1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Sợi xích - Lê Kiều Như

Chủ đề trong 'Tâm sự' bởi quoctuankid, 24/03/2010.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. ke_chien_bai

ke_chien_bai Thành viên gắn bó với ttvnol.com

Ớ....Tớ cũng có cùng câu hỏi giống cái bạn kia. Dù tơ cũng đọc sách nát ra rồi.
    Thế là không được ăn hải sản? Hay không được xxx?
    Em kia post chương 7 đê.
  2. saodoingoi80

saodoingoi80 Thành viên rất tích cực

Em trả lời cho chị ơi
    Cả việc ăn hải sản lẫn XXX không ảnh hưởng gì đến chuyện mang thai nếu biết ăn và XXX điều độ. . Tất nhiên khi mang thai không thể " dã man " như trong truyện của LKN được
  3. xinhnhatttvn

xinhnhatttvn Thành viên mới

thanks bác vì đã trả lời hộ em . nghĩa la khi mang thai thì xxx nhẹ nhàng .vừa phải .ko thể dã man như trong phim xxxx mà bọn khủng nó đóng như trong truyện LKN viết .vậy thui ah .
    em LKN này viết truyện ở thập niên 70 hay 80 quá .nhà mà như chùa .ai thích vào thì vào .vao đến tận phòng ngủ của đôi bạn nữa .kekekek
  4. dodien1305

dodien1305 Thành viên rất tích cực

Một cuốn sách vừa mới ra đời đã gây nên ồn ĩ. Cuốn Sợi xích. Nhưng sau khi đọc vài chương trong cuốn sách, cái mà nhiều người săn lùng trên iIternet là tác giả của cuốn sách chứ không phải săn lùng cuốn sách. Săn lùng tác giả để thấy những bức ảnh "nóng hừng hực" của tác giả.
    Một blogger nhận xét: "Tuy mới ra mắt nhưng dâm thư Sợi xích của dâm dâm cô nương Lê Kiều Như đã gặt hái được những giải thưởng dâm giá vô cùng như Giải nhì cuộc vận động sáng tác Truyện *** tuổi 20 của Lầu Xanh, Giải nhất truyện *** trong tuần của website Cõi Thiên Thai..."
    Dục vọng tình cảm của con người khi được hiển lộ trong một tinh thần đẹp thì nó trở thành một giá trị tinh thần có tác động đến sức sống và sức sáng tạo của con người. Còn nếu được thực thi trong cơn đói nhục dục nó sẽ trở thành một thứ bệnh hoạn.........
    http://www.tuanvietnam.net/2010-03-25-nhan-dan-rut-co-va-hai-ten-toi-pham-thoi-tiet-that-thuong-va-loi-ky-thuat-
    hì hì hì
  5. quoctuankid

quoctuankid Thành viên rất tích cực

Ơ vậy là không liên quan gì đến ăn hải sản ạ
  6. quoctuankid

Mà hình như truyện này đến chương VI là hết các bác ạ
  7. KoPhaiEmSpam

KoPhaiEmSpam Thành viên mới

Phải liên lạc ngay với LKN để mua bản quyền, chuyển thể thành kịch bản phim mới được, ko biết còn kịp ko
  8. serenade2507

serenade2507 Thành viên mới

thầy mình là PGS.Lê Kiều, trước đây lên google search Lê Kiều thì tên thầy và những bài báo do thầy viết rất bổ ích cho sinh viên... Nhưng từ khi có một em đáng bóng tên tuổi của mình bằng vốn tự có thì tên thầy bị đẩy xuống mấy trang sau khổ thân thầy, gần 70 năm xây dựng đánh bóng tên tuổi... mà giờ đây...!!!
  9. laolao

laolao Thành viên mới

Ý tác giả viết thật sâu sắc.Thời này vàng thau lẫn lộn mà,không thử trước,về sau lỗ dek gì chịu nỗi .Đọc xong vài chữ,tự Dưng thÂn thể hừng hực Muốn viết vài THƯ như em tác giả
    ?oEm hãy thức dậy đi, anh cho em biết mùi đàn ông là gì, cho em nhìn thấy được báu vật của anh ngóc đầu chào em đầy kieu hãnh?.
    Mình chỉ thêm 2 chữ mà cũng hay phếch như em ấy nhỉ
  10. quoctuankid

Fim thì có nhiều rồi mà bác