1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Shopping ở Forever21.com các bạn nhận xét gì?

Chủ đề trong 'Làm đẹp' bởi bibiboon, 01/10/2009.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. Hanhbossy88

Hanhbossy88 Thành viên mới

em cảm ơn chị.
    em cũng thuộc diện cao to tốt củ. :D bt ở nhà F21 em mặc sz M.
    nhưng Guess thì đúng là chỉ mặc sz S thật.
    Legging co dãn nhiều. có lẽ e cũng chỉ mặc S thui.
    tkx sis again
  2. nela3388

nela3388 Thành viên mới

em đã mặc sz 29-30 của VN thì em mặc jeans sz 5 của F21 rồi,nghĩa là em cũng thuộc dạng hơi béo rồi (sorry cái này c nói thật :D ) chứ còn áo thì sz S của F21 thì ít có cái nào nhỏ bé lắm,tòan rộng v to,những bạn nào mặc XXS or XS của Bebe thì vào F21 chả thể nào vừa đc sz S mà chỉ có thể làm áo chòang or áo khóac thôi em ah,sz M của nó bth ngực chắc fải mặc bra 36B = 80B và eo thì tầm 70cm trở lên chứ k thể duới đc,theo c số đo đấy thì làm sao gọi là thon thả đc,còn em Hanh bossy thì cao nhưng cũng k fải là dạng mập béo đâu,chỉ gọi là có da có thịt,tròn trịa dễ nhìn hehhe
  3. bemeoxinh

bemeoxinh Thành viên mới

thì đúng em mặc size 5 :( ngực thì 36C :( chua bao giò nghĩ là mình beó cả phũ phàng quá :((
    1 brand nữa mà hình như em chưa nhắc đến là urban outfitter, k0 rẻ nhưng cũng không đắt, hàng đẹp, đa số trông kiểu bụi bặm
  4. rose_girl89

rose_girl89 Thành viên mới

Cả nhà cho em hỏi em muốn mua quần jeans mà kô biết hãng nào chất lượng ok với dáng quần đẹp,em muốn chọn lọai boot cut ống quần suông đứng thẳng xuống vì đùi với hông em hơi to .
  5. promese

promese Thành viên mới

Cả nhà cho em hỏi em muốn mua quần jeans mà kô biết hãng nào chất lượng ok với dáng quần đẹp,em muốn chọn lọai boot cut ống quần suông đứng thẳng xuống vì đùi với hông em hơi to .
    Cô bạn này chắc sinh năm 89?
    Đùi với hông to thì bạn giống mình, người chữ A. Mình vừa mua quần Jeans thô ( vải mỏng hơn Jeans và dầy hơn kaki) của hãng Elle, Pháp. Hàng discount, bọn Elle dựng lều bán ngoài đường, rất rẻ, 15 Euro thôi. Màu lạ, xanh nước biển sáng rực, mình thấy trên nhãn nó nghi là Lavende bleu..( màu xanh oải hương)
    Bạn hông và đùi to thì nên chọn chất siêu co giãn, nên có tỷ lệ đàn hồi 3% để cử động cho thoải mái. Quần ống suông thẳng là chuẩn rồi nhưng nên chọn dáng hơi ôm để điệu đàng hơn. Chú ý chọn quần nào mà phần đầu gối nó may hơi ôm vào, thì mặc lên nhìn rõ dáng cái chân mình hơn.
  6. rose_girl89

đúng rùi em sinh năm 89 ! vòng 3 em tới 93 lận àh, mặc dù em cao cũng 1m63 nhưng phần dưới nhìn vẫn to lắm! Thế có hãng nào khác kô ạh? E ở VN nên chắc phải order wa web thui hix!
  7. promese

promese Thành viên mới

Elle ở Hà Nội có mà em, trên Vincom. Sài Gòn thì còn nhiều hơn.
  8. rose_girl89

Em ở SG ạh ! Thế ở SG cũng sale nữa hả chị? Hình như Elle trên Parson hay Diamond ấy nhỉ, hix em chả nhớ nữa!
  9. composer8x

composer8x Thành viên mới

em có 1 em 2 dây baby doll của F21, order web về, thấy mac ghi made in china :-| ko hỉu là sao nứa, nhưng nói chung đường may và chất liệu cũng thường thôi, đc cái xinh xắn, mặc lên dáng xinh xinh :D
  10. Ga`_CoN

Ga`_CoN Thành viên mới

Cảm ơn bemeoxinh nhé, mình cũng đang định hỏi về Urban outfitter đây. Chả là mình thích gam màu tươi sáng mà bọn này kiểu bụi bụi nên màu hơi xỉn. Thế là mình chả bao giờ bước chân vào store của bọn này. Nhưng hiện nay mình đang kiếm mấy loại hoodies chui đầu kiểu dài dài quá mông để mặc với legging thì thấy trên website của Urban Outfitter nhiều cái dễ thương lắm. Kô biết bemeoxinh hay có bạn nào ở đây có ai mua đồ online của tuik này chưa? Nhận xét giúp về chât liệu vải và màu sắc cái. Kô biết đồ có tươi như màu trên website ko tại vào store thì mình thấy toàn màu xỉn kiểu bụi bụi.
    Cảm ơn trc'' nhé :D