1. Phiên bản ttvnol.com mới đã chính thức đi vào hoạt động. Trong quá trình sử dụng, nếu phát hiện các lỗi của phiên bản mới, mời mọi người thông báo tại đây.
  2. Các thành viên xem hướng dẫn sử dụng tính năng của diễn đàn tại đây.
  3. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

sinh nhật trẻ con 2 tuổi thì nên tặng gì, làm gì ???

Chủ đề trong 'Hỏi gì đáp nấy' bởi hodota, 08/06/2008.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. hodota

hodota Thành viên mới Đang bị khóa

sinh nhật trẻ con 2 tuổi thì nên tặng gì, làm gì ???

các bác cho em hỏi tối nay em phải đi sinh nhật đứa cháu 2 tuổi gấp... nên mua gì, đến đó thì làm gì cho nó...
    cần gấp lắm 2 tiếng nữa là phải đi rồi.. em chưa đi sinh nhật đứa bé 2 tuổi bao h nên cũng chả biết nó thế nào
    mong mod để topic sống sót sau 2 tiếng nữa giùm em
    thanks
  2. bexiunhn

bexiunhn Thành viên quen thuộc

bác mua quần áo hoặc đồ chơi cũng được
  3. btomatu

btomatu Thành viên quen thuộc

Rượu cho máu.Tuổi này thêm vào các món ăn 1 chút rươu cũng tôt lắm
  4. mua_mua_dong

mua_mua_dong Thành viên rất tích cực

bố mẹ cháu thì thích quần áo hoặc là xiền
    nhưng mà mấy đứa cháu của mình thì nó thích đồ chơi lắm
    con trai thì thích ô tô với chả siêu nhân
    còn con gái 2 tuổi thì cứ thú nhồi bông thôi
    à, bên rao vặt có cái bác chuyên bán đồ chơi thông minh cho trẻ em đấy, giá cả cũng phải chăng , bác thử qua đó xém sao
  5. huydunggs

huydunggs Thành viên quen thuộc

vote* cho mua quần áo
  6. emsekobuonnua

emsekobuonnua Thành viên rất tích cực

Đồ chơi thông minh cho tuổi từ bao nhiêu bác? Chứ e thấy trẻ nhỏ nhỏ khoảng 2t chắc cầm đồ chơi chỉ có quăng thôi chứ nó nghĩ cái j đâu.
    Có 1 sở thik mà e thấy cả bé trai vs gái đều thik đó là điện thoại ạh! Mấy đứa cháu nhà em chỉ có thik cầm dt thôi, chưa biết gì thì cầm , còn biết tí thì đòi chơi game
  7. ga_ru_21

ga_ru_21 Du lịch Moderator

Bác mua đồ chơi rì mà kêu được, nhấp nháy ý, em thấy bọn trẻ kon thích kiểu đấy.
  8. wudy21

wudy21 Thành viên mới Đang bị khóa

Tặng cho nó cái phong bì (nếu bố mẹ nó là sếp mình)
  9. tinvuichomoinguoi

tinvuichomoinguoi Thành viên quen thuộc

Em hỏi ké câu nha , thế mua quần áo cho trẻ 1 tuổi thì có những địa chỉ nào nhỉ ?????
    Em hỏi ké câu nha , thế mua quần áo cho trẻ 1 tuổi thì có những địa chỉ nào nhỉ ?????