1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Something to talk about

Chủ đề trong 'Lâm Đồng' bởi Rosebaby, 05/03/2003.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. Rosebaby

Rosebaby Thành viên quen thuộc

Sáng nay, Hà Nội chợt nắng trong veo, gió trong veo, bụng... hết đói meo khi bác ATC khệ nệ vác một ba lô quà từ miền thông reo thác đổ trở về. Này khoai lang dẻo, này dâu tằm, này những lời thăm hỏi dễ thương của những người bạn đáng yêu từ xứ sở của Mimoza và Dã Quỳ xinh đẹp. Chúng mình vừa rưng rưng xúc động đón nhận tấm chân tình, vừa hối hả bóc từng túi dâu, khoai, miệng ngân nga những giai điệu chua chua ngọt ngọt... Nhìn chung, một thứ tỉnh cảm không hiểu là tình yêu hay tình bằng hữu gắn bó thiết tha cứ thế trỗi dậy trong tim, khi từng quả dâu từ từ chui vô miệng...

Cảm ơn anh Thatwhy không quản ngại thời gian và tiền bạc của bản thân, của box, đã lặn lội đi mua những món quà tuyệt vời này cho Hà Nội. Cảm ơn các bạn trong box Lâm Đồng. Chúc các bạn mạnh khoẻ, luôn vui vẻ, có nhiều tiền lẻ, mua gì cũng rẻ... Chúc cho tình bạn của chúng ta mãi mãi gắn bó keo sơn thắm thiết, để cùng nhau góp sức xây dựng cho TTVNOnline tốt đẹp hơn!

Nhắn riêng ai đó... chả bít là ai: RB chưa được nhìn thấy Dã quỳ và Mimoza ở ngoài đời, có ai lãng mạn đi hái hoa về ép khô gửi cho RB hông? Rùi RB sẽ gửi hoa sữa...

Trong văn vắt là ánh nhìn thiếu nữ
    Chân bước tới đâu phố bỗng rộn ràng
    Nụ cười ấm chàng trai nơi khoé mắt
    Mái tóc ngọt ngào gửi chút hương sang

Được thatwhy sửa chữa / chuyển vào 14:41 ngày 13/03/2003
  2. Terminator3

Terminator3 Thành viên rất tích cực

Tôi xin gửi lời cảm ơn sâu sắc tới các bạn Lâm Đồng đã gửi quà tặng. Cảm ơn tấm thịnh tình của các bạn. Hy vọng sớm được đón tiếp các bạn tại HN một ngày gần đây. Chào thân ái và quyết thắng.

:: Thiên Đường Vui Vẻ ::

3. vu_ha_new

vu_ha_new Thành viên rất tích cực

Híc, trên đời này còn gì sung sướng hơn là ngồi gõ máy vi tính và nhấm nháp món khoai dẻo tuyệt vời ấy.
    Anh Thatwhy ơi, khoai lang ngon hơn thịt mèo nhiều.
    Híc, miu đã từng một lần đi Đà Lạt, nhớ nhất là những quán cà phê đẹp và lãng mạn, lúc uống cà phê trong cái lạnh cắt da của cao nguyên. Cà phê thì vừa ngon lại vừa rẻ, tiếc là không ai có thể gửi theo một quán cà phê ra nơi này.
    Nếu có dịp, nhất định miu sẽ vào Đà Lạt một lần nữa, lần này chắc sẽ có thêm nhiều bạn, sẽ phải mua nhiều quà và sẽ xách ra nhiều quà.

Những con đường anh đi rồi cũng đưa anh về bên em​
  4. kankuli

kankuli Thành viên rất tích cực

Chị Rose baby gì đó thực dụng và lãng mạn ghê.Em miu thì còn ai sướng bằng,vừa ngồi gõ máy tính vừa nhấm nháp quà Đà Lạt thì còn ai sướng bằng.
    Ngày mai đang bắt đầu từ ngày hôm nay.
  5. Thuongnguyen

Thuongnguyen Thành viên quen thuộc

Hừ, mình muộn màng thật, vào được đây thì mọi người đã vào tử tự từ bao giờ! (Ái chà, mình bực quá, nói sai be bét kìa)
    May thật, sáng nay mình không ăn sáng, trưa nay mình không ăn trưa, thế mà vẫn sống được! Khoai dẻo ơi là dẻo! Dâu ngon ơi là ngon! À, anh Thatwhy nhỉ, món dâu tây này đã thơm ăn vào còn đỡ bạc tóc... Vậy em nhường anh ATC nhé, anh xuyên Việt về vất vả đường xa, tự nhiên muối tiêu lại thoáng thoáng!!!
    Hà Nội hôm nay nắng vàng rực rỡ (lại rực rỡ quá cơ!) làm ai cũng mơ mơ màng màng nhớ Đà Lạt thông xanh, gió mát! Má con gái Đà Lạt hồng trông đáng yêu lắm lắm chứ trời này má con gái Hà Nội đỏ trông cứ như sắp nổi giận đến nơi. Chán! May có dâu ngọt, khoai thơm
    Ờ nhỉ, em chưa cảm ơn mọi người!!!
    Thank YOU Vinamilk I Love YOU!

Lâm Đồng ơi, cho em làm khách đường xa ghé chân nhé. Nếu có duyên thì ở lại luôn cũng được ạ! Hì hì!

Magic Blue
  6. maybe_ilike

maybe_ilike Thành viên quen thuộc

hì!cám ơn,cám ơn và cảm ơn vì mọi người đã cảm ơn LDC! Vâng LDC xin cảm ơn mọi người!Thanhks for thanks!
    (Mọi người cứ cảm ơn làm LDC ngại lắm nhất là ................ maybe@ )
    Cảm ơn lần nữa nha!
    maybe_ilike******đừng hỏi vì sao
  7. Natania

Natania Thành viên mới

Trời ạ ! Tưởng Rosebaby cho cái link có vụ gì hoá ra . Khoe được ăn . Hic huhuhhuh
    TTVNONLINE Tiến lên...!
  8. nicknamehi

nicknamehi Thành viên quen thuộc

Hi , RB, add là gì nhỉ ? Dã quỳ scan xong gởi lên đây được ko ?
  9. ngautuan

ngautuan Moderator

Giá mà các bác HN được lên ĐL chơi với LDC thì sẽ còn cảm ơn nhiều hơn nữa
  10. voanh

voanh Thành viên rất tích cực

Tấ cả chúng ta đã tham gia vào mạng ttvn và chúng ta đã có những phút thư giản.Chúng ta đã quen biết được nhiều học hỏi củng không ít và thật là vui sướng khi được đón tiếp cán bạn ở thành phố cao nguyên đầy nắng và gió này!
    Và voanh@ củng như tất cả các bạn LDC nói riêng và thành viên của ttvnonline nói chung mong mốn rằng sẽ được ra đất Hà Thành để tham dự đai hội TTVN một lần nào đó,khi đó chúng tôi cũng sẻ được các bạn đón tiếp như thế,và thật là vui phải không các bạn
    Yê là lổ,không yêu thì khổ
    thà chịu khổ chứ không chịu lỗ!