1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Sitting-room

Chủ đề trong 'Bắc Giang - Bắc Ninh' bởi amateur24, 26/09/2005.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. NangKhuyaChuaLen

NangKhuyaChuaLen Thành viên mới

Ôi dào, các bác chỉ được cái quan trọng hoá vấn đề, trình độ thơ phú của lão baotrungvip chỉ mới tốt nghiệp mẫu giáo trường làng, làm sao sánh được với các bậc thi thánh. Các bác khen nhiều lão ấy hứng chí xổ thêm vài bài nữa lại chạy không kịp bi giờ. Nói không phải khoe chứ nhắc đến thơ phú thì ở cái làng này, em nhận thứ 2 thì đố ai dám nhận số 1, chẳng qua dạo này bận đồng áng phân gio em chưa có điều kiện hầu thơ các bác thôi.Đợi vài hôm nữa nông nhàn em mần cả 4 món cầm kỳ thi hoạ cho các bác thưởng thức. Các bác chuẩn bị tinh thần nhá
  2. cobebaothu

cobebaothu Thành viên quen thuộc

Lâu em mới online nên hôm nay mới vào cái Topic này , vui quá , quả thiệt là vui , Phú Thọ và KBC đang giao chiến , í lộn , giao lưu tưng bừng khói lửa , lại nhầm
    Em cũng thích bon chen cái vụ này lắm rưng mà dạo này điều kiện kĩ thuật ko cho phép nên em ko online được , hix hix , đành mong đợi ngậm ngụi , ủng hộ , cổ vũ các bác thoai
  3. hatxxihoi

hatxxihoi Thành viên mới

Cái cổng làng hoành tráng nhể.
    Được hatxxihoi sửa chữa / chuyển vào 16:24 ngày 06/10/2005
  4. baotrungvip

baotrungvip Thành viên rất tích cực

Cái cổng làng thì chả ma nào chịu ngó, Để khách cười cho. Bao nhiêu tiền của đổ hết vào quán rượu, Ai đời cái làng bé tí xíu mà có đến 8 cái quán kiểu như thế này, Thảo nào mà suốt ngày lo uống rượu với làm thơ...
  5. boy_kinhbac

boy_kinhbac Thành viên mới

Quá đẹp BKC đón tiếp bà con cô bác, bạn bè thân bằng cỗ hữu gần xa toàn = những sơn hào hải vị
  6. baotrungvip

Đề nghị chú Boy_kinh bắc bao giờ tỉnh rượu vào sửa BKC thành KBC
  7. BC2

BC2 Thành viên mới

Mấy ngày nay không thấy tiếng của bác Amỗ và Hatx muội, thấy nhơ nhớ... Liệu có phải đã phát tướng <---- hậu quả của món thịt chó dư chất bổ... nên hai quý khách KBC không thể nhúc nhích nổi... hay là đã khăn gói quả mướp... vọt roài. Nếu vọt... cũng nên chào anh chị em KBC một tiếng chứ... hứ!
    To Baotrung: Thế là Bác vẫn cãi lệnh của... chị em chúng tui hả... kế hoạch giao lưu đâu...? Suốt ngày chỉ rượu với chè, thơ với phú... (Vịt..vịt..) Ế là cái chắc!
  8. baotrungvip

Kế hoạch anh giao cho chú Thanhk43 roài,cô ra vườn chuối mà tìm. Cô không thấy anh đang chân nhẹ nhàng như mây đây à? Cô hỏi anh nhiều anh lại ...ật bây giờ
  9. BC2

BC2 Thành viên mới

Không nói chuyện ... ật ở đây nhé. AMỗ và Hat x muội cười cho đấy. Ơ mà... Bác đã... đi phẫu thuật về roài hả Bác?
  10. baotrungvip

Uh, bác mới về, thằng bác sĩ mổ cho anh nó bảo của anh còn ngon lành thế, mổ làm gì cho phí, nó khâu vá xong lại rủ anh ra quán bia ngay cổng bệnh viện để được học hỏi. Cái số anh sinh vào giờ rượu tháng bia hay sao ý, đi khám bệnh cũng không thoát cô ạ