1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Sống hông {.điên.} thì thật là phí ...Part III...

Chủ đề trong 'Tâm sự' bởi NucThaiMy, 15/07/2008.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. vodka2000

vodka2000 Thành viên mới

Đang đọc Pippi tất dài của em Lục, vẫn chờ nhá
    Trước toàn nhầm em Lục với em Dê
    Điên để không yếu đuối, thế thì ai yếu đuối là kẻ điên hết
  2. NucThaiMy

NucThaiMy Thành viên mới

{. Luyên thuyên .}
    Nắng tháng 7 say mưa, bất chợt ảm đạm và yếu đuối đến nao lòng
    Nắng nhợt nhạt - khiến mình chẳng thể rực rỡ lên...
    ..........................
    .............................................
    Ừ thì lại soi gương. Giá mà càng soi sẽ càng xinh lên thì thik ... Mình ghét cái tóc của mình, xác xơ, ủ ê và ko có sức sống ... Muốn cắt bỏ, cắt bỏ - mình sẽ lại mới toe ... soi, ngắm nghía, ngẫm, tưởng tượng ... và rồi quyết định chắc chắn... mình sẽ đi cắt móng chân, móng tay :)) Cắt bỏ những chán chường thì có rất nhiều cách, đúng hông ?... Ôi dớ dẩn thì muôn đời vẫn dớ dẩn mà thôi ..........................
    .
    .
    {. Yêu quái mồm rộng .}
    Mẹ mình chứ ai
    ................
    ........................................
    Bố lại đi công tác, sáng sớm đã lên fòng chào "con gái yêu" ... nhưng lúc đấy đang ngái ngủ nên chỉ ú ớ mấy câu chào bố hông tròn tiếng. Và lúc tỉnh ngủ thì mới thảng thốt nhận ra 1 thảm cảnh mà mình sẽ fải chống chọi trong mấy ngày tới ... Bố đi rồi, yêu quái mồm rộng sẽ tác oai tác quái fải biết... Bố vắng nhà, ai sẽ đỡ đòn hay yểm bùa để trấn yêu quái đây ? Ôiiiiiiiiiiii ... Trời đánh tránh miếng ăn ... thế mà cứ nhè bữa ăn mà Yêu quái mồm rộng tấn công mình ... nào thì bla bla nghỉ hè fải dọn nhà, dọn fòng, dọn tủ quần áo bla bla ... rồi thì bao nhiêu tuổi rồi mà vẫn chưa dẫn được thằng nào ra hồn về nhà bla bla ... Nói chung là mình nhớ bố Bố ơi, con gái yêu nhớ bố, lắm lắm
    [nick]
    Được NucThaiMy sửa chữa / chuyển vào 19:10 ngày 16/07/2008
  3. onamiowada

onamiowada Thành viên rất tích cực

Anh đây......Anh đây........
    Anh là yêu quái nanh dài đây.....
    Yêu quái nanh dài có miếng võ sở trường là yểm bùa vào mồm các Yêu quái rộng mồm đây...
    Em cứ sắp xếp để bữa nào Yêu quái nanh dài diện kiến bà cụ Yêu quái mồm rộng nhé. Có bảo hành là bố em đi công tác 1 tháng thì bùa vẫn còn có hiệu lực.
  4. NucThaiMy

NucThaiMy Thành viên mới

{. Ghét .}
    Mình ghét số 13.
  5. NucThaiMy

NucThaiMy Thành viên mới

{. Sống ... thì đâu cần biết tới ngày mai .}
    Sống ... là fải biết hướng tới tương lai ...nhưng tương lai lại là 1 đám khói mịt mù , nào ai có thể định trước... thế nên chả cần biết ngày mai sẽ thế nào ... hãy cứ sống cho hiện tại thật tốt ... đúng ko ?
    .
    {. Tưởng như .}
    Em đã trượt ... và đã từng bao lần ước ao đến fát rồ rằng sẽ có 1 ai đấy giữ em lại... nhưng rút cuộc chẳng có ai - em vẫn cứ trượt... Em rơi, em đang dần bị vùi lấp... giờ em lại ao ước 1 ai đấy sẽ kéo em lên, fủi sạch em... Em lại hy vọng và chờ đợi.................... Nhiều khi em cầm ĐT, muốn gọi cho 1 ai đấy đến để níu giữ và fủi sạch em... nhưng ... em chẳng thể gọi cho ai ... bởi cái list của em trống trơn :))
    ........................
    .........................................
    Tưởng như xung quanh em luôn ồn ã tiếng nói cười của mọi người - nhưng thực ra nó lại rất im ắng...Tưởng như xung quanh em lúc nào cũng tràn ngập yêu thương - nhưng thực ra lại rất cô đơn và trống trải... Tưởng như em có đầy đủ mọi thứ - nhưng thực ra em vô cùng thiếu thốn... Em là 1 đứa con gái ko sạch sẽ và cô đơn. Lại nghèo nữa - Em chẳng có nổi những thứ được coi là bình thường nhất...

[nick]
    Được NucThaiMy sửa chữa / chuyển vào 21:30 ngày 18/07/2008

được nhaemtrennui sửa chữa / chuyển vào 17:02 ngày 04/08/2008
  6. Axehihi

Axehihi Thành viên mới

.
    sao dek gọi cho a nhỉ,a sẽ fủi sạch em như nhổ trụi thùi lụi cỏ may ra khỏi gấu quần.
    hehe