1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Soi Cầu KQXSMB Siêu Chuẩn Dựa Vào Soi Cầu Ghép

Chủ đề trong 'Quán trọ Zimbabwe' bởi thethaovn, 15/04/2019.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. thethaovn

thethaovn Thành viên rất tích cực

Nhờ vào một người đọc có biệt hiệu Kinh Kha đã chỉ cho mình cách soi cầu kqxsmb này. Mình đã thử và test kết quả thấy rất khả quan, và mình đã biến đổi phương pháp soi cầu kqxsmb này một chút, để phù hợp với tất cả mọi người. Cũng như tối ưu lợi nhuân và dòng vốn. Sau đây mình sẽ hướng dẫn cách chơi xổ số trên fun88 chi tiết cách soi cầu kqxsmb siêu chuẩn dựa vào cách soi cầu ghép.

Cầu này mình không post số nữa, vì mình để thời gian nghiên cứu phương pháp mới. Và cách tính phương pháp này anh em cũng rất quen rồi.

Soi cầu KQXSMB siêu chuẩn dựa vào soi cầu ghép
    1. Lý thuyết soi cầu kqxsmb dựa vào soi cầu ghép.

Với cách soi cầu kqxsmb này mình đa số dựa vào dữ liệu soi cầu rongbachkim. Mình sẽ ghép các dữ liệu soi cầu khác nhau để tìm ra được cặp số ưng ý đánh trong max 3 ngày. Đây là một phương pháp mang tính khoa học, cách kết hợp đạt xác suất cao tinh tế.

Nguyên lý chính: Các bạn lấy dữ liệu dựa vào công cụ phân tích soi cầu mà tìm ra khoảng 10 cặp lô có thể về 2 nháy. Và tìm ra khoảng 10 cặp lô có thể về 1 nháy. Xem các cặp trùng nhau, cặp nào có nhiều cầu và khả quan nhất. Ta sẽ chọn cặp đó là cặp lô cần đánh.
    Bước 1: Lấy dữ liệu soi cầu ở đâu.
    Các bạn vào trang soi cầu rongbachkim để lấy dự liệu soi cầu:

Nếu các bạn chưa hiều về các chức năng soi cầu rongbachkim thì các bạn tìm hiểu 1 bài mình đã viết hướng dẫn ở đây: Soi cầu rongbachkim

Bước 2: Xem những cặp lô có xác suất về 2 nháy cao nhất.
    Các bạn chọn cách soi cầu kqxsmb như hình sau xem kèo tài xỉu fun88

Soi cầu 2 nháy
    Độ dài của cầu: Chọn chính xác bằng.
    Số ngày: Chọn 2.
    Số nháy: Chọn 2 nháy.
    Lộn/Không lộn: Để lộn.
    Nhấn Soi cầu.

Vi dụ: Kết quả 20/2/2017 như sau:

Kết quả soi cầu 2 nháy
    Chọn các số: chọn khoảng 8-16 cặp có số cầu lớn nhất.

Chú ý: Các bạn phải chọn những cặp số từ 2 cầu trở lên. Nếu từ 2 cầu trở lên mà nhiều cặp số quá thì ta lại lấy từ 3 hoặc 4 cầu trở lên. Mục đích là từ 8-16 cặp.

Lưu ý: Chỉ lấy cặp có 2 cầu trở lên. Không được lấy các cặp 1 cầu.

Ví dụ: mình soi cầu 20/2/2017. Nếu mình lấy các cặp từ 2 cầu trở lên ta được 17 cặp, thấy hơi nhiều. Nên mình lấy các cặp từ 3 cầu trở lên thôi, ta được 8 cặp.

Sau đó mình sẽ copy các cặp này vào Excel để tiện so sánh với các bước tiếp theo.

Excel các cặp số 2 nháy
    Bước 3: Xem những cặp lô có xác suất về 1 nháy cao nhất.
    Tiếp tục các bạn chọn cách soi cầu kqxsmb như sau cách xem kèo trên fun88

Soi cầu 1 nháy
    Độ dài của cầu: Chọn Chính xác bằng.
    Số ngày: 3 Ngày.
    Số nháy: 1 nháy.
    Lộn/không lộn: Lộn

Nhấn Soi Cầu