1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

***-SHOW Ở BANGKOK...THẬT SỰ THẤY GÌ...???

Chủ đề trong 'Du lịch' bởi Kenzo-girl, 02/08/2003.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. songvedem

songvedem Thành viên rất tích cực

Lại nói đến ảnh, ngày xưa chụp Polaroid 10 $ 1 cái, mang về 2 cái làm kỷ niệm, ai ngờ phụ huynh nghĩ là văn hoa đồi truỵ nên giấu biến xem 1 mình
  2. haiau1207

haiau1207 Thành viên mới

cái bài này ở mảng Phóng sự của mạng vietnamnet (www.vnn.vn) đăng tải từ lâu lắm rồi , chứ của ai ?
    ai cho toi tien tieu de lam duyen nu cuoi ...

3. BlackWidowKiss

BlackWidowKiss Thành viên mới

From Thailand with ***:
    He he hêh, đi cả *** Show với Body mass rùi
    SS: 500 - 600 B
    Body: 1500 - 3000 B
    Nếu chịu đầu tư loại 3000 B thì đẹp quên sầu luôn. Hic hic hic, trắng nõn nà, người đẹp , cao ráo, form chuẩn, nhiệt tình
    Nói chung cũng như KZ với CS và mọi người tả thôi. Nhưng theo BWK thì thực ra SS ko ***y tí nào cả, xem như đi xem xiêc thôi, chán lắm, xem Nhật = 5000 Y còn hot hơn nhiều, đúng là tiền nào của đấy, đừng có tham rẻ mà thất vọng.
    Kể cả Body, ko hiểu mọi người đi thế nào chứ chán hơn VN là cái chắc. Tuy chán nhưng qua Thai cũng nên thử cho nó biết.
    Để hôm nào rỗi thì kể lại chi tiết nhé, nhưng mà kể cẩn thận quá thì lại bị mang tiếng này nọ thì chết.
    Mod Ken có đồng ý cho kể ko????? đảm bảo là ko ***y 1 tí nào
  4. zal

zal Thành viên mới

Nhân thấy các bác bàn về Thái rôm rả quá, tôi cũng xin tham gia tí. Người Việt đến Thái chắc đều đến Patpong rồi nhưng đấy dân Thái gọi là Patpong2 (nội dung chính là để mua sắm) tuy nhiên khu Patpong 2 này cũng có khối cái để chơi theo các kiểu sau :
    1. Bỏ ra 80 bath làm chai singha loại nhỏ vào xem các em các em uấn éo, nếu bạn đi một mình thế nào các em cũng đến làm quen. Các em này nói Tiếng Anh chuẩn phết, câu Lào ra câu Ý nên bạn có thể nói chuyện thoải mái..
    2. Nếu không thích khu mua sắm bạn có thể đi sâu xuống (nếu rẽ trái vào chợ thì đừng rẽ mà đi thẳng) khoảng 50m rồi cũng rẽ trái, í hí chỗ này thì đến thì biết - chả nói đâu, ngại lắm...
    Đấy, đại loại cái khu Patpong 2 nó là như thế. Còn khu Patpong 1 nằm gần khu Patrunám, thì chỉ có *** thôi - nothing else. Theo các bác tả thì tôi đoán các bác ra khu Patpong 1 chơi rồi. Khu ấy đắt lắm và chỉ dành cho dân du lịch thôi, người nước ngoài và cả dân Thái nếu muốn đi chơi thì họ vào khu khác cơ. Tôi ở Thái 3 tuần cũng được một thằng bạn Thái chỉ cho vài đường, vị nào (man only, girl can ignore) muốn biết tôi chỉ cho. Mà Thái còn khối cái hay chứ chẳng phải chỉ có *** đâu. Tỉ dụ như cái sky train chẳng hạn hay cái hệ thống xe buýt 3 mầu (3 giá tiền) của nó cũng hay phết. Cái em choáng là bọn Thái thu nhập hơi bị cao mà giá cả của nó thì cũng chỉ tầm tầm Hà Nội nhà mình, một gã phóng con tuktuk một ngày bét cũng phải kiếm được 350 bạt (8.5 đô đấy), rẻ ra một tháng cũng phải được 5 triệu một tháng mà chỉ làm từ 2h chiều. Thuế thu nhập ở mình cũng 5 triệu, eo èo eo, hơi bị đau một tí ...
    There's a place that I remember...
  5. winall2

winall2 Thành viên mới

Kenzo girl này hay thật đấy. Vừa xinh lại vừa vui tính. Nói thật chứ ai mà có bác làm vợ sướng phải biết, có thể kéo vợ đi đâu cũng được.
    My Vote: 5/5
    Chúc bác vui vẻ.
  6. favourite

favourite Administrator - Một người gắn bó TTVNOL Staff Member

Chuyển box