1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Son tint , review và ý kiến của mọi người

Chủ đề trong 'Làm đẹp' bởi song_nhi1325, 01/09/2009.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. dieuhoa

dieuhoa Thành viên quen thuộc

Ôi ôi năm nay đúng là mốt son tint. Tớ cũng đang máu me tìm 1 thỏi.
    Cả nhà ơi cho tớ hỏi đã có ai dùng cái tint này của The Body Shop chưa ? Thỏi 2 in 1 - 1 đầu tint 1 đầu gloss
    Cái này là Hot Brights Lip and Cheek Stain, màu Rose Sunrise, dòng Limited E***ion summer 2009.
    Trông hấp dẫn quá, mà dùng TBS thì chắc là yên tâm về thành phần. Muốn xin comment xem thực tế ra sao ạ...
  2. hayumi_88

hayumi_88 Thành viên mới

cái tint lipbalm bạn nào bít chỗ bán ko? giá công ty có 87k mà thấy mấy bạn trên muare toàn bán 120- 140k mắc quá
    hum nay mình cũng hớn mua thử cái tony tint, hơi khó control thiệt

Được hayumi_88 sửa chữa / chuyển vào 22:56 ngày 11/09/2009
  3. nhjmbaby

nhjmbaby Thành viên mới

Tình hình là ngày trước chưa nổi lên son Tony moly này , em đã tìm hiểu và xài Lip Tint của bọn Bourjois vì môi e khó lên màu, chỉ chơi đc mấy dạng son Tint thôi :D , kết quả là ai cũng khen môi hồng tự nhiên ,trông ưa nhìn hẳn ra. hìhì, mỗi tội đắt hơn Tony Moly chút xíu, 250k
  4. Air777

Air777 Thành viên mới

uhm ! đúng rồi ! lúc trước mình cũng thấy có bạn đi hàng tony bên mua rẻ, thấy cũng để tint balm giá cũng 100 mấy ( mình k nhớ rõ ) bảo là giá tốt nhất mua rẻ rồi, k biết ở đâu bán giá như giá cty ha ? mình cũng muốn thử ( 1 đống tint ở nhà rồi mà vẫn ham hixxhix) mình thấy trong hình tint balm có 3 màu ( màu hồng mận, hồng rất nhạt, và xanh lá ) không biết màu như vậy là để phân biệt mùi, lên môi nó đều ra hồng hồng hay là màu nào thì lên môi màu đó nhỉ
  5. GirlyShop

GirlyShop Thành viên mới

cái blam này 3 màu nhưng chĩ khác mùi thôi, còn màu lên môi thì y như nhau, mình ra hàng test thì thấy thế đó, màu hồng nhạt như nhưng mà bóng bóng, bôi cũng dc :"> showroom hết hàng rùi, :-s chắc phải sang tháng mới có cơ, có gần 90k, mình thấy cái này xài dc hơn tonytint, vì ko làm khô môi, mà cũng dễ control ,tonytint bôi vào khô môi quá chừng
  6. heoluoimengu

heoluoimengu Thành viên mới

ss ơi cái này mua ở VN mìh có hok ạ hay fai wa Thái mua?
    ss ở SG hay HN jay ạ?if Sg ss cho e mua ké zới được ko ss?
    thix quá mà đi đâu wa Thái được đây huhu...
  7. fallriver03

fallriver03 Thành viên mới

ss mua bên Thái em ạ, ở VN ko bít có ko nữa :(. Tiếc là ss lại ở HN hixhix, em bít ai qua Thái thì nhờ họ mua dùm cho.
  8. chuotbeou

chuotbeou Thành viên mới

Hôm nay mình mới lấy thử tint lipbalm mùi dâu về dùng thử. Đúng là rất dễ đánh, lên màu rất tự nhiên, thích nhất là dùng ko cần phải trang điểm gì cũng ok. Nói chung là cực thích và giá cũng rẻ 85k thui.
  9. pisekshy

pisekshy Thành viên mới

ơ ơ cả nhà ơi mua cái này ở đâu í nhở
    nhiều son quá r nhưng nhìn vẫn hứng thú quá
    Cái kiểu son này BJ có lâu r mà, dạng son ko trôi. Thấy chị em hô hào tint này quá nên đợt trước cũng mua về dùng thử màu nhanh trôi mà cá nhân mềnh dùng thì lại bị bong da môi ( ko hề khô mà da vẫn bong ra thế mới sợ chứ ) chả biết có ai giống mềnh ko ...... nên dùng 1 lần thì vứt đi luôn
  10. lockengo

lockengo Thành viên mới

cai na`y minh da~ mua thu; ko thich lam; chat luong ko bang BENEFIT; vi gia cai tony nay re bang 1/5 cua benefit; mui thom cung vay; hihi