1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Sing, mọi thứ tất tần tật về sing...

Chủ đề trong 'Singapore' bởi mymyty, 13/08/2007.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. akatcat

akatcat Thành viên mới

Ở Bugis Junction có đồ hiệu đắt tiền á? Có nhiều lắm đâu nhỉ
  2. cayeuvit

cayeuvit Thành viên rất tích cực

Không "nhiều" nhưng không phải không coá... hí hí hí
  3. ThacBa

ThacBa Thành viên mới Đang bị khóa

Lâu lắm rồi box mình không offline nhỉ. Bao giờ off cái đê

Bến xe Giáp Bát tồn tại ở phía Nam thành phố đã rất nhiều năm, đến nay tỏ ra có nhiều bất cập, thành phố HN phải di dời bến xe sang địa điểm khác. Công ty Vinafco đã được UBND thành phố Hà Nội giao cho dự án xây dựng bến xe mới phía Nam thành phố tại Thanh Trì, các công việc xây dựng bến xe mới đang được tích cực triển khai. Câu hỏi đặt ra là diện tích đất hiện nay của bến xe Giáp Bát (lô đất rất lớn ở vị trí đẹp) sẽ được sử dụng cho mục đích gì? Nghe nói Sở Giao thông công chính đang dự kiến trình thành phố cho phép dùng lô đất này xây siêu thị và trung tâm thương mại. Theo các bác liệu có nên xây siêu thị ở đây hay nên sử dụng lô đất này vào mục đích nào khác tốt hơn không? Liệu giá đất ở vùng Giáp Bát có tăng hay không?
  4. antispamer

antispamer Thành viên mới

Thằng Khùng!!!
  5. jokervip

jokervip Thành viên quen thuộc

e cũchuuẩn bị sang sing. Lại có máu me chụp ảnh. Các bác biết chỗ nào bán máy cũ thì chỉ em phát. Nhất là hàng bán chuyên nghiệp của Nikon và Canon ấy ạ. Cũng quan tâm đến chất lượng của những chiếc máy cũ này. Cần thông tin gấp. E sắp đi rồi
  6. cayeuvit

Lên trang web rao vặt của nó tìm nhé... http://www.clubsnap.com/forums/forumdisplay.php?f=102 hoặc http://www.clubsnap.com/forums/forumdisplay.php?f=104
  7. lytieulong

lytieulong Thành viên mới

Tôi đang ở Sin nên muốn hỏi về mua điện thoại. Không biết điện thoại ở đây là phải hàng chính hãng ko mà so với Việt nam mình rẻ thế! Ví dụ như Nokia E71, ở các cửa hàng tại trung tâm thương mại văn phòng đề giá là 368 S$, bao gồm cả trade-in. Còn ở Simlim square bọn nó nói là 520S$, ko biết có mặc cả được ko???
  8. keromoka

keromoka Thành viên mới

em đang ở hà nội, các anh các chị có ai o sing biết về vẽ henna thì cho em nhờ chút với, em muốn hỏi vẽ cái đó như nào, mua bột vẽ đó ở đâu, giá cả ra sao? Mọi người trả lời giúp em với nhé, em cảm ơn rất nhiều >"< ( nghe nói ở khu tiểu ấn ạ ) Ở hà nội em đi tìm bột đó mà ko có...
  9. cayeuvit

Híc, đọc bài của bạn muộn quá... :( vừa mới đưa nhóm bạn tớ đi khu Little India về. Mấy đứa đều vẽ hết. Còn cái bột vẽ đó thì có 1$/lọ thôi (gọi là lọ chứ tớ thấy giống với cái dùng để bóp kem lên trên bánh gato í, vẽ thì người ta bóp dần ra) Ngày mai mấy đứa bạn tớ ra sân bay từ sớm mất rồi, không thì cũng mua hộ bạn được 1 vài lọ! :(
  10. keromoka

keromoka Thành viên mới

oa...nghe muốn khóc ghê...tiếc thế...em vẽ lắm mà ở hà nội chẳng có lấy 1 chỗ cơ, muốn tự vẽ cũng chẳng có nguyên liệu để vẽ. Bác nào sắp về hà nội mua và cầm về dùm em vài lọ với hux...cảm ơn bác cayeuvit đã trả lời em hux...em thấy ở trên google người ta vẽ bằng bột màu xanh rồi trộn thêm vài cái gì nữa cơ,ko biết trong cái lọ ma bác cayeuvit thấy có hết chưa ạ?