1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Sidecar - Profile

Chủ đề trong 'Ô tô - Xe máy' bởi macay175, 02/05/2006.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa
  1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. sidecar2006

sidecar2006 Thành viên mới

Hehe phen này kiếm bộn tiền rồi đây... vừa tư vấn xe cộ, kiêm chichomex... cafê à??? e rằng hơi rẻ BS nhể??? chắc phải beer và ... thôi nhể???!!!
  2. Kool2k3

Kool2k3 Thành viên mới

Nhà ta lần trước có ai khuân mấy con nhan gaz69 ấy nhỉ? Hôm qua lang thang vào phố áo quan mà tìm ko ra, bác nào cho xin cái địa chỉ chính xác cái.
  3. macay175

macay175 Thành viên quen thuộc

số nhà 40 phố Lương gia Định (phố quan tài)
  4. Kool2k3

Kool2k3 Thành viên mới

Ok man! Có ông bạn mới sắm đc Xít đờ quây, đang hỏi em chỗ làm. Có j chuyền bóng qua chân a sút nhé, lâu ko gặp cũng muốn xem mặt tròn có méo tí nào ko.
    Pm cho e sđt nhé!
  5. pro_private_spy

pro_private_spy Thành viên mới

Hôm qua gặp anh Tại mới hay tin đ/c 3cu lấy xe từ đó! Nghe nói xe ngon mà, máy móc ổn đấy, hình thức thì xử lý dễ oẹt í mà. Cứ gặp mấy bác trong này là ổn hết, công xá tính bằng thôi.
    @SideK2006: em đang kiêng bia rượu một thời gian bác ah! Mà dạo này bác mất tích ghê quá, mang xe đi dưỡn dẹo với amatuer mà chả gọi em.
  6. sidecar2006

Đúng là thám tử, tin gì cũng biết nhể... xe của ai bán cho ai? ai đi chơi đâu? đều trong tầm ngắm của BS!!! thán phục!!!
    Mấy hôm amateur ra, cũng hóng hớt được mấy bữa cafe, nhân tiện qua nhờ bác SKTravel chỉnh chọt cho cái xe đi Tết ấy mà... dưỡn dẹo gì đâu!!! Tết nhất phải đi đút lót, hối lộ bạn thấy mồ... ra Giêng rồi anh em mình gặp nhau cái thôi!!!
    À mà sao lại kiêng beer??? thủa bé giờ có thấy ai kiêng beer đầu năm đâu??? chỉ thấy kiêng đi of-road DOson, Quatlam thôi chứ???!!!

7. cucucu

cucucu Thành viên mới

Kính bác vài ly .... Phần hàn, gò, sơn tút.... em sẽ "tự xử" tại gia cho tiện... chắc 1 tháng em nó sẽ xinh tươi và sẽ hy vọng có dịp được vi vu cùng các bác cho zui! Còn ối cái fải cần các bác 4 vấn, hy vọng các bác giúp em.... keeeeeng!
  8. Kool2k3

Kool2k3 Thành viên mới

Hế nố bác 3cu nhé! Sau Tết túc tắc làm rồi hè quần sọc tông lào chạy loanh quanh trên đê là đc đấy bác. Bác nào em quen làm 3 bánh e cũng cổ vũ nhiệt tình, rồi làm xong là các bác lại vui bạn mới quen, lơ là người cũ.
    Buồn lắm thay hểy!!!!
  9. sidecar2006

chú Kool lại trách khéo anh rùi... anh quên sao được chú!!! anh vẫn nhớ nợ chú vụ training đó, nhưng trước tết thì lu bu đi đút lót, sau tết xe lại đang ho hen, trời thì mưa dầm dề nên chưa tiện lắm... Thôi hẹn chú hôm nào cuối tuần khô ráo, mát mẻ nhé!
    Được sidecar2006 sửa chữa / chuyển vào 15:51 ngày 26/02/2007
  10. Kool2k3

Kool2k3 Thành viên mới

Chả cần! Trước thì muốn, h thì chả cần. Xe ai nấy đi, đi xe nhỏ cũng đc. Chả cần!
    Úi xờiiii! Tưởng à! Úi xờiiii!
    Chả cần!
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa