1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Sinh viên du học quê Kinh Bắc vào đây giao lưu nào

Chủ đề trong 'Bắc Giang - Bắc Ninh' bởi QUEKINHBAC, 06/02/2004.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. BangHue

BangHue Thành viên quen thuộc

Em học về kinh tế bác ạ.Tháng tính tổng thể cũng chỉ 200$ giống bác .mà bác hiện đang ở đâu vậy ạ?chỗ bác có gì đặc biệt và ấn tượng không ạ?
    học về Tin bên này học phí lên đến 1000$ cơ mà cụ thể là từ 3600$ /năm và hơn nữa.Khá đắt đỏ .Em tính học tin thêm ngoài thôi.nhưng mà hè mới dám học.chứ không thì nhà em phá sản.Em có thằng bạn học về tin bên này, nó là dân học bổng nên chăm chỉ và kiến thức cũng không tồi.bác có gì thắc mắc hay cần trao dổi cứ bảo em em hỏi nó xem nó có biết không.Nó không, đấy là bác không ngại, chứ nếu mà ngại thì em bó tay.

Những tháng ngày đã qua có cây thông trước nhà...chờ anh thông dường như cũng đã già...
  2. vuthanhminh

vuthanhminh Thành viên rất tích cực

không nhiều nhưng chất lượng mới là quan trọng ! Đông mà ô hợp thì dâu jkhác gì chưa đánh đã thua phải ko bạn ????
                                sun + moon = ???
     welcome to Kinh Bac club : ttvnol.com/KBC.ttvn
  3. vuthanhminh

vuthanhminh Thành viên rất tích cực

không nhiều nhưng chất lượng mới là quan trọng ! Đông mà ô hợp thì dâu jkhác gì chưa đánh đã thua phải ko bạn ????
                                sun + moon = ???
     welcome to Kinh Bac club : ttvnol.com/KBC.ttvn
  4. jaki

jaki Thành viên mới

Xin chào mọi người
    Jaki đang ở Nhật bủn đây. Mới ra nhập thành viên của KBC, dạo này bận quá, từ hồi ra nhập thành viên tới giờ không có điều kiện để trao đổi với mọi người. Thấy không khí anh em KB vui vẻ như vậy jaki rất ..thèm. Jaki đã xa quê nhà cũng khá lâu rồi, thấy bảo là quê mình thay đổi nhiều lắm. Nhưng vào diễn đàn thì thấy toàn ảnh của thành viên, không thấy ảnh nào về phong cảnh về quê nhà. Nếu bạn nào có điều kiện thì hãy đưa lên nhé. Một thời gian nữa hết bận Jaki sẽ tích cực online hơn.
  5. jaki

jaki Thành viên mới

Xin chào mọi người
    Jaki đang ở Nhật bủn đây. Mới ra nhập thành viên của KBC, dạo này bận quá, từ hồi ra nhập thành viên tới giờ không có điều kiện để trao đổi với mọi người. Thấy không khí anh em KB vui vẻ như vậy jaki rất ..thèm. Jaki đã xa quê nhà cũng khá lâu rồi, thấy bảo là quê mình thay đổi nhiều lắm. Nhưng vào diễn đàn thì thấy toàn ảnh của thành viên, không thấy ảnh nào về phong cảnh về quê nhà. Nếu bạn nào có điều kiện thì hãy đưa lên nhé. Một thời gian nữa hết bận Jaki sẽ tích cực online hơn.
  6. QUEKINHBAC

QUEKINHBAC Thành viên mới

CHAO JAKI , ban dang o NHAT ah ? minh lam quen nhe ! Ban hoc o thanh pho nao vay ? di hoc bong nha nuoc hay tu tuc do ? Co nhieu dan ********* o ben do khong ha ban ? va dieu kien hoc tap , sinh hoat ben do co gi dac biet khong ? noi toi nghe voi vi minh co dua em dan gchuan bi sang do hoc ma ! Cam on truoc nha !!!
    Con toi dang hoc o noi lanh khung khiep day ne ! May hom nay toan - 15 do khong thoi ah ! hic hic lanh qua !!!
  7. QUEKINHBAC

CHAO JAKI , ban dang o NHAT ah ? minh lam quen nhe ! Ban hoc o thanh pho nao vay ? di hoc bong nha nuoc hay tu tuc do ? Co nhieu dan ********* o ben do khong ha ban ? va dieu kien hoc tap , sinh hoat ben do co gi dac biet khong ? noi toi nghe voi vi minh co dua em dan gchuan bi sang do hoc ma ! Cam on truoc nha !!!
    Con toi dang hoc o noi lanh khung khiep day ne ! May hom nay toan - 15 do khong thoi ah ! hic hic lanh qua !!!
  8. QUEKINHBAC

Co BangHue !
    Dao nay ben AN nong qua hay sao ma khong thay vao day viet bai gi vay ? Toi nghe moi nguoi bao ben do mua he nong den hon 40 do co dung khong ban ? VAy ma tra bu cho ben toi 1 it ! Mua nay cu di ra duong la nhin tuyet den hoa ca mat ! Ma ben do moi nguoi hoc co vat va lam khong vay ??? Bon tui ben nay thi choi dai ne ! hehê
  9. QUEKINHBAC

Co BangHue !
    Dao nay ben AN nong qua hay sao ma khong thay vao day viet bai gi vay ? Toi nghe moi nguoi bao ben do mua he nong den hon 40 do co dung khong ban ? VAy ma tra bu cho ben toi 1 it ! Mua nay cu di ra duong la nhin tuyet den hoa ca mat ! Ma ben do moi nguoi hoc co vat va lam khong vay ??? Bon tui ben nay thi choi dai ne ! hehê
  10. QUEKINHBAC

May ban o ben AN NHAT gi do co di lam ''kinh te '' them khong vay nhi ???