình thường nhỏ người lại thấp nên không mấy khi bon chen được đến M đâu
  3. suha034

suha034 Thành viên mới

Chị mặc sz S của Express đấy chứ XS là ko vừa đâu. Ann Taylor nếu chị chọn dòng dành cho người Petite thì sz 0 hoặc XS, chứ sz thường của nó phải cao 1.70 mặc mới đẹp vì to lắm.
    Các chị ở Mỹ có đi mua sắm vào ngày mai ko, trong VS có free panties đó, ko cần mua hàng nhưng giá trị của nó ko thể quá $8.50.
    Được suha034 sửa chữa / chuyển vào 15:27 ngày 13/10/2009
  4. beige_red

beige_red Thành viên mới

thankyou bemeoxinh, BGBC và suha nhé. tớ sẽ order express size S với lị ann taylor size XS thui.
    ặc hồi hộp đến lúc nhận đồ quá
    ah tớ order hàng của chị willy jelly thấy nice và cực nhanh nhé. tặng hoa các bạn nhé
  5. beige_red

beige_red Thành viên mới

thankyou bemeoxinh, BGBC và suha nhé. tớ sẽ order express size S với lị ann taylor size XS thui.
    ặc hồi hộp đến lúc nhận đồ quá
    ah tớ order hàng của chị willy jelly thấy nice và cực nhanh nhé. tặng hoa các bạn nhé
  6. beige_red

beige_red Thành viên mới

Notice cac ban 1 chut nhe, to hn di luon lo loang quang the nao vao hang The galleria tren Duong Thanh, ko ro dia chi bao nhieu( sorry may nha to bi down ko type duoc tieng viet) co ban day du ao so mi BR, express, ann taylor, dress voi ca pants cac hang tren nhe , hang nhap tu my ve :D
    Shirt cua express mac rat xinh , rat yeu va len dang lam nhe
  7. Hanhbossy88

Hanhbossy88 Thành viên mới

tkx chị nhé.
    em lại muốn hỏi thêm là. dạo này quần da bó ở f21 bán nhiều mà đẹp lắm. nhưng e ko hiểu mình mặc sz j.
    bt ở nhà em mặc sz tầm 27 c ạ. thì ko biết mình mặc legging của f21 là m hay s chị nhỉ?
    Được Hanhbossy88 sửa chữa / chuyển vào 15:56 ngày 15/10/2009
  8. bemeoxinh

bemeoxinh Thành viên mới

em mặc size 29-30 skinny, ở VN thì vào F21 toàn mặc đồ M, dda số là L. Tường đương size 5 skinny. thế nên chị size 27 thì là Medium
  9. nela3388

nela3388 Thành viên mới

c nghĩ là em mặc size 3 or 26 của F21 là chuẩn k cần chỉnh v legging chỉ là S thôi vì thực tế làS của F21 khá to mà,M c nghĩ em sẽ bơi trong legging em nhé
    size của F21 thuộc dạng to nên M,L thì chỉ dành cho ng to béo thôi,nó cũng tuơng đương Bebe or Guess đấy e nhé
  10. bemeoxinh

bemeoxinh Thành viên mới

chi oi em thay em cung khong thuoc dang beo phi dau, nhung cha may khi nich vao duoc cai ao nao S voi M cua F21, em lai nghi size cua F21 rat la chau A nho nhan nhe''. hoac do em beo qua nen nghi the :(