1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Single Club.

Chủ đề trong 'Thái Bình' bởi trannam136, 23/11/2002.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. trannam136

trannam136 Thành viên rất tích cực

Hi all.
    Dạo này tui thấy Box của mình toàn giao lưu với các Box khác như Hải Dương, Nha Trang và HCMCt, thật đáng hoan nghênh nhưng tôi thấy toàn là các thành viên nơi khác đến nhận làm "Dể" của Thái Bình thôi mà như thế thì con gái Thái Bình sẽ bị hết mất. Thật khổ tui quá, tui rất ít tham gia vào các diễn đàn giao lưu, tình cảm, không phải vì tui khồng thích mà vì tui không dám đó. Tui sợ lém, sắp ra trường rùi mà tui vẫn chưa một lần đi chơi cùng bạn gái......... Thấy các bác ở các Box khác sang giao lưu tui thấy buồn cho mình qué, thế là các cô gái ở Thái Bình đi hết rồi...Híc, nhoc_kho_tinh, gungcayvn hình như đều nhận ai đó làm chồng hay người iu hết rồi đúng không ???
    Híc, tui lập ra mục này để mọi ngưòi hãy vào đây giúp đỡ những ngưòi như tui ( Những người hơi hâm một tý, hơi bị xấu trai và cả không biết tán gái nữa .......Híc híc ) Nếu không thì những tối thứ 7 như thế này tui thường phải ngồi một mình trên mạng cho đỡ buồn chữ chảng biết đi đâu chơi và đi với ai cả. Híc, thật đáng thương phải không ????
    Không biết đã là lần thứ bao nhiêu rồi vào tối thứ 7 tui online trên ttvn và vào Box TB thì chỉ thấy báo "Có 1 thành viên đang online". Híc thật chán nhưng tui quen rùi.
    Ah mà tui nói ra thì mọi ngưòi cũng phải tìm cách giúp tui nhé, tui biết giờ này mọi người đã đi chơi hết và ngoài kia đường phố rất vui, tui cũng muốn đi chơi nhưng......
    Tui post bài này lên hy vọng sẽ nhận được sự giúp đỡ từ các bạn và đặc biệt là các bạn gái. Híc, híc...
    Có bạn gái nào định kết bạn với một người như tôi không nhỉ ??????

ppt136 is number one !
  2. chienau82

chienau82 Thành viên quen thuộc

ha, cko ổn rùi, giờ ai cũng xích lại với nhau single làm gì

Cười lên bạn nhé

http://hocviennganhang.2ya.com
  3. Nhoc-kho-tinh

Nhoc-kho-tinh Thành viên quen thuộc

Hơ hơ.... Nhoc-kho-tinh chỉ là hờ của Hải Dương thôi mà. Nhưng dù sao cũng thấy vui, khi thỉnh thoảng nói chuyện với chồng hờ. Tuy là có chồng hờ thật, nhưng tối thứ 7 nào mà chẳng một mình lang thang. Hồi đầu còn thấy buồn, nhưng lâu dần cũng thành quen thôi à. Nếu em không ngại, chị cố vấn cho. Chỉ có điều, nếu ế thì đừng nói tại chị ám nhé.
    Tôi với anh đôi người xa lạ. Tự phương trời chẳng hẹn quen nhau.
  4. Your_Friend_new

Your_Friend_new Thành viên gắn bó với ttvnol.com

Thôi ông ạ.Ông ngồi trên mạng 1 mình thì tui cũng dán mắt vào cai máy điện tử cũng chẳng sung sướng gì hơn ông.Hê hê nhưng không sao sứt vẫn cảm thấy đời tươi đẹp.

Hà Nội mùa này đói lắm u ơi!!!
  5. chienau82

chienau82 Thành viên quen thuộc

your friend đánh game à gì vậy

Cười lên bạn nhé

http://hocviennganhang.2ya.com
  6. Your_Friend_new

Tôi thì khoái nhất FF thôi.Hồi trước thì có đánh qua AOE cũng ham 1 thời gian nhưng bỏ,còn cái món Haft life thì bọn nó đánh giỏi quá ,mình vào toàn làm bia cho nó đâm ra trình độ chẳng tiến lên 1 chút nào.
    Nhưng thôi,có người yêu vẫn hay hơn.Ông có rồi mà vẫn mê game vậy.

Được Your Friend sửa chữa / chuyển vào 21:54 ngày 24/11/2002
  7. KVB

KVB Thành viên quen thuộc

Hic hic, chú đừng bi quan thế, Thái Bình chúng ta nhiều lắm, sợ chú không có sức thôi
  8. trannam136

trannam136 Thành viên rất tích cực

Tui chịu, chả biết bắt đầu từ đâu đây ?????
    Nhoc_kho_tinh a, chị bao nhiêu tuổi rồi mà lại xưng chị với "em" vậy. Chắc chưa đến nỗi ế như tui đúng không, tui thì sắp học xong truờng ĐH thứ 2 rồi. Đừng ám tui nhá, tui lại tủi thân suốt từ bé đến giờ tui chưa có bạn gái bao giờ hết cả toàn có sách và sách thôi. Ai thưong tui với.....
    híc, híc.......
    ppt136 is number one !
  9. KVB

KVB Thành viên quen thuộc

Trannam136 a` cứ yên tâm học bài đi, Có Nhoc-kho-tinh vẫn ngày đêm đợi chú đấy, Nhoc-kho-tính vẫn dành cho chú một chỗ đây nè:

10. Your_Friend_new

Ông học đến 2 trường Đại Học mà không chộp được cô nào thì đúng là quá kém.Nhưng thực chất thì tui cũng chưa có nên cũng chẳng trách ông được.Mà trường ông có nhiều con gái không vậy ,trường tôi ít quá đã đất Thuỷ Lợi rồi còn chơi vào khoa công trình.Hic hic suốt ngày chỉ mấy ông đực rựa .Chán