1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

SLOVAKIA

Chủ đề trong 'Czech' bởi skatejho, 10/11/2004.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. skatejho

skatejho Thành viên mới

Huyền bảo với em là cảm ơn chị hộ nó , .
  2. oldchild

oldchild Thành viên mới

3. oldchild

oldchild Thành viên mới

4. oldchild

oldchild Thành viên mới

Chào mọi người! Tôi đang học ĐH kỹ thuật Kosice. Rất vui vì đã có người khởi xướng topic này. Thật ra người Vn mình bên Sloven này rát ít , SV lại càng ít hơn vì Vn không quan hệ với Sloven mật thiết bằng Czech. SV ở đây đa phân là con em nhưng người VN làm ăn ở đây. Tất nhiên cũng có SV du học nhưng chắc đếm rên đầu ngón tay được . Vì vậy theo tôi nên kết hợp với mấy anh em ở Czech cho dông vui. Hy vọng chúng ta có thể thông qua diễn đàn này để làm quen và dúp đỡ lẫn nhau trong học tập cũng như trong cuộc sống. NO tak do toho!!!
  5. oldchild

oldchild Thành viên mới

Chào mọi người! Tôi đang học ĐH kỹ thuật Kosice. Rất vui vì đã có người khởi xướng topic này. Thật ra người Vn mình bên Sloven này rát ít , SV lại càng ít hơn vì Vn không quan hệ với Sloven mật thiết bằng Czech. SV ở đây đa phân là con em nhưng người VN làm ăn ở đây. Tất nhiên cũng có SV du học nhưng chắc đếm rên đầu ngón tay được . Vì vậy theo tôi nên kết hợp với mấy anh em ở Czech cho dông vui. Hy vọng chúng ta có thể thông qua diễn đàn này để làm quen và dúp đỡ lẫn nhau trong học tập cũng như trong cuộc sống. NO tak do toho!!!
  6. nako

nako Thành viên mới

Chào bạn! Mình hiện tại đang học ĐH ở Slovakia , mình học ở Bratislava , hiện tại mình đang học trường Elektrotechnicka univerzita ! Thế còn bạn? Bạn có ba mẹ hay người thân bên này ko? Trên ktx của mình đang ở cũng có khoảng 5,6 anh em SV ngươi Việt. Bạn hiên đang học tập ở đâu? học gì vậy? Có gì thì bạn liên lạc với mình nhé! Maj sa!
  7. nako

nako Thành viên mới

Chào bạn! Mình hiện tại đang học ĐH ở Slovakia , mình học ở Bratislava , hiện tại mình đang học trường Elektrotechnicka univerzita ! Thế còn bạn? Bạn có ba mẹ hay người thân bên này ko? Trên ktx của mình đang ở cũng có khoảng 5,6 anh em SV ngươi Việt. Bạn hiên đang học tập ở đâu? học gì vậy? Có gì thì bạn liên lạc với mình nhé! Maj sa!
  8. skatejho

skatejho Thành viên mới

bác ba?o skatejho liên lạc ma? không cho cách gi? nhanh nhanh ví dụ như : nick cu?a mi?nh la? .. , số điện thoại cu?a mi?nh la? ... . Skatejho 19 tuô?i cộng 10 nga?y . Chăfc bác hơn chút xíu nhưng vâfn pha?i ho?i không lơf mi?nh thiệt thi? chít .

gư?i : oldchild
    bác viết một ba?i ru?i biến mất tiêu .
    Được skatejho sửa chữa / chuyển vào 02:39 ngày 21/12/2004
  9. skatejho

skatejho Thành viên mới

bác ba?o skatejho liên lạc ma? không cho cách gi? nhanh nhanh ví dụ như : nick cu?a mi?nh la? .. , số điện thoại cu?a mi?nh la? ... . Skatejho 19 tuô?i cộng 10 nga?y . Chăfc bác hơn chút xíu nhưng vâfn pha?i ho?i không lơf mi?nh thiệt thi? chít .

gư?i : oldchild
    bác viết một ba?i ru?i biến mất tiêu .
    Được skatejho sửa chữa / chuyển vào 02:39 ngày 21/12/2004
  10. oldchild

oldchild Thành viên mới

thì nghỉ noel cũng phải cho tôi đi cầy kiếm tí cháo chứ ! mà đi cầy thì làm gì có thời gian lên mạng mà skatejho trách tôi dữ vậy . Tôi cũng đang học elektrotechnicka fakulta đây, năm thứ nhất . Năm nay 20 tuổi nhưng sắp sang 21 rồi ( cũng thấy mình già ra phết :-)) ) ở Blava lắm SV gớm nhỉ ở đây mỗi mình tôi là người Vn thôi . Zatiaľ sa majte ľudia ! pište !!! kto chce číslo na kontakt tak mi pište odkaz!