1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Số Tử Vi cho thấy

Chủ đề trong '1985 Hà Nội (1985 Club)' bởi Grand_amour, 03/07/2002.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. Grand_amour

Grand_amour Thành viên quen thuộc

Số Tử Vi cho thấy

thấy rằng : Con trâu rất hợp với con gà???.....không biết đúng không nhỉ....mọi người nghĩ sao......Tui thấy thằng bạn tui, đang du học tận trời Âu, mà có ngươi yêu tuôi Trâu....thấy hai đứa hợp nhau lắm.....thỉnh thoảng tui vẫn doạ cô người yêu của bạn tôi rằng, : liệu nó đi du hoc 5 năm em có đợi được không, biết đâu bên trời Tây có nhiều em xinh, nó lại chẳng quên em nhanh chóng, mà con gái bên Tây khéo dụ dộ lắm.....thế mà cô em đấy vẵn không "nao lòng".... vẫn một mực bảo sẽ chờ đươc, và tin vào tình yêu của 2 đứa.....hi vọng là sẽ như vậy.....thật hạnh phúc cho thằng bạn tôi đã có một người yêu như vậy....nhưng cứ để thời gian trả lời vậy......Còn bây giờ tôi thấy ...tuổi Trâu hợp với tuổi Gà thật ......hic.......

Mượn đây có bóng cây đa
    Bứt nắm cỏ gà làm nắm chỉ thêu
    Đã yêu áo rách cũng yêu
    Cỏ gà khéo lựa cũng thêu nên rồng
  2. zhaowei85

zhaowei85 Thành viên quen thuộc

Bác Grand_amour mê tín thật đấy, đó chỉ qua là trường hợp của thằng bạn bác thôi mà. Nếu mà cứ theo ý bác thì box mình nên giao lưu với box nào tuổi gà lắm, đến lúc đó thì sẽ biết ngay tuổi gà với tuổi sửu có hợp nhau không mà
    Never say good bye
  3. lhtung

lhtung Thành viên quen thuộc

tui chẳng thấy hợp gì cả này nhé nói về mặt hình thức.....
    gà có mào trâu có mào đâu.
    trâu có sừng gà có sừng đâu
    trâu nhai lại.....gà nuốt luôn
    trâu ăn cỏ......còn gà tui thấy có ăn cỏ đâu nhỉ ??????
    gà ăn sỏi .......hê hê trâu ăn sỏi làm gì
    Trâu 4 chân..gà 2 chân và 2 cánh.
    Trâu có đuôi ...gà có đuôi đâu !
    Chỉ giống nhau cái là cả ai con đều làm thịt được
    <size =5><red>Good luck</red></size=5>
  4. Luxiphe85

Luxiphe85 Thành viên quen thuộc

Trâu với chả gà mấy bác tranh luận làm gi`.
    Tử vi bảo rằng muốn biết tướng số chinh xác phải đến tận nơi gặp một thầy ở Bắc Giang cơ. Thầy đó là....kha` kha`

SỐNG LÀ PHẢI BIẾT ĐẤU TRANH.
  5. Melfice

Melfice Thành viên rất tích cực

hoho,bác grand amour lên TTVNONline trong khi đó lại mê tín người tuổi gà với tuổi trâu thì hợp nhau
  6. trangcva

trangcva Thành viên rất tích cực

He he, hay là hôm nào box mình giao lưu với box 81 nhỉ, để xem trâu với gà có hợp nhau ko, box barca của tớ cũng có vài cha tuổi gà đấy, bạn nào thích tớ giới thiệu cho
    I found you !!! my best friend.....
  7. NHP85

NHP85 Thành viên quen thuộc

nói như dở hơi,nói mà kô biết nghĩ,ga` nào là gà kô có đuôi.
    so sánh như bác thì con quái nào chả khác nhau,nếu chúng nó kô cùng họ với nhau thì các đặc điểm chung đếm trên đầu ngón tay
    NHP85
  8. Aki_Kokoro_new

Aki_Kokoro_new Thành viên quen thuộc

Phản đối, phản đối.Chị em còn cưa cẩm được cá anh 81 chứ anh em chúng tôi cưa thế nào được các chị gà.Còn muốn cưa các em gà thì bây giờ chúng nó còn chưa tròn chục.Phản đối....
    Aki Kokoro
  9. Melfice

Melfice Thành viên rất tích cực

em nghe nói các chị gà 81 đúng là giống gà lắm các bác ạ
    thế nên em cũng chẳng muốn box mình gặp mặt box 81 đâu
  10. Grand_amour

Grand_amour Thành viên quen thuộc

Bói toán thực ra không phải là phản khoa hoc, nó thực sự cũng bắt đầu từ những cớ sở khoa học của riêng nó : NHư học thuyết âm dương, Thuyết Ngũ hành......với những quẻ, số đã được đúc kết qua hàng nghìn năm nay......Nếu các cô chú sau này vào Đại học , chắc rằng cô chú sẽ hiểu thêm về nó khi học về "lịch sử triêt học phương đông" hay môn "triết học " nữa.....Còn cô chú nào thực sự thích tìm hiểu về những bí ẩn mà các ông thầy bói( đôi khi đuợc người đời rất tin sùng" ) có thể nói đuợc rất đúng những gì sẽ xảy ra với một con người thì hãy nghiên cứu KINH DỊCH( một trong những ngũ kinh còn lưu truyền lại), nhưng nên nhớ cẩn thận, kẻo đọc nhiều quá là bị " tàu hỏa nhập ma" nhé.....vì thực tế đã có người như vậy......Nhưng ở đây tui cũng muốn nói rằng số mệnh của mỗi người là do sự "vận động" của mỗi ngươi quyết định : ro ràng đừng tinh ông thầy bói nào phán rằng sẽ đỗ đại học,mà người đấy không chịu học......thế thì có tài thánh....
    Còn chuyện tuổi con trâu hợp với tuổi con gà thực ra tui chỉ dựa trên thuyết Tam hợp thôi mà, và thấy câu chuyện tình đẹp đẽ tin tưởng lẫn nhau giữa thằng bạn tôi tuổi Gà, với em người yêu tuôi Trâu post lên đây góp vui cho mọi nguời,......Cái này chỉ dành cho các em gái thôi, chứ các em trai thì đành tìm tuổi khác vậy vì một là các chị lớn mất rồi , mà các em thì còn nhỏ........ah nhưng mà không sao, chuyện bây giờ chồng hơn vợ 10 tuổi cũng đâu là vấn đề lớn..........
    thui...mỏi tay rồi,....chúc mọi người luôn vui và luôn có tình ban, tinh yêu đẹp trong cuộc sống......
    Mượn đây có bóng cây đa
    Bứt nắm cỏ gà làm nắm chỉ thêu
    Đã yêu áo rách cũng yêu
    Cỏ gà khéo lựa cũng thêu nên rồng