1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Sóng biển........gửi anh!

Chủ đề trong 'Câu lạc bộ Sài gòn (HCMCC - SAIGON Club)' bởi muadongxua, 03/04/2005.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. muadongxua

muadongxua Thành viên mới

Vậy là những linh tinh lang tang sẽ không còn. Phía trước là những chuỗi ngày phải chính thức làm người lớn. Làm người lớn để còn dạy con, để còn ....bao nhiêu là thứ.
    Hạnh phúc vỡ oà khi nghe bác sĩ bảo con bình thường, bám chắc vào mẹ. Cứ như thế nhé con, cứ mạnh khoẻ như thế nhé con.
    Những con sóng biển đã có bờ cát xô vào. Giờ những con sóng biển còn có thêm niềm hạnh phúc khi bờ cát thêm phần mạnh mẽ từ những vỏ sò xinh xắn....
    Mạnh khoẻ mãi nhé, con yêu.
  2. muadongxua

Con yêu đang lớn dần lên trong bụng. Ngày nào ba cũng xoa bụng mẹ bảo con phải ngoan. Mẹ cảm nhận được từng cử động của con mà thấy yêu con quá sức. Những lúc con gò làm mẹ nhói đau nhưng mẹ hạnh phúc, bởi như thế thì mẹ chắc chắn con của mẹ khoẻ mạnh.
    Sóng biển cám ơn anh, cám ơn anh đã giữ cho biển thôi những lăn tăn. Ước gì anh biết được biển yêu anh dường nào, chồng ơi. Và mẹ cũng yêu con nữa, bé con của mẹ.
    Những con sóng ngày xưa giờ chỉ là những hoài niệm. Thế thôi!
  3. ngay_nang_len

ngay_nang_len Thành viên mới

Ngày ngày trôi qua, mình vừa mong mỏi vừa hồi hộp chờ đợi. Chờ đợi cái ngày mà mình sẽ vượt biển một mình để chào đón con yêu
    Mấy hôm nay cảm nhận được như cánh tay của con đang co duỗi, yêu con nhiều lắm con biết không?
  4. muadongxua

Còn không đến 1 tháng nữa để gặp mặt con yêu. Mong và hồi hộp lắm. Mấy hôm nay con nghịch ngợm lắm rồi, hay quậy nhất là những khi mẹ chuẩn bị đi ngủ. Yêu con làm sao!
    Sắp rồi! Sắp phải vượt biển 1 mình rồi. Mong cho mình đủ sức mạnh, tự tin để hãnh diện chào đón con yêu.
  5. And_One

And_One Thành viên mới

Ối dào, nhiều tin mới quá nhỉ? Lâu quá anh không cập nhật thông tin gì cả
  6. And_One

And_One Thành viên mới

chúc mừng biển đã có 1 vỏ sò xinh đẹp
  7. muadongxua

Cám ơn con đã xuất hiện trên đời. Cám ơn con đã giúp cho gia đình mình thành một gia đình đúng nghĩa. Cám ơn con đã mỉm cười trong giấc ngủ để mẹ thấy yêu hơn giấc ngủ của thiên thần. Cám ơn con đã cất tiếng khóc để mẹ thấy mọi đau đớn của quá trình vượt cạn chỉ là chuyện thường tình. Cám ơn con đã mở to mắt nhìn mẹ để mẹ thấy mình thêm sức mạnh để chở che cho con.
    Con yêu, mẹ cám ơn con đã giúp mẹ vững chãi hơn, người lớn hơn. Ba mẹ yêu con nhiều lắm....
    Biển đã có sóng, giờ thêm 1 vỏ sò xinh đẹp. Cám ơn con, con trai yêu dấu của mẹ.
  8. MDX

MDX Thành viên mới

Sáng nay đi làm về, tự nhiên hứng chí ghé mua 3 cái áo giống y nhau nhưng khác size cho 2 vợ chồng và con trai.
    Hạnh phúc chỉ là những điều giản đơn khi nhìn con cười quơ tay quơ chân lúc mẹ thử áo cho con.
    Yêu làm sao vỏ sò xinh đẹp của mẹ
  9. sianclinic

sianclinic Thành viên mới

bài hay wá
  10. muadongxua

Chỉ để nó không mất đi, vì đã 5 năm rồi còn gì....