1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Single Club.

Chủ đề trong 'Thái Bình' bởi trannam136, 23/11/2002.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. gungcayvn

gungcayvn Thành viên rất tích cực

he he,ai bảo là tui có người iu hay là có chồng rùi vậy,hic hic,mang tiếng quá,người ta có thì ko sao,tui đây chỉ thấy tiếng mà ko có miéng,hic hic ,tức quá,bắt đền đi
  2. trannam136

trannam136 Thành viên rất tích cực

Hi all.
    Híc, xin lỗi gungcayvn nhá, tui đâu có biết là you chưa có người iu đâu, vậy ra tui vẫn còn chút hy vọng mong manh đúng không ?. Ui, tội nghiệp tui lắm, tui thú thực là chưa có bạn gái đó, nghe có buồn không. Mấy năm đầu học nhầm trường XD ôi có biết con gái nó là thế nào đâu cơ chứ và bây giờ là BK thì thực trạng của tôi cũng chẳng sáng sủa hơn chút nào. Thật khô cái thân tui đã xấu trai lại còn toàn chui vào những nơi "ma chê quỷ hờn cũng không có" thì bỏ làm sao tui có bạn gái được . Bây giờ tui thiếu tự tin lắm nên thấy bảo gungcayvn là con gái thì chắc tui chẳng dám đi uống caphe vào thứ 6 này nữa đâu, tui ngại..... Lúc đầu tui tưởng mỗi Connector là nữ thôi nên lần trước mới dám mạnh mồm bảo sẽ đi may mà mình đã không đến nếu không mọi người lại bảo Box Thái Bình có một tên bị câm và mặt đỏ như KVB (Ông này là do tửu độ còn tui thì không ...........?????). May quá xá là may .
    Ôi tui sợ con gái lắm vì tui xấu trai lắm và cả vụng về nữa mà ở đây có ai giống tôi không nhỉ ?
    Cậu YF tôi thấy cậu ấy kêu chưa có ai nhưng trông cậu ấy đẹp trai sáng sủa thế , tương lai chán . Mà con gái TB có khó cưa không nhỉ , tui chỉ mong có bạn gái cùng quê cũ thôi !
    Híc, cảm ơn KVB đã động viên nhiều. Cheer up !
    Are you full ??
    Bye.
    ppt136 is number one !
  3. Your_Friend_new

Your_Friend_new Thành viên gắn bó với ttvnol.com

Xây Dựng và Bách Khoa thì quá nổi tiếng rồi.Tôi chẳng hiểu tại sao ông lại chui vào 2 trường mà con gái hiếm hoi như thế.Ở đây có cô gungcay đấy.Gừng ơi bà hãy giúp 1 thân phận đang đau khổ này mới.Con trai kỹ thuật trông khô khan vậy thôi nhưng tình cảm lắm,không bao giờ bỏ người iu trước đâu(Nhưng toàn bị người iu bỏ thui).
    Tại sao hồi ấy ông bỏ xây dựng.Làm thằng kỹ sư xây dựng vui lắm ông ạ.

Hà Nội mùa này đói lắm u ơi!!!
  4. Nhoc-kho-tinh

Nhoc-kho-tinh Thành viên quen thuộc

Ặc ặc... bác KVB có cần post hình minh họa cụ thể ra thế không nè?
    Em cứ lo học đi! Yêu đương làm gì vội! Chị đây 20 (tính theo tuổi VN thì 21 ròi) còn chưa thèm iu (nói là ế thì hơi ngại, hi`...). Mei mốt học xong, cua em Gungcay không được, sang chị làm mai cho. Yên tâm học đi nhé!
    Tôi với anh đôi người xa lạ. Tự phương trời chẳng hẹn quen nhau.
  5. KVB

KVB Thành viên quen thuộc

Sao lại không hả Nhóc, cứu vãn một con người là điều nên làm lắm chứ, vả lại Nhóc cũng xinh, cũng là con Thái Bình, thôi trâu ta ăn cỏ đồng ta đi ....
    Chị chị Em Em kể cũng tình
    Em cầm tay chị chị lặng thinh.
    ........
  6. trannam136

trannam136 Thành viên rất tích cực

Chị nhoc_kho-tinh ui, hình như em hơn chị một số tuổi đó vậy em có được cưa chị không ?( À quên chị thì xinh quá mà em thì lại xấu, híc, híc đau khổ quá !)
    ppt136 is number one !
  7. Your_Friend_new

Bố này yêu đương cứ ngại xấu với đẹp.Mất khí thế quá.Tấn công tới tấp đê.................

8. Nhoc-kho-tinh

Nhoc-kho-tinh Thành viên quen thuộc

Hơ hơ.... Bác KVB có biết mặt tui đâu mà xấu mới chả đẹp.
    YF nói đúng đấy! Yêu đương lại cứ xấu mới đẹp thì nói làm gì? Mình xấu trong mắt mọi người, nhưng chắc chắn đẹp trong mắt người iu mình đó mờ. Đừng ngại chuyện xấu đẹp nữa nhé! (Uống bao nhiu bia vào rồi mà vẫn thế á? Tốn bia và công tiếp bia của bác KVB quá em trai ơi). Em cưa ai cũng được, nhưng cứ trừ chị ra. Phòng khi mai mốt cưa không đổ ai vẫn còn bà mai này đó mờ
    Tôi với anh đôi người xa lạ. Tự phương trời chẳng hẹn quen nhau.
  9. KVB

KVB Thành viên quen thuộc

Không ai được cưa bà mai Nhóc. Bà mai Nhóc là của tui đấy
  10. Your_Friend_new

Vô lý.Không được độc quyền.Bác KVB ạ.....