1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

small box gia đình , vấn đề hôm nay : "Bạn nghĩ thế nào về ngoại tình"

Chủ đề trong 'Hà Tây' bởi _anh_yeu, 22/04/2006.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. _anh_yeu

_anh_yeu Thành viên mới

small box gia đình , vấn đề hôm nay : "Bạn nghĩ thế nào về ngoại tình"

Tìm kiếm đồng minh. Được biết trong Box có vài người đã lập gia đình, lại một số nhân đang trong giai đoạn say đắm (chắc cũng sắp có tiệp hồng- he he đoán thế) nên lập topic này. Hy vọng có những giây phút chúng ta nói chuyện về gia đình, về con cái... tất tần tật những vấn đề liên quan đến hai chữ gia đình.

Kinh nghiệm sống, lối hành xử, những điều khó nói, những câu chuyện vui buồn... là nội dung chính của topic này.

Hội Gia đình sẽ thành lập khi có từ 3 thành viên trở lên Những ai tham gia topic mà có gia đình sẽ được kết nạp thành Hội viên. "Điều lệ" Hội sẽ được thảo luận khi thành lập Hội.

À, trong lúc "hăng say" phát biểu, nếu có một số vấn đề nhạy cảm, đề nghị trẻ em không xen vào (Trẻ em ở đây không phân biệt giới tính, tuổi tác mà phân biệt ở chuyện có VIP hay chưa)

Nào anh em ta cùng nhau xông pha...
  2. slam_dunk_vn

slam_dunk_vn Thành viên mới

Hic! Thế là mình được liệt vào hàng "trẻ con" rồi.
    Nhưng anh Thắng có thể cho "trẻ con" hỏi 1 câu được không : Lấy vợ co thích không vậy??
  3. sieuchanhhadong

sieuchanhhadong Thành viên mới Đang bị khóa

NGại quá . Bé Chảnh cũng nà trẻ con . Em vào đây ko coá ý rình mò gì đâu các kaka cứ nói chuyện . Em thề là ko dòm ngó linh tinh Thề đấy
  4. hmquan606

hmquan606 Thành viên mới

Bác thắng sửa đổi luật 1 téo đi, có VIP hay chưa đâu quan trọng, nhiều người vì ko hiểu hết hạnh phúc của cuộc sống gia đình nên chẳng buồn đi tìm 1 nửa của mình. chúng ta phải cho họ thấy mục đích của cuộc sống là gia đình hạnh phúc...oái, mà em cũng chưa có gia đình đâu :P
  5. sieuchanhhadong

sieuchanhhadong Thành viên mới Đang bị khóa

Báo cáo Đại K Anh _ Yêu là em vừa thấy chú SevenCOng thập thò ở đây ạh.
    @ Chú Công : Cháu ghét chú lắm nhé Từ dạo người yêu,mất tích nuôn
  6. moonlight4u

moonlight4u Thành viên mới

He he, khoản này hợp với Đại K đây, dù chưa trải qua thực tế (có nghĩa là chưa chống lầy) nhưng về lý thuyết thì Đại K siêu lắm. Anh yêu cho Đại K tham gia nhé
  7. habee20

habee20 Thành viên mới

Tham gia cái gì thế chị ? Tham gia vào Gia đình của bác Anh_yếu ấy hả ?
    Trời ơi ... Tội lỗi ! Tội lỗi !
    ( )
  8. leo_queen_8x

leo_queen_8x Thành viên rất tích cực

Ke ke, không bít có phải Anh yêu đọc được suy nghĩ của em hông mà lại lập cái Topic này nhờ. Kỉu này hai anh em mình song thoại (chứ không phải độc thoại) thôi anh yêu ạ, Zì bà con lập gia đình rồi trong box mình hơi bị ít. Toàn là trẻ con không à.
    Hi hi có một số vấn đề trẻ con không đọc được , à quên không được đọc thì mình làm password à anh yêu? ( Cứ tranh thủ, vợ anh Thắng xin đừng trách iem).
    Thế anh kô giới hạn chuyện j được và không được nói à anh? Chuyện j cũng được nói à? Thoáng thế nhẩy. Mà Mod cũng bon chen vào, thế này thì thoải mái rồi. hi hi
  9. _anh_yeu

_anh_yeu Thành viên mới

Được rồi, ai chưa có chồng nhưng lại nhiều kinh nghiệm (lý thuyết là được rồi), đề nghị làm Hội viên dự khuyết. Ối lúc dự khuyết làm việc tốt hơn chính thức Ai chứ Đại K thì anh hoan nghênh nhiệt liệt (Thực ra AY chưa hiểu biết nhiều về tâm lý chị em đối với chồng).
    Xác định Hội viên đầu tiên của Hội Gia đình he, cô Hương lắm nick phết nhờ. Khi nào ra mắt Hội nhớ đăng ký nick chính thức nhé. Mong rằng CTN luôn là người "truyền giáo" tốt cho chị em Box nhà
    À, cái đại từ nhân xưng "anh yêu", nhờ chị em chỉ xưng hô tại Box thôi nhá. Mang ra ngoài đời là tôi phải chịu tiếng "đa thê" thì chết (Công nhận cái từ "tranh thủ" hữu dụng nhờ).
    To hmquan606, slum_dunk, sieuchanhhadong... : Việc đóng góp ý kiến của các bạn cho chúng tôi luôn là điều mong muốn của Hội, cứ gì phải thành viên Còn việc tìm 1 nửa của mình thì thuộc chức năng của "Quán tập yêu", bé Chảnh nhờ. Riêng bé Chảnh, chưa đủ 18 tuổi vẫn có thể đọc, nhưng nên đọc 1 nửa (Có nghĩa là nhắm 1 mắt lại khi đọc hoặc cả hai mắt khép hờ kiểu như Đờ-rô-pi với Đờ-rô-pô í, ai cấm).
    To habee20: Đại K của em không hề có tội
    Về nội dung, như đã nói là tất thảy những vấn đề liên quan đến gia đình. Kể cả chuyện nhạy cảm, miễn là nó thực tế và hữu dụng, nhưng đừng phô là được. Khỏi cần password làm gì vì có nó thì gọi gì là giao lưu, học hỏi nữa.
  10. leo_queen_8x

leo_queen_8x Thành viên rất tích cực

Thế hình thức hoạt động của Hội Gia đình là gì AY? Hỏi gì đáp nấy à hay là tổ chức tuyên truyền?
    Hị hị, em được cái cả lý thuyết lẫn thực hành đều ổn, nên cũng rất hi vọng sẽ được hân hạnh chỉ giáo cho chị em phụ nữ lẫn anh em phụ nam (thì AY chả bảo là chưa rành tâm lý vợ lắm là gì, em sẵn sàng chỉ giáo cho cả anh nữa ý chứ).
    Chỉ thấy hô hào mà chưa thấy ai kick off cả. Anh yêu tâm sự trước đi. Đích thân lập topic chắc hẳn trong lòng cũng đầy ... hè hè... roài.