1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

sinh viên hàng hải khát nuớc nặng

Chủ đề trong 'ĐH Hàng Hải Việt Nam (VIMARU)' bởi traitimbietkhoc3000, 26/04/2002.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. traitimbietkhoc3000

traitimbietkhoc3000 Thành viên mới

sinh viên hàng hải khát nuớc nặng

Tớ thấy vào khoa lái với khoa máy thì chỉ toàn con trai la con trai.Con gái là cốc nuóc mát ngày hè.Nói thế có đúng không bà con?Anh chủ bõ ơi,anh hứa với wm cái gì anh còn nhớ không?Đổi hộ em danh hiệu nhé"người bé nhưng tâm hồn không bé".

phương anh
  2. tinhbien1911

tinhbien1911 Thành viên rất tích cực

Bác đã là bồ nhí rồi mà còn đưa ra chủ đề này cơ hả ,nhượng lại cho người khác đi chứ .Mà công nhận cũng đúng là như thế thật ,nhưng mà không đến nỗi như cốc nước mát ngày hè đâu ,chỉ như là cốc nước thường trên sa mạc thôi ,không uống cái ,bay hơi hết ngay
    loài người luôn hướng tới sự tuyệt đối nhưng thế gian này chỉ tồn tại những điều tương đối mà thôi
  3. traitimbietkhoc3000

em bị oan mà.Ông ấy tự nhiên đổi danh hiệu của em đó chứ.Đổi lại hộ em đi
    phương anh
  4. ngotaulai

ngotaulai Thành viên rất tích cực

ông tình biển nói thâm quá nước gì mà lại bốc cả hơi đi hahhahhahhahhaha
    0(^..^)0_ngotaulai_0(^..^)0
  5. tinhbien1911

tinhbien1911 Thành viên rất tích cực

Hay là thế này đê , traitimbietkhoc +tôi + ngotaulai ,thử yêu nhau đê hề hề , traitimbietkhoc,bác sẽ chọn ai đây .Tôi sẽ là mục tiêu anti của bác nhé khứa khứa
    loài người luôn hướng tới sự tuyệt đối nhưng thế gian này chỉ tồn tại những điều tương đối mà thôi
  6. traitimbietkhoc3000

Troi`,tình biển và ngotaulai mà yêu nhau thì như thế nào nhở?Bác tình biển nói như thế hoá ra it nhất một người trong ba chúng ta bị ái à?khà khà,ngố quá ông ơi!Em vẫn còn cô đơn mà.Ai cho em tình yêu?
    phương anh
  7. ngotaulai

trời đất ơi ông tình biển kia ăn nói thế hả ông phải nói là chúng ta cùng yêu trái tim biết khóc chứ ai nị...nói thế họ lại nhầm tưởng ấy ấy thì chết
  8. traitimbietkhoc3000

khà khà ông ngotaulai nói đúng đó.Nhưngtôi không yêu ai đau!Lêu lêu xấu hổ chưa?
    phương anh
  9. ngotaulai

nhưng anh cứ yêu em đấynhưng anh cứ yêu em đấynhưng anh cứ yêu em đấynhưng anh cứ yêu em đấynhưng anh cứ yêu em đấynhưng anh cứ yêu em đấynhưng anh cứ yêu em đấynhưng anh cứ yêu em đấynhưng anh cứ yêu em đấynhưng anh cứ yêu em đấynhưng anh cứ yêu em đấynhưng anh cứ yêu em đấynhưng anh cứ yêu em đấynhưng anh cứ yêu em đấynhưng anh cứ yêu em đấynhưng anh cứ yêu em đấynhưng anh cứ yêu em đấynhưng anh cứ yêu em đấynhưng anh cứ yêu em đấynhưng anh cứ yêu em đấynhưng anh cứ yêu em đấynhưng anh cứ yêu em đấynhưng anh cứ yêu em đấynhưng anh cứ yêu em đấynhưng anh cứ yêu em đấynhưng anh cứ yêu em đấynhưng anh cứ yêu em đấynhưng anh cứ yêu em đấynhưng anh cứ yêu em đấynhưng anh cứ yêu em đấynhưng anh cứ yêu em đấynhưng anh cứ yêu em đấynhưng anh cứ yêu em đấynhưng anh cứ yêu em đấynhưng anh cứ yêu em đấynhưng anh cứ yêu em đấynhưng anh cứ yêu em đấynhưng anh cứ yêu em đấynhưng anh cứ yêu em đấynhưng anh cứ yêu em đấynhưng anh cứ yêu em đấynhưng anh cứ yêu em đấynhưng anh cứ yêu em đấynhưng anh cứ yêu em đấynhưng anh cứ yêu em đấynhưng anh cứ yêu em đấynhưng anh cứ yêu em đấynhưng anh cứ yêu em đấynhưng anh cứ yêu em đấynhưng anh cứ yêu em đấynhưng anh cứ yêu em đấynhưng anh cứ yêu em đấynhưng anh cứ yêu em đấynhưng anh cứ yêu em đấynhưng anh cứ yêu em đấynhưng anh cứ yêu em đấynhưng anh cứ yêu em đấynhưng anh cứ yêu em đấynhưng anh cứ yêu em đấynhưng anh cứ yêu em đấynhưng anh cứ yêu em đấynhưng anh cứ yêu em đấynhưng anh cứ yêu em đấynhưng anh cứ yêu em đấynhưng anh cứ yêu em đấynhưng anh cứ yêu em đấynhưng anh cứ yêu em đấynhưng anh cứ yêu em đấynhưng anh cứ yêu em đấynhưng anh cứ yêu em đấynhưng anh cứ yêu em đấynhưng anh cứ yêu em đấynhưng anh cứ yêu em đấynhưng anh cứ yêu em đấynhưng anh cứ yêu em đấynhưng anh cứ yêu em đấynhưng anh cứ yêu em đấynhưng anh cứ yêu em đấynhưng anh cứ yêu em đấynhưng anh cứ yêu em đấynhưng anh cứ yêu em đấynhưng anh cứ yêu em đấynhưng anh cứ yêu em đấynhưng anh cứ yêu em đấynhưng anh cứ yêu em đấynhưng anh cứ yêu em đấynhưng anh cứ yêu em đấynhưng anh cứ yêu em đấynhưng anh cứ yêu em đấynhưng anh cứ yêu em đấynhưng anh cứ yêu em đấynhưng anh cứ yêu em đấynhưng anh cứ yêu em đấynhưng anh cứ yêu em đấynhưng anh cứ yêu em đấynhưng anh cứ yêu em đấynhưng anh cứ yêu em đấynhưng anh cứ yêu em đấynhưng anh cứ yêu em đấynhưng anh cứ yêu em đấynhưng anh cứ yêu em đấynhưng anh cứ yêu em đấynhưng anh cứ yêu em đấynhưng anh cứ yêu em đấynhưng anh cứ yêu em đấynhưng anh cứ yêu em đấynhưng anh cứ yêu em đấynhưng anh cứ yêu em đấynhưng anh cứ yêu em đấynhưng anh cứ yêu em đấynhưng anh cứ yêu em đấynhưng anh cứ yêu em đấynhưng anh cứ yêu em đấynhưng anh cứ yêu em đấynhưng anh cứ yêu em đấynhưng anh cứ yêu em đấynhưng anh cứ yêu em đấynhưng anh cứ yêu em đấynhưng anh cứ yêu em đấynhưng anh cứ yêu em đấynhưng anh cứ yêu em đấynhưng anh cứ yêu em đấynhưng anh cứ yêu em đấynhưng anh cứ yêu em đấynhưng anh cứ yêu em đấynhưng anh cứ yêu em đấynhưng anh cứ yêu em đấynhưng anh cứ yêu em đấynhưng anh cứ yêu em đấynhưng anh cứ yêu em đấynhưng anh cứ yêu em đấynhưng anh cứ yêu em đấynhưng anh cứ yêu em đấynhưng anh cứ yêu em đấynhưng anh cứ yêu em đấynhưng anh cứ yêu em đấynhưng anh cứ yêu em đấynhưng anh cứ yêu em đấynhưng anh cứ yêu em đấynhưng anh cứ yêu em đấynhưng anh cứ yêu em đấynhưng anh cứ yêu em đấynhưng anh cứ yêu em đấynhưng anh cứ yêu em đấynhưng anh cứ yêu em đấynhưng anh cứ yêu em đấynhưng anh cứ yêu em đấynhưng anh cứ yêu em đấy
  10. TIGONHP

TIGONHP Thành viên quen thuộc

Các bác HH này ai cũng muốn yêu . Kiểu này săp điên tinh rồi đó cẩn thận

Thanh Huyen