1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Sở thích" thầm kín" khi ghé KFC

Chủ đề trong 'Đất Sài Gòn' bởi blackcat108, 25/01/2019.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. blackcat108

blackcat108 Thành viên quen thuộc

Có ai trong đây có sở thích xem mấy cái clip quảng cáo của KFC như tui hông? Thề, mấy clip đó phải nói là hay xuất sắc luôn ấy. Lần nào coi mà cũng vừa thèm vừa cười đau bụng luôn. ^^

2. tudall

tudall Thành viên quen thuộc

Quảng cáo ở KFC bao hay bao thèm nhá mấy mẹ ơi
  3. hsudothilan

hsudothilan Thành viên tích cực

Ở một diễn biến khác, mấy bạn nữ phục vụ ở KFC cũng xinh không kém. Đã thế lại còn ăn nói nhỏ nhẹ, lịch sự, duyên dáng nữa. Nói chung là cho KFC +10 điểm vì dàn nhân viên phục vụ.
  4. hana95

hana95 Thành viên quen thuộc

Tui toàn nghếch đầu lên xem TV. Nhiều khi tiếng một nơi, hình một nẻo mà cũng xem say mê, làm lũ bạn tui toàn hỏi trên đó có gì mà mày xem dữ vậy ><
  5. lylyluta90

lylyluta90 Thành viên quen thuộc

Mình thì đến bất cứ nhà hàng KFC nào cũng chọn ngồi gần cửa sổ, ngắm đường phố và dòng người qua lại. Không biết có ai giống mình không ta?
  6. mrperfecthuy

mrperfecthuy Thành viên quen thuộc

T sẽ kể cho mng nghe về đứa bạn “huyền thoại” của mình. Mng biết trong điện thoại của nó chứa ảnh gì ko? Đồ ăn? Thú cưng? Idol? Ảnh travelgraphy? Không. Điện thoại của nó chứa hàng trăm tấm ảnh chụp check-in KFC. Là hàng trăm lận đó. Nó đi đến nhà hàng nào cũng nhất quyết phải chụp chục tấm. Mà đáng sợ hơn nữa là mình chỉ ảnh nào nó cũng nói đc vanh vách KFC chi nhánh nào .-.
  7. trangrose

trangrose Thành viên quen thuộc

Chắc trong đây có nhiều chị em giống tui nhỉ: Đến KFC toàn soi mấy anh thu ngân rồi nhân viên phục vụ. Mấy ảnh không chỉ dễ thương mà còn thân thiện nữa, gặp anh nào soái quá là bữa đó tui quên ăn lunn
  8. linhlinh96

linhlinh96 Thành viên quen thuộc

Mình thì toàn lên lầu cao nhất ngồi thôi. Nhiều khi nghĩ cũng tội mấy bạn nhân viên phải đi tìm mình để đưa đồ ăn, nhưng quen rồi không chữa được :(
  9. KNESSLAC

KNESSLAC Thành viên quen thuộc

Sở thích mình thì không “thầm kín”, chỉ có hành động “thầm kín” hoy. Đó là đi ăn KFC nhất quyết không bao giờ mang mấy đứa bạn theo. Tụi nó ăn như hạm ấy, ăn với tụi nó có mà hết trong vòng 1 phút :v
  10. vuwindy

vuwindy Thành viên quen thuộc

Ghé KFC với mục đích duy nhất là thỏa mãn cơn thèm gà, mình chẳng quan tâm đến thế giới ngoài đĩa gã =))