1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Sinh nhật người yêu nên tặng gì

Chủ đề trong 'Tư vấn tình yêu' bởi just_call_me_knife, 18/05/2007.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. fialovy

fialovy Thành viên mới

Bạn này quả thật là nightmare (ác mộng)
    Chắc xem phim Hờn Cuốc nhiều. Xin thưa với bạn, có phải nàng nào cũng có căn hộ riêng như phim đâu, và cũng có phải nàng nào cũng mê phim Hờn đâu
  2. nguoi_con_o_lai

nguoi_con_o_lai Thành viên mới Đang bị khóa

tớ chỉ chắc chắn 1 điều là bất cứ cô gái nào cũng sẽ cảm động khi thấy người yêu vì mình mà phải vào bếp , cho dù cô gái đó có thực dụng (như tớ) đến đâu . Đã yêu thì trong dịp trọng đại như SN cũng nên lãng mạn 1 chút, ko phải chỉ chỉ định cho những cô bé thích phim Hàn đâu. Túm lại là tớ có chung 1 ý với nightmare và thật may vì với tớ điều đó ko chút khó khăn
  3. pategan

pategan Thành viên mới

Uh, để cho em nó suy nghĩ, chỉ cần gợi ý thôi.
    Có điều em nào thích Triumph, vera, thì mình đi cùng hơi bị ngại, hic, chưa đến mùa selloff
  4. realboy86

realboy86 Thành viên mới

ơ nhưng sinh nhật bạn gái em! Tổ chức với độ chục đứa đến nhà! Em mà lăn tăn vào bếp nấu nướng để có mà chết à! Phương án này không ổn!
  5. realboy86

realboy86 Thành viên mới

Tớ nghĩ trong trường hợp bất khả kháng quá thì cứ volka 39 độ + đĩa lạc. Anh chén tạc. chị chén thù rồi thì ........................................! Em chịu không biết chi hết.
    Được realboy86 sửa chữa / chuyển vào 20:40 ngày 21/05/2007
  6. Doanh85

Doanh85 Thành viên mới

Đây có 3 lựa chọn cho đồng chí chủ Topic:
    (1) Tặng 1 nải chuối tây thật bự kèm theo 1 kí dưa chuột ( cũng bự ko kém ) , món quà vừa ý nghĩa về mặt dinh dưỡng vừa giàu tính tượng hình .. ( Mà dưa chuột hình như đắp lên mặt còn có tác dụng dưỡng da )
    (2) Tặng ... quần ( hoặc áo cũng ok )--> Giàu tình cảm, lúc nào em mặc cũng nghĩ đến bác..
    (3) Đầu tiên là 2 chỉ đeo tay, chạy ngay ra chợ sắm ngay cho cái váy đầm. Bánh kẹo thì chất 1 mâm ---> Trích dẫn trong hài " Nói Xấu Vợ " - Chương trình Gặp Nhau Cuối Tuần Đài THVN...
    Good luck .
  7. the_piano

the_piano Thành viên quen thuộc

Bác này cao thủ thật, tháng trước vừa bỏ 1 em, tháng này đã có sinh nhật em khác Thế bác đã hỏi kĩ em ý chưa, không lại phải than "Đời khốn nạn" thì anh em buồn lắm.
    Tặng quà gì nhỉ??? yêu nhau thì đồ gì bác tặng chả đặc biệt, tự tay làm càng đặc biệt hơn
  8. nguoi_con_o_lai

nguoi_con_o_lai Thành viên mới Đang bị khóa

Chỉ áp dụng với 2 người thôi, cả đám thì có mà chết à . Thậm chí nếu tớ làm SN cho ny mà kéo cả lũ theo thì chỉ order thôi chứ chui vô bếp thì chắc ko còn ra hình người nữa ấy chứ
  9. leson1978

leson1978 Thành viên rất tích cực

một nhành hoa hông bằng thuỷ tinh sẽ giúp nàng nhớ mình mãi mãi
  10. Newfarmmer

Newfarmmer Thành viên mới

Nghe chừng thế này là chưa nắm được đằng chuôi rồi. Đầu tư vừa phải thôi kẻo ....