1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

socKlub.com version 2.0

Chủ đề trong '1984 - Tí Sài Gòn' bởi QuyenTieuMuoi, 19/10/2003.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. QuyenTieuMuoi

QuyenTieuMuoi Thành viên rất tích cực

Hiện nay Tí SG có rất nhiều khả năng như ăn chơi,quậy phá,hò hét.....điển hình là sự ra mắt trong offline 19/10.Chính vì thế 1 CLB mới đã được thành lập:
    socKlub.com
    Tiêu chí của socKlub.com là chơi hết mình,quậy hết chỗ,có mặt khắp mọi nơi vui chơi,tiệc tùng,và ngay cả trong việc online và offline. Nhất là TTVN
    -Khẩu hiệu của chúng ta là gì?
    We will sock U!
    hãy tham gia và bạn sẽ có ngay title của mình là:member of socKlub.com

Và để quản lý, Đội trưởng:MAFIA_GIRL@
    Đội phó: QuyenTieuMuoi@
    Tên thành viên gia nhập sẽ được ghi lại ngay dưới đâyGo Go Go

=========================
    Quyên chứ có phải ai đâu,hehe....
    As you can not do what you wish,you should wish what you can do.
  2. I_LOVE_U

I_LOVE_U Thành viên mới

này, em sẵn sàng làm cho các bác 1 góc riêng cho tí sài gòn, 1 box riêng như ttvn luôn, trong forum của em á , hì hì
    The best thing under neath the stars
    Youre everything my heart desires
    <FONT style="BACKGROUND-COLOR: lave
  3. NAT32

NAT32 Thành viên mới

cho xin chân bảo kê.....
    Learn from yesterday, live for today, hope for tomorrow
  4. vimouze

vimouze Thành viên mới

Thôi cho xin đi, cái box Chuột vẫn còn kêu la là các hoạt động không sôi nổi, vậy mà chia ra chỉ là phân tán thành viên thôi, chả có lợi gì. Mở một website khác hay một diễn đàn khác có gì khó, nhưng bây giờ là không thích hợp.
    .::VIMOUZE::.
  5. TDCT

TDCT Thành viên rất tích cực

Just a small comment: sock is something we usually wear under... (don''t back-speak, pls) :-)
    Were ur guys confused between "shock" and "sock"? :-p
    Chẹp chẹp, thế này chắc phải về 83 che tạm một cái chuồng Sóc vậy :-)
    "Sóc con" thủ bút
    .:: Could you be there 'cause I'm the one who wait for you? ::.

Hạnh phúc nào cũng chan hòa mật đắng, cố tìm quên là gọi nhớ suốt đời...
  6. cobehanoi84

cobehanoi84 Thành viên rất tích cực

Cái hội này,hic...tiếc quá!
    Adieu!
  7. I_LOVE_U

I_LOVE_U Thành viên mới

This is trap@
    Hừ, mafia@ là hụi trưởng mờ seo 2 em hông bít gì hít trọi, chị hông thương tụi em nữa thì nói 1 tiếng đi, sao âm thầm cho tụi em ra rìa
    The best thing under neath the stars
    Youre everything my heart desires
    <FONT style="BACKGROUND-COLOR: lave
  8. QuyenTieuMuoi

QuyenTieuMuoi Thành viên rất tích cực

ặ hay bĂc TD chỏÊ hiỏằfu zỏằ,sock 'Âu có theo nghâa 'ỏƠy,chưnh xĂc là sock chỏằâ ko là shock 'Âu.Còn bĂc thưch che 'ỏưy cĂi chuỏằ"ng sóc cỏằĐa bĂc thơ cỏằâ viỏằ?c.
    Trap@:tơnh hơnh là thỏ này,cỏằâ tặỏằYng là biỏt rại,QTM và Mafia 'Ê bàn bỏĂc trong lúc hĂt hò==&gt;thành lỏưp,ko ai dmĂ cho ra dơa 'Âu
    CLB này ko hỏằ có ẵ 'ỏằQuyên chỏằâ có phỏÊi ai 'Âu,hehe....
    As you can not do what you wish,you should wish what you can do.
  9. MAFIA_GIRL

MAFIA_GIRL Thành viên quen thuộc

oái choài oai ........... gớm nữa cái ông bác này ........ đây có fải E club đâu mờ xổ tiếng A kinh thía làm tui tra từ điển mún mù khặc ......... ...............khiếp .......... cái zì mờ confused ko bít nữa .......... ai lại đá đểu chị em thía bao rờ hờ hờ ........... thưa với các bác là cái từ shock U xưa roài ............ cái socKlub có 2 ý nghĩa hehe ............ 1 là theo tiếng Việt ( bọn em vẫn giữ gìn bản sắc dân tộc hẹ hẹ ) : socKlub = sốcKlub ............... nghĩa thứ 2 là sock club , sock = đấm , thụi hehe ............h thì hỉu we''ll sock U là zì roài chứ .......... hờ hờ ...............
    to trap@ : fát biểu linh tinh zì thía ............... chị nó vừa mới được nhậm chức (khổ, fấn đấu mãi mới đựơc làm lãnh đạo các bác ạ ) .......... mày đã ko chúc mừng lại còn ........... .............ra dìa là thía nào .............. nhà mình tất nhiên fải tham za cái klub này chứ .............. đó là chuyện tất nhiên , còn đợi nói nữa à ............ ......... hay con em lâu ngày chưa được kiểm tra sức khoẻ đây ..........
    to mọi người : oài, tại hum nọ đi off ........... 84 nhà mình rất hăng, đè bẹp các box khác hehe .......... vì thía bọn em lập cái klub này để fát động fong trào toàn box ............... khích động tinh thần anh ems tí, với lại vui là chính ................. mong mọi người hiểu, đừng gieo tiếng ác cho bọn em ............. kẻo bọn em cáu là ko xong đâu đấy hí hí ...............
    CUM ON GUYZZZZZZZZZZ

THE GODMOTHER
    Sống là để khỏi bị chết chứ ko fải để trở thành anh hùng
  10. cassiechit

cassiechit Thành viên rất tích cực

1, người nào mở cái topic này ra thì phải quản lí cho kĩ nha. Chưa gì đã thấy "Bà đội trưởng" muốn gây hấn với người khác rùi đó!
    2, làm gì thì làm, trong khuôn khổ & coi cho được giùm tui 1 cái. Ché mà chưa gì thấy cái vụ "quẳng hột ổi" vào cái nồi lẩu của người ta là không được rùi đó nha! (Cái này là nhắc riêng cho... "ai đó" đã làm cái hành động đó!)
    Đôi lời nhắc nhở trước thế thôi. Để mai mốt tui mà có " nặng tay" thì cũng đừng trách là không nói trước!!!

You are nobody until somebody loves You