1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Sinh nhật các thành viên!!!

Chủ đề trong 'ĐH Hàng Hải Việt Nam (VIMARU)' bởi Iron_maiden, 18/01/2003.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. Iron_maiden

Iron_maiden Thành viên rất tích cực

Chúc mừng sinh nhật những người sinh tháng 2:Saly , boydatcang , thanhdqu nè , marco_vanbasten , ladyfirst24 nữa..........
    Happy birthday to you Happy birthday to you Happy birthday to you Happy birthday to you Happy birthday to you Happy birthday to you Happy birthday to you Happy birthday to you Happy birthday to you Happy birthday to you Happy birthday to you Happy birthday to you Happy birthday to you
    CHÚC CÁC BÁC SINH NHẬT VUI VẺ,GỬI ĐẾN CÁC BÁC NHỮNG LỜI CHÚC TỐT ĐẸP NHỨT

Được Iron_maiden sửa chữa / chuyển vào 17:29 ngày 11/02/2003
  2. linhmeomeo

linhmeomeo Thành viên rất tích cực

Mọi người chỉ toàn ghi ngày sinh mà chẳng chịu ghi năm sinh gì cả, đề nghị ghi cả năm sinh nhá.
    Sống ở đời chết là điều chẳng mới
    Nhưng sống thật lòng cũng chẳng mới gì hơn.
  3. linhmeomeo

linhmeomeo Thành viên rất tích cực

Mọi người chỉ toàn ghi ngày sinh mà chẳng chịu ghi năm sinh gì cả, đề nghị ghi cả năm sinh nhá.
    Sống ở đời chết là điều chẳng mới
    Nhưng sống thật lòng cũng chẳng mới gì hơn.
  4. ladyfirst24

ladyfirst24 Thành viên rất tích cực

CHÚC MỪNG SINH NHẬT THÀNH VIÊN SINH THÁNG 2(Có cả mình nữa chứ)
    Linhmeomeo nói cũng đúng đấy bà con à! Xin mọi người để lại cả năm sinh để chúng tôi tiện cập nhật danh sách và cũng là để cho mọi người bít về nhau nhiều hơn, Ok???

Praying For The Day That You'll Be Mine
  5. ladyfirst24

ladyfirst24 Thành viên rất tích cực

CHÚC MỪNG SINH NHẬT THÀNH VIÊN SINH THÁNG 2(Có cả mình nữa chứ)
    Linhmeomeo nói cũng đúng đấy bà con à! Xin mọi người để lại cả năm sinh để chúng tôi tiện cập nhật danh sách và cũng là để cho mọi người bít về nhau nhiều hơn, Ok???

Praying For The Day That You'll Be Mine
  6. yesterday144_144

yesterday144_144 Thành viên quen thuộc

vâng em oe oe chào đời vào 14/4/.................hic có nên nói không nhỉ?oâooâoo em khong muốn nói vì..................mọi người sẽ chê mình già mất.huhuhuhu có ai tin là em sinh năm 83 không?do học dốt quá cho nên thụt lớp bây giờ mới lẹt đẹt lớp 12 huhuhuhhu
    he he he nói đùa đó em .....ôi nói ra mọi người sẽ bảo mình trẻ qúa mất huhuhu
    thôi không thể dấu được sự thật em sinh năm 86 he he he cái năm này là năm có rất rất nhiều sự kiện đó à nha he he he
    anh có sống theo ý riêng và làm theo tiếng nói trái tim không?Dù sao cuộc đời chỉ mới bắt đầu
  7. yesterday144_144

vâng em oe oe chào đời vào 14/4/.................hic có nên nói không nhỉ?oâooâoo em khong muốn nói vì..................mọi người sẽ chê mình già mất.huhuhuhu có ai tin là em sinh năm 83 không?do học dốt quá cho nên thụt lớp bây giờ mới lẹt đẹt lớp 12 huhuhuhhu
    he he he nói đùa đó em .....ôi nói ra mọi người sẽ bảo mình trẻ qúa mất huhuhu
    thôi không thể dấu được sự thật em sinh năm 86 he he he cái năm này là năm có rất rất nhiều sự kiện đó à nha he he he
    anh có sống theo ý riêng và làm theo tiếng nói trái tim không?Dù sao cuộc đời chỉ mới bắt đầu
  8. nong_danvn

nong_danvn Thành viên tích cực

em ơi 86 có những sự kiện gì thế ,em ra đời cái biết ngay à,hay là có sự kiện là ngày 14-4 có 1 em bé gái chào đời khóc oe oe oe oe,cứ đòi bú chứ gì

tao cuốc mày
    tao cuốc mày
  9. nong_danvn

nong_danvn Thành viên tích cực

em ơi 86 có những sự kiện gì thế ,em ra đời cái biết ngay à,hay là có sự kiện là ngày 14-4 có 1 em bé gái chào đời khóc oe oe oe oe,cứ đòi bú chứ gì

tao cuốc mày
    tao cuốc mày
  10. yesterday144_144

cái anh này nói cái gì thế,nếu mà anh không biết nó có những sự kiện gì thì anh quả là kém tắm he he he