1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Sinh nhật Box Beatles 8h tối 29/6/2008 Capuchino Yeahhhhhhh

Chủ đề trong 'The Beatles' bởi tuanbass, 25/06/2008.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. chuongbeats

chuongbeats Thành viên quen thuộc

Anh mặc áo màu trắng mà?!
    Công nhận dù chơi nhạc nhiều, nhưng mỗi lần diễn lại thấy run. Hôm qua có 2 phần giao lưu với khán giả vui quá! Một bác già và một em trẻ xinh
  2. tuanbit

tuanbit Thành viên mới

Sáng nay dậy từ rõ sớm (9h ) hi vọng có chú nào mang laptop với wc đến để thưởng thức ké tí không khí nhưng ko có nên lại leo lên giường ngủ tiếp.
    Nghe qua bài tường thuật của em WnC thấy rạo rực ghê cơ...Chúc mừng mọi người có một đêm nhạc đáng nhớ
  3. linhdevil

linhdevil Thành viên mới

Hôm qua vui thật, hôm nay em đi cả ngày nên giờ mới vào đây được để chia sẻ với mọi người và toàn bộ các fan của Box Beat Band. Nói chung sinh nhật lần này làm đơn giản, không cầu kì như mọi năm, không khí vui vẻ, có thêm nhiều nhân vật mới, những người bạn mới; nhưng cũng có nhiều người bạn cũ của Box Beatles vì lí do nào đó mà không thể đến tham dự. 5 tuổi rồi, Box Beat cũng dần già cỗi rồi, các thành viên hầu như đều đã đi làm hoặc sắp tốt nghiệp, không còn một thời trẻ trung nhiệt tình như xưa nữa. Nhân sinh nhật lần này tổ chức thành công tốt đẹp, tôi xin gửi đến các anh chị em trong Box những lời chúc tốt đẹp nhất, mong mọi người đều thành công trong cuộc sống của mình, và vẫn mãi được tình bạn gắn kết với những người bạn trong box, vì tình yêu của chúng ta đối với âm nhạc của The Beatles là mãi mãi. Âm nhạc đã gắn kết chúng ta lại với nhau không phân tuổi tác, ngành nghề:) Chúc mọi sự tốt đẹp tới tất cả thành viên Box Beat, cũ và mới tham gia, mọi người cố gắng duy trì để Box ta còn hoạt động dài dài nhé
  4. kairakuen

kairakuen Thành viên mới

cảm ơn các bác box Beatles đã tổ chức 1 đêm nhạc rất vui. Em cũng rất ấn tượng với phần giao lưu của bác già, hát và chơi nhạc rất nhiệt tình, đam mê. Cảm ơn box Beatles lần nữa