1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Sinh nhật các thành viên!!!

Chủ đề trong 'ĐH Hàng Hải Việt Nam (VIMARU)' bởi Iron_maiden, 18/01/2003.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. yesterday144_144

yesterday144_144 Thành viên quen thuộc

chúc mừng sinh nhật hai anh ạ.he he he vui quá đi.chúc hai anh nhà ta bước sang tuổi mới với những thành công mới,niềm vui mới và người yêu mới.í ẹ em quên là cả hai anh đều đã có người yêu.vậy em chúc cho tình yêu của hai anh ngày một tươi đẹp như một bông hồng pha lê nha,đẹp đẽ và rực rỡ ok
    ngày hôm qua đã trôi đi,em không thể níu lại được.Nhưng em biết là em đã mất anh
  2. ladyfirst24

ladyfirst24 Thành viên rất tích cực

Thanks về lời chúc (vế trước) có điều vế sau thì anh không dám nhận đâu! Em có bít tối hôm wa mấy thằng bạn thân anh chúng nó chúc gì không? Nghe nhé (nguyên văn luôn) : "Chúc cho những thằng độc thân thì có người yêu, còn những thằng đã có người yêu thì nhanh chóng bỏ cho sớm!" - Nghe hay ra phết, có điều anh lại chẳng thuộc vào dạng nào trong 2 dạng vừa kể trên, thế mới lạ chứ!
    Praying For The Day That You'll Be Mine
  3. ladyfirst24

Thanks về lời chúc (vế trước) có điều vế sau thì anh không dám nhận đâu! Em có bít tối hôm wa mấy thằng bạn thân anh chúng nó chúc gì không? Nghe nhé (nguyên văn luôn) : "Chúc cho những thằng độc thân thì có người yêu, còn những thằng đã có người yêu thì nhanh chóng bỏ cho sớm!" - Nghe hay ra phết, có điều anh lại chẳng thuộc vào dạng nào trong 2 dạng vừa kể trên, thế mới lạ chứ!
  4. cesar_dai_de

cesar_dai_de Thành viên quen thuộc

Chúc mừng sinh nhật Ladyfirst24 và Marco_vanbasten nha. Tui ko biết trước nên ko đến dự SN các bạn được. Lần sau có dịp cho tôi tham gia họp mặt với VIMARU nha !

ĐÃ MANG TIẾNG Ở TRONG TRỜI ĐẤT
    PHẢI CÓ DANH GÌ VỚI NÚI SÔNG

5. cesar_dai_de

cesar_dai_de Thành viên quen thuộc

Chúc mừng sinh nhật Ladyfirst24 và Marco_vanbasten nha. Tui ko biết trước nên ko đến dự SN các bạn được. Lần sau có dịp cho tôi tham gia họp mặt với VIMARU nha !

ĐÃ MANG TIẾNG Ở TRONG TRỜI ĐẤT
    PHẢI CÓ DANH GÌ VỚI NÚI SÔNG

6. huyencham85

huyencham85 Thành viên rất tích cực

Hih, sorry anh Lady and Rám đốc nhé! Tại em ko biết nên chúc mừng SN các anh muộn vậy! Nhưng có còn hơn ko, nhỉ!
    Bring love [​IMG] to u
  7. huyencham85

huyencham85 Thành viên rất tích cực

Hih, sorry anh Lady and Rám đốc nhé! Tại em ko biết nên chúc mừng SN các anh muộn vậy! Nhưng có còn hơn ko, nhỉ!
    Bring love [​IMG] to u
  8. yesterday144_144

he he he vui quá nhỉ?không biết là tới ngày 14/4( ngày mà đã có một vĩ nhân ra đời he he he) thì thế nào nhỉ?hôm đó không biết mình có thể đi họp box để nghe mọi người chúc mừng sinh nhật không nhỉ?
    ngày hôm qua đã trôi đi,em không thể níu lại được.Nhưng em biết là em đã mất anh
  9. yesterday144_144

he he he vui quá nhỉ?không biết là tới ngày 14/4( ngày mà đã có một vĩ nhân ra đời he he he) thì thế nào nhỉ?hôm đó không biết mình có thể đi họp box để nghe mọi người chúc mừng sinh nhật không nhỉ?
  10. ladyfirst24

Cảm ơn Cesar và Huyencham nhìu!
    To yesterday : Hôm đó có khi anh bận!!!