1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Sinh Năm 1985 Và Tuổi Ất Sửu

Chủ đề trong 'Cuộc sống' bởi valentinekhongcoanh, 19/12/2004.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. Chieutimxanguoi

Chieutimxanguoi Thành viên mới

ai nói chăn trâu là khổ nào ...chăn em tuổi trâu còn khổ hơn vạn lần í chứ ờ thế mà vẫn yêu thế mới lạ .... năm nay quyen được mấy người tuổi này ... tình cảm lắm ... phong cách sống cũng hay ... con trai thì hiền lành ..thật thà ..dzễ gần ..tình yêu tình báo thì sướt mướt (nhưng hơi lười...chỉ hơi thôi nhá)
    chị em tuổi trâu thì ứ noái đâu .... kà kà
  2. zell8X

zell8X Thành viên mới

thế ấy học trường nào ? hiền và ngây thơ ah ! hix đúng gout của tớ rồi có ai giới thiệu tớ với
  3. tassadar

tassadar Thành viên quen thuộc

náo nào,ai bảo bác là tuổi trâu là khổ ,bác về xem lại sách tướng số xem bọn mình ntn ,có thể là ko dc như các tuổi khác nhưng cũng ko khổ đâu ,cuộc đời thì tuổi nào chả vất vả ,chỉ nói zớ zẩn ,còn về việc lấy zợ thì phải lấy zợ hơn 2-3 tuổi hay kém hơn 7-8 tuổi (oé ,...) vả lại trong cuộc dời tớ thì cóc thấy gì khổ cả ,
  4. annylinh_tieuyeutinh

annylinh_tieuyeutinh Thành viên mới

chán cái tuổi này lắm,,, mẹ tớ toàn nói cái lũ ất ơ.. ngất xỉu thôi.,, hu hu,, mà chẳng hiểu sao lận đận cực kì,, xu xẻo,, tớ 13/12 thứ sáu ơi trời ơi,.,, cứ bao h đen là ,, đen tận mạng,, mà hạnh phúc thì chẳng được bao lâu là,, lại có chuyện tính tình lại hâm nữa chứ
  5. heoconlonton

heoconlonton Thành viên rất tích cực

hơ, 20 tuổi chưa đủ để chiêm nghiệm đúc rút từ những gì đã qua, chưa đủ già dặn kinh nghiệm để dự đoán những điều sắp tới.
    Trâu, gà, chó, mèo gì đó cũng phải vài năm nữa mới biết được/
  6. tamhoncuada_spt

tamhoncuada_spt Thành viên mới

Ối bạn ơi, Nói như bạn thì tuổi nào cũng khổ cả. Như tuổi của tớ là Giáp Ty'' 1984
    Giáp là đứng đầu
    Ty'' cũng đứng đầu trong Ty'', Sửu, Dần....
    nên mọi người bảo con gái tuổi của tớ vất vả , fải lấy chồng muộn nếu lấy chồng sớm thì 0 chồng chết cũng bị chồng bỏ
    Còn về học tập thì cứ đến năm tớ thi là lại có thay đổi của bộ . chẳng hạn trước đó thi tốt nghiệp cấp 2 là 4 môn thì tự nhiên năm tớ thi lại thành 6 môn, và năm tớ thi Đại Học lại tự nhiên áp dụng quy tắc 3 chung. Hì, nếu nghĩ theo kiểu của bạn thì tuổi Giáp Tý cũng khổ fải không nào?
    Anh họ tớ tuổi trâu đấy lấy vợ rất sớm hình như là năm anh ấy 23 tuổi nhưng rất giỏi, thành đạt, vợ đẹp con ngoan, công danh thành đạt.
    Hì bạn không nên nhìn vài người tuuổi trâu mà kết luận như vậy nha.
    hì, đọc tâm sự của bạn thấy buồn và bi quan quá nên Đá vào viết chút
  7. NhocVet

NhocVet Thành viên rất tích cực

Tuổi con Trâu - khổ là đúng rồi! còn bàn cãi gì nữa, hix, nghĩ lại cái thân mình sao mà .. khổ thế? ( ai bảo mẹ sinh mình đúng vào năm con Trâu lại lúc 2h chiều cơ chứ!?) Người ta bảo con Trâu là giống ăn chậm mà .. hic.. đúng là tuổi Trâu ăn có một bát cơm hết gần 1/2 tiếng cho dù có ăn trước cả nhà bao giờ mình cũng là người ăn xong sau cùng và bao giờ cũng bị mẹ chửi vì cái tội "ngậm" lâu oan quá đi mất tại mình không ăn nhanh được chứ đâu phải mình cố tình ăn chậm đâu.. hu.. hu.. không những thế lại còn xui đủ đường nữa chứ
  8. heoconlonton

heoconlonton Thành viên rất tích cực

Tớ cũng trâu, tớ cũng 2h chiều, nhưng tớ ăn nhanh cực. Hồi bé mẹ bảo, cho tớ ăn xong bát bột còn nóng. Bây giờ vẫn thế, ăn uống say sưa và ngon lành, ăn tạp ăn nhanh. Chả tin được
  9. zell8X

zell8X Thành viên mới

thế thì đẻ nhầm năm rồi ! Tớ tưởng ấy đẻ năm Hợi chứ
  10. angel_pretty

angel_pretty Thành viên mới