1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Sông Lam Nghệ An .

Chủ đề trong 'Đất Sài Gòn' bởi songlam, 12/12/2001.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. Gorillaz

Gorillaz Thành viên rất tích cực

hì hì ! D? l?m a. !Này , sao o truoc cai chữ : Ne me quitte pas , songlam lai ghi size= 6 muh sau lai ghi bang size=4 ? Trc het fai ghi giong size ( cung size=6 ) sau day , o fan size= 6 o cuối chứ? Ne me quitte pas thi songlam them dấu gạch / , la ok a ! nho dong ngoac va mo ngoac [...] nhá ! chuc ay lam thanh cong ! de Gor con uong café ! ho^ho^!
    chi Gungcay bi gio dc lam ca si rui suong nha ! Hom nao em ve chi nho hat cho em nghe va truyen kinh nghiem nha !
    Nghệ An noi chin gio.ng Trung huh ?
    BN
    OWEN, MY HERO, MY LORD.ENGLAND WILL WIN VIVE LIVERPOOL
  2. Gungcay

Gungcay Thành viên rất tích cực

Hehe...
    Cám ơn các bạn, ca sĩ gì đâu, tự nhiên có người phong cho mình xấu hổ quá đi.......
    Tui đang đề nghị xin làm Đại sư tỉ của CLB HCMC thôi. hic hic
    Còn Cầu Kênh Bắc cũng thuộc phường Hà Huy Tập đó bạn Sông Lam à. Gần đó có cái chợ kênh bắc đó mà. Mình thì thi thoảng mới về quê thôi. Mình người Hà nội mà. Mất gốc rồi hì hì.....
    Bây giờ vào trong này làm việc. Úi chời rõ là lắm nơi. Mệt wá!!!!!!

Hãy hoàn thiện mình
  3. bob43

bob43 Thành viên rất tích cực

to Gor và Sol : không nói chuyện riêng nữa nhé, đi lạc đề wá.

NO MATTER HOW YOU LEARN BUT WHAT'S FOR ?
  4. d.an1

d.an1 Thành viên quen thuộc

Như vậy Gừng Cay là người đa văn hóa rồi đó.Quê ở Nghệ An, trưởng thành và học tập ở Hà Nội.Làm việc và ......ở TP.HCM. Ôi ,ngang dọc khắp ba miền đất nước,hỏi còn ai hơn Gừng Cay ở cái HCMC Club này nữa.
    Miễn là:
    Ta đi ta nhớ quê nhà
    Nhớ canh rau muống nhớ cà dầm tương.
    Ui cha, tui cũng nhớ cà dầm tương wá chừng.

PDA

5. Gungcay

Hic!!!!
    Quê ngoại ở Nghệ An, còn quê "lội" ở ngoài Hà lội cơ.
    Thế cơ mà vào trong đó cũng nhiều, ngày xưa mẹ cho đi suốt. Thế là thôi thì coi là đồng hương cũng được 1/2 còn hơn là không có tí nào nhể.
    Rất vui được làm đồng hương với Songlam.

Hãy hoàn thiện mình
  6. songlam

songlam Thành viên mới

Có một đồng hương là đại sư tỷ HCMCC ,mình hân hạnh quá.Rất vui khi có người cùng quê ở cái chốn bát nháo này.Mà hình như sư tỷ được anh Hội chưởng quan tâm lắm thì phải.Mới xin lên chức hôm trước là hôm sau được liền.Hôm nào nhờ Sư tỷ nói giùm cho mình 1 cái chức nho nhỏ nhá.
    Mà quê ngoại gừng cay ở cầu Kênh bắc là đoạn nào thế.Qua cầu rẽ phải là khối 17, rẽ trái là khối 16,đi thẳng là đường liên khối.Nhà mình ở khối 17 đó.

NE ME QUITTE PAS
    [/size=4]
  7. Gungcay

Qua cầu rẽ phải, nhà cậu mình tên là Lai, bán hàng ngay dưới chân cầu đó. 0 biết Sông Lam có biết không ta?

Hãy hoàn thiện mình
  8. bob43

bob43 Thành viên rất tích cực

Chà chà, gặp đồng liêu vui nhẩy !
    Có hùn nhau rủ bob đi thảo luận một buổi đi, Thành viên CLB HCM mà cứ bàn về chuyện ở xa cả 2000km, bàn gần thôi, ăn kem BABY ở Sư Vạn Hạnh chẳng hạn hay Cháo Vịt ở Đào Duy Từ đi, Bún Ốc , Miến Gà ở Kì Đồng cũng tàm tạm đấy. hèm.....hmmm
    ực...ực

NO MATTER HOW YOU LEARN BUT WHAT'S FOR ?
  9. songlam

songlam Thành viên mới

Gừng cay ơi,nếu mình nhớ không lầm thì qua cầu rẽ phải( hướng từ ngoài đường Thi Sách vào) đâu có hàng wán gì đâu.Gừng cay thử nhớ lại cho chính xác thêm vì vào phường Hà Huy Tập co tới ba cai cầu lận.
    Bác Bob ui, em cũng muốn đi xực với bác lắm nhưng hiện giờ em không có mặt tại thành phố.Sớm nhất cũng phải hai tháng nữa em mới được về chốn thị thành ,ui cha buồn wá.Giá internet ở đây như muốn cắt cổ người ta mà vẫn phải cắn răng)

NE ME QUITTE PAS
    [/size=8]
  10. Gungcay

Nhà mình nếu đi từ Ga xe lửa thì cứ thẳng cửa ga mà tiến đến chỗ có cây cầu xi măng ở bên trái, qua cầu có bên tay phải 1 cái dốc rẽ xuống, đi vào khu đó là nhà cậu mình, bên kia là chợ Kênh Bắc.

Hãy hoàn thiện mình