1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Son tint , review và ý kiến của mọi người

Chủ đề trong 'Làm đẹp' bởi song_nhi1325, 01/09/2009.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. wild_wolfha

wild_wolfha Thành viên mới

Oà?i Benefit cù?a Phàp hay sao 'ò mà?. Mì?nh cùfng 'ang dung Posie Tint cù?a Benefit, http://cgi.ebay.co.uk/BENEFIT-POSIE-TINT-12.5ML-NEW-BOXED-POSIETINT-LIP-CHEEK_W0QQitemZ320418777879QQcmdZViewItemQQimsxZ20090901?IMSfp=TL090901177005r33971
    nòi chung là? khà ưng ỳ, mf̣c dù? mĂi mì?nh rẮt khò lĂn mà?u nhưng 'ành lĂn thì? mòng và? mìn hĂ?ng hĂ?ng. Cò?n dù?ng 'ành mà thì? tù nhiĂn vĂ cù?ng cứ hĂy hĂy lĂn ỳ, cò?n mì?nh rẮt ìt dù?ng mỳf phĂfm nĂn cung chưa thẮy ròf tàc hài gì? cà?,
    [/quote]
    Benefit lĂ của Mĩ mĂ chi logo của hĂng ghi lĂ San Francisco. Chắc da ai khĂng b< kĂch ứng mĩ phẩm thĂ dĂng benefit ok. Nhưng em dĂng b< n.i mụn. HĂng nĂy mĂu sắc vĂ 'Ănh lĂn rất 'ẹp nhưng về lĂu dĂi chắc ko .n .
  2. chimcanhcutbeo

chimcanhcutbeo Thành viên mới

Sao mọi người chê Benetint thế nhỉ? Tự dưng thấy chột dạ chứ tớ đang dùng thấy rất ok. Chẳng nhẽ Tonytint lại tốt hơn Benetint nhiều? Tớ chưa dùng Tonytint nên ko biết, nhg thấy đại trà quá nên chưa muốn thử, ít ra Benetint cg ít người dùng hơn!
  3. vit_nhoi_bong

vit_nhoi_bong Thành viên mới

Mình cũng ko hỉu trên này các bạn đánh kiểu gì nổi cái tony tint đấy mà vẫn có bạn khen được là đẹp và tự nhiên ?, riêng về songnhi thì đã nhìn qua mấy cái pic tự sướng biết khiếu thẩm mỹ thế nào rồi nên có khen đẹp thì cũng phải check lại sau , còn cá nhân mình vào tận show room SG mua hay gặp tất cả những ai đã trót mua và đánh đều chỉ có 2 chứ "siu tởm" và cũgn chả bõ thanh lý nên đành vứt xó, kể cả mấy gái thuộc dạng pro về make up cũng bó tay vì đánh kiểu gì cũgn chả giống đc jandi, trông môi cứ đỏ lòm y như nhuộm ý, còn nếu đánh lên rồi lại phải đánh balm lên cho nó bóng và đỡ khô thì thế chẳng thà đánh son thường cho xong vì đã phải đánh balm lên thì còn gọi gì là tự nhiên, mà nếu phải đánh kiểu đó thì kiếm cái son lancome dùng tay miết mạnh lên môi rồi lip balm lên thì kết qua cũgn y chang, chẳng khác gì
    Nói chung là cái tony này bên Vn mà rẻ thế thì bên Hàn chắc cũng chỉ dạng đồ bình dân như Thorakao, và cũng chỉ là trào lưu do BOF thôi, vì nhiều khi vì là trào lưu mà nó đẹp
  4. miam

miam Thành viên mới

Cái son màu hồng này nhìn iu thật mà bạn mua ở đâu có giá 100k vậy
  5. Kj3u_Ljnh

Kj3u_Ljnh Thành viên rất tích cực

đã đc check e tony tint cherry, hoá ra 1 đứa lớp tớ đnag dùng e đấy, mình nhìn đoán ra ngay...lân la hỏi dò thì hoá ra đúng là cherry thật, trông hồng hồng yêu yêu...Quan trọng là đánh thật ít thui. Có hôm bạn ý oánh nhìu quá, nhìn môi đỏ hơn bt thật...hehe...
  6. song_nhi1325

song_nhi1325 Thành viên mới

Trái pinky tint , phải tony tint mau cherry
  7. lockengo

lockengo Thành viên mới

benetint di~ nhien la` tot hon tony rui ban oi; bu~a mi`nh thay tony cung kha re nen mua cua caheomap ve check choi; thay ko ngon bang benetint dau ban! Chat luong cung ko bang. Cai benetin mac hon e tony vi dung tich e benetint nhieu hon nhieu ma`, hihi.
    O HN co ban gi ban sample cua benetin chai be'' 2.5ml gia 100k; minh nghi neu ai muon dung thu thi nen mua sample cua e benetint na`y; bao dam chat luong hon nhieu
  8. bupbe17

bupbe17 Thành viên mới

m có llọ liole bloming pinky tint nè, chai nắp màu trắng lọai mới ra có chất dưỡng xịn hơn nhen( nhưng của cùng 1 hãng),vi mình mua bentetint ùi nên mún bán em í ^^
  9. xrmt_h

xrmt_h Thành viên mới

Mọi người ơi, cho tớ hỏi một chút. Mọi người dùng son tint thì tẩy trang như thế nào và tẩy trang của hãng nào? Bình thường tớ vẫn dùng oil để tẩy trang môi,nhưng ko biết như thế đã sạch hẳn chưa? Bạn nào dùng nhiều cho tớ xin ý kiến với. Thanks cả nhà !
  10. thanhmeo0000

thanhmeo0000 Thành viên mới