1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

sinh viên hàng hải khát nuớc nặng

Chủ đề trong 'ĐH Hàng Hải Việt Nam (VIMARU)' bởi traitimbietkhoc3000, 26/04/2002.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. chondauyeuthuong

chondauyeuthuong Thành viên rất tích cực

Nhầm người là sao hả em tráitimbiếtkhóc gì dó ơi ,
    khà khà , em là con cái nhà ai thế , sao lại tự coi mình là tầm thường vậy --> bi quan thế .
    Đề nghị mấy bác khát nước thì đi chỗ khác uống nước nha , sao cứ kêu hoài thế , nước bây giờ cũng dễ kiếm mà ... .. chỉ có girl dhhh là khó kiếm thui à , ặc ặc..

Nhớ vợ, thương con, thèm thịt chó. Vợ thì chưa có, chó đang nuôi.
    [/size=50]
  2. traitimbietkhoc3000

traitimbietkhoc3000 Thành viên mới

em nói cho các bác biết nhớ,đừng có mà coi em là một thứ đồ hàng nhé.Em không thích đâu,mà em có phải là dân hàng hải đâu mà ccá bác biết mặt được chứ.Chán bác quá.Thôi nhé.Anh sailor back,em tôn trọng anh đó.Đừng để em nói cho là không ra gì đâu.Còn mấy ông kia,tôi nói bình thường là khiêm tốn đó,chứ tôi đanh đá lắm.Có chịu nổi nhiệt không?
    phương anh
  3. get_the_party_started_ok

get_the_party_started_ok Thành viên mới

Hư`!Có mỗi một kẻ"bình thường chứ không muốn nói là tầm thường" mà cũng tranh giành nhau.Bộ mấy người chết khát thật hử?Nói cho mọi người biết nhé:traitimbietkhoc là bồ ruột của tui đó,đừng có mà tán nhé!Lúc nào em tratimbiẻtkhoc chẳng đi cùng tôi!!!

True love is so rare but a good friendship is even more so
    [/size=10]
  4. traitimbietkhoc3000

nè,get_the_party!Mi vừa vừa thôi,định ám quẻ ta không lấy chồng à?Bà con ơi đừng tin nó,nó là bạn thân của tôi đó,hic,đừng thế nữa get_the_party,mi để ta đi tán trai đê hi`...khi nào đám cưới ta sẽ mời mi,khà khà
    phương anh
  5. chondauyeuthuong

chondauyeuthuong Thành viên rất tích cực

Trai tim biết khóc ơi , trái tim em khóc vì ai thế , có phải là vì anh ko em ơi , chắc là thế rùi , he he .. , anh thì em khóc cũng ko tiếc nước mắt đâu , ko phí công đâu ...
    Nói đùa vậy thôi , em đừng giận , chứ nhà em ở đâu vậy ...
    Đôi khi bên em thơ ngây mà lòng mình đừng nói ra ..

#==][==AbuSayyaF==>>
  6. congchuameo

congchuameo Thành viên quen thuộc

úi mẹ ơi,gần cổng dhhh có mấy hàng nước chè đó,các anh khát nước ra đó mà uống.con gái hh hả?em nhìn hộ cho nhé.xinh cũng có xinh này,hiền cũng có hiền này.nói chung la chấm điểm thì được 9 nhé.thế là rộng hay chặt vậy?
    oi chan ghe co chan qua troi oi
    tình yêu là bát bún riêu
    bao nhiêu sợi bún bấy nhiêu sợi thù.
  7. traitimbietkhoc3000

em mà khóc vì bác á hả bác chondauyeuthuong.Bác có nhầm em với ai không bác?Còn anh sailorback,trước mặt cả họ hàng em xin lỗi anh nha.Lòng tôn trọng của em dành cho anh van không thay đổi.Nhà em ở đâu á?Bác cứ hỏi bác tuyettrinh thì biết.Hình như hắn cũng là thành viên của các bác mà.Thế nhé,ai dời em lại nói ra.Xí hổ chết.
    Mà mèo con nói cũng đúng đó,trước cổng trường các bác cũng có quán chè đó.Nếu bác nào khát nuớc thì cứ việc ra đó nhé.(nhưng em báo trước chè ở đó chán khủng khiếp).Bác nào yếu bụng thì ráng chịu nhé,cứ việc chuyển địa chỉ không cần phải ra uỷ ban phường đâu.Khà khà...
    phương anh
  8. traitimbietkhoc3000

ý ẹ,sao các bác để bài em trôi xa thế.Không còn gì để nói sao.Hay các bác quên em rùi?
    phương anh
  9. traitimbietkhoc3000

ai vote cho em mà keo vậy?có 4 sao a`.Lan sau rút kinh nghiệm nhé.Cho em 5 sao đi.Xin cảm ơn
    phương anh
  10. tinhbien1911

tinhbien1911 Thành viên rất tích cực

úi xời ơi ,lố xì bịch tưởng ăn nói ghê lắm ,hoá ra vào đây để kiếm sao hả ,sao thì đầy nhưng mà sử dụng chiêu này thì kém tắm lắm ,làm gì hay ho hơn xem nào ,tôi vote cho ,thao hồ đem về mà nhai .
    loài người luôn hướng tới sự tuyệt đối nhưng thế gian này chỉ tồn tại những điều tương đối mà thôi