1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

SINGLE HOÀNH TRÁNG CLUB!!!

Chủ đề trong 'Câu lạc bộ Sài gòn (HCMCC - SAIGON Club)' bởi tieuthuvuive, 14/10/2005.

1. 0 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 0)
  1. tieuthuvuive

tieuthuvuive Thành viên mới

SINGLE HOÀNH TRÁNG CLUB!!!

Xin nhà HCMCC cho tớ xin một miếng đất để tớ dựng tạm kí lều cho hội cô đơn của tớ có chỗ nương tựa zào nhau.
    Hí hí....sau khi thử đi thử lại thử tái thử hồi cái trò .....reo xúc xắc í mà, tớ thấy mình toàn ....thua bạc.
    hix.....
    Túm lại, thui. thống nhất là dựng lều, lập hội Single thật hoành tráng đặng zủ zê nhau cafe cafáo, nhậu nhẹt cho đã hí...hí....chứ cứ.....reo xúc xắc hoài.....hix...hix.....chán lém. kekeke.....
    Chỗ nì tập trung những người cùng....chí hướng, mục đích.
    SINGLE HOÀNH TRÁNG!!!
  2. mua_la_vang

mua_la_vang Thành viên mới

Cho tớ xin tí đất trong cái tí đất của tieuthuvuive để cắm dùi được không nè?
  3. daicaothu

daicaothu Thành viên quen thuộc

nhưng mà cafe ở đâu vậy? nếu ở HN thì cho mình tham gia, còn ở SG thì đợi khi nào về tham nhà thì tham gia vậy
  4. tieuthuvuive

Ah....đồng chí!!! Ối zời ơi....không ngờ lại gặp đồng chí ở đây hehhehe.....tớ học theo mí pà chị, sàm sỡ đồng chí một tí nhé. gặp đồng chí zui wá Đúng là thời đại công nghệ thông tin , đồng chí cập nhập thông tin nhanh phết nhể. tớ không nghĩ là đồng chí cũng mò mẫm vào đây đấy. hé hé....wéo kăm, bữa nào đám chung lều single tụi mình hoành tráng nhể hè hè......
    To daicaothu: nghe nick đã thấy ....cao thủ roài (ngả mũ chào bác này một ....nhát) hội này ở Sg, khi nào bác về Sg thăm nhà sẽ , khi nào em ra Hn thăm nhà biết đâu cũng lại gặp bác tiếp
    Được tieuthuvuive sửa chữa / chuyển vào 16:17 ngày 14/10/2005
  5. thienansongtra

thienansongtra Thành viên mới

Hehe......... cái hội này có vẻ hoành tráng đây
  6. micro_vn

micro_vn Thành viên rất tích cực

Nhưng mà mình đâu có ở SG
    có cho mình đất mình cũng kô thể sử dụng được
    hic Cafe hay Đất HN thì được
  7. muadongxua

muadongxua Thành viên mới

dô...dô....dô... nhậu đi... ý nhầm...con gái phải thuỳ mị đoan trang tí chứ. ... càfe đi.
    Tiểu thư ! Còn nợ MDX 1 chầu cafe đấy. MLV thì nợ một chầu kem
  8. tieuthuvuive

đưọc rồi, vậy bữa nào tụi mình gặp nhau luôn thể , góp chung hai độ cafe và kem vào một cho hoành tráng mdx hé. mlv thì dẫn đi ăn kem, tieuthu dẫn đi cafe . muadongxua chỉ phải trả tiền thui
    vậy nha
    To Mưa là vắng: đồng chí dẫn mđx đi ăn kem ở Đinh tiên hoàng í. kem nhãn , kem cafe mà kí bữa tớ mí đồng chí ăn í
    To MĐX: chị mà gạ đưọc đồng chí Mưa là vắng ăn kem ở đó nữa...em phục chị sát đất. À, chị nếu thích cứ nhậu, cứ quậy đi. để mạnh dạn lên một tí. không cần lúc nào cũng khép mình vào một cái khuôn mẫu rằng thì là...con gái thì phải nọ kia....vậy đâu. mệt lắm. sống thoải mái là tốt nhất. chị hiền wá là bị ăn híp đấy.
    Được tieuthuvuive sửa chữa / chuyển vào 11:21 ngày 15/10/2005
  9. TVinh

TVinh Thành viên rất tích cực

Khổ thân con bé.
  10. daicaothu

daicaothu Thành viên quen thuộc

thế cso âu kô chứ, nbia bọt kiểu này hay phải biết. THôi để lần sau về bia bọt với các chị em vậy, còn khi nào MDX ra đay thì cho cafe với bọt nia hòanh tráng luôn.