1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Sinh vien Envi. Dai hoc Bach Khoa HN

Chủ đề trong 'Khoa học công nghệ và môi trường' bởi LeTonKin, 17/11/2004.

1. 0 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 0)
  1. Khach__Giang__Ho

Khach__Giang__Ho Thành viên mới

Hề hề,
    Mượn tạm cái topic nói chuyện cái
    KAB ơi, thật ra nói phét thì nó cũng đến thế thôi, ngồi vào ttvnol mà mở một đống tài liệu với giáo trình ra rồi cóp vào rồi thì cũng đến thành một kiểu Tieuthư***y (biết nói ai rồi chứ) thôi chứ nhớn làm sao được.
    Để thời gian để lo cho gia đình và công việc nữa đi, không thôi ít nhất cứ sinh hoạt K3 đều đặn có khi còn trưởng thành hơn ấy.
    Ở Kyođai, hiện nay đã có CLB luyện ngón, tuy rằng còn non trẻ nhưng rất có khí thế (mất ngủ cuối tuần). Hehehheh, anh em thách đấu với KAB khi nào về VN, chấp chọn quân, nhưng với đk chỉ chơi trên laptop okie?.
    MT BK ở đây cũng 3 người nhé
  2. khongaibiet2000

khongaibiet2000 Thành viên quen thuộc

KGH luyện ngón với ai đây? okie, KAB sẽ chuẩn bị nguyên 1 dàn laptop để đón chờ, kèm theo 1 switch 16port để tránh sự cố Đà Nẵng tiếp diễn.
    Luyện ngón đúng chỗ nhé, không thì không về nổi nhà đâu! hê hê hê
    Giờ cũng đang nhiều việc quá, ít K3, nhưng yên tâm đi, các anh em luôn giữ được phong độ đỉnh cao :-).
    Gửi lời chúc sức khoẻ tới anh chị em đang tha hương nơi đất khách nhé! Mau mau xong việc quay về để gánh nợ!
  3. tranhoanglong

tranhoanglong Thành viên mới

Tớ cũng học môi trường BK đây, nhưng là loại lão làng rùi. Tận K37 lận cơ. Hồi tớ học thì chưa có phân ra QLMT hay CNMT như bây h, mà chỉ có CN MT thôi, và học tất tần tật. Học xong đi làm mới thấy là kiến thức hổng nhiều chỗ quá. Đành phải vừa làm vừa bổ sung kiến thức vậy. Chắc tại hồi ĐH ham chơi quá
    [/quote]
    Ông gì ơi, tôi là thằng lười nhất K37 đây, ông có ham chơi bằng tôi không. Nhìn nick thế kia nhận ra bạn thế quái nào được???
    Mà xin lỗi, hồi anh em mình học thầy cô dạy chuối quá. PGS Sâm thì giơ quyển giáo án cũ rích ra đọc , bắt anh em mình chép. Cô Thuỷ bốt-mátơ thì dạy linh tinh....Nói chung là chán.
    Hôm nào offline phát nhé, khoảng giữa tháng 11 tôi về Vn