1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

SOS!

Chủ đề trong 'Giáo dục Giới tính' bởi pete711, 18/05/2007.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. pete711

pete711 Thành viên mới

Con bạn em bị cưỡng dâm cách đây 1 tuần, nó bị chậm kinh đã 2 ngày, giờ muốn thử xem có thai hay chưa liệu đã được chưa hả các bảc ?
    Thằng cưỡng ... nó lại là thằng bồ cũ nó mới đau chứ, mà thằng này khẳng định nó đã ********* ngoài âm đao.
    Con bạn em nói ngoài thấy chảy máu và đau đớn nó ko thấy nhớp nháp, tiết dịch, hay thế nào khác
    Nếu chẳng may bạn em dính, có thể dùng thuốc điều kinh để phá được đúng ko ạ ?
    Bác nào biết giá Quickstick với thuốc điều kinh Alsoben hay Cytotec post hộ em với .Em nghe nói thuốc kiểu này khá đắt, giờ muốn mua hộ nó mà khổ nỗi em ....
    Dùng phương pháp tống thai ra ngoài = thuốc và nạo hút phương pháp nào an toàn hơn ạ ?
    Nếu được bác cho em xin giá nạo hút thai luôn.
    Sao đen thế, đúng lúc chả còn xu nào trong túi :(
    Em định dẫn nó đi khám, khám ở viện C hoặc viện bà mẹ và trẻ em được các bác nhỉ ?
    Chỉ sợ thủ tục lằng nhằng phiền hà :(
  2. ellene

ellene Thành viên mới

Sao không hỏi bác sĩ cho chắc, bây giờ nhiều số điện thoại tư vấn mà .
  3. tinyngoc22

tinyngoc22 Thành viên mới

Trước hết bạn nên thử quickstick đã nếu chưa khẳng định chính xác . Giá khoảng 10k
  4. thanhnhamac

thanhnhamac Thành viên mới

Nếu hết tiền, call me (chữ ký) tặng bạn 20.000 VNĐ mua que thử cho bạn của bạn, thông cảm vì tui nợ nần cũng khá nhiều nên ko giúp đc nhiều
  5. tranganh06022310

tranganh06022310 Thành viên quen thuộc

Mua Quickstick về mà thử đi,10k.Nếu có mà mới chậm kinh 2 ngày thì nên đi hút,cái này em không rõ nhưng hút thì rẻ thôi,dưới 500k.Vào bệnh viện tư nhân cho đỡ phức tạp , nhưng đừng vào mấy phòng khám vớ vẩn nhé. Viện đa khoa Hoè Nhai cũng được bạn ạh,sạch sẽ , yên tĩnh và khá hđ.Tuyệt đối không nên tự ý dùng thuốc phá thai , vô cùng nguy hiểm đấy bạn ạh
  6. tieuvuongbackan

tieuvuongbackan Thành viên rất tích cực

Nên đi thử Quick trước, vãi hôm nữ khong thấy thì đi siêu âm, có hình ảnh túi ối trong buồng TC thì mới khẳng định là có thai, chậm 2 ngày thì chưa nói đựoc điều gị Chưa kể đồng chid này tâm lý lại đang ko ồn định!
  7. BabyBuffalo

BabyBuffalo Thành viên rất tích cực

cưỡng .... là cưỡng thế nào ?
  8. hatduagang

hatduagang Thành viên mới

Nếu là cưỡng dâm thât, bạn nên đưa hắn ra tọa
    Còn bạn để giải quyết vấn đề của mình, trước tiên bạn hãy thử thai bằng que thử, rồi đi siêu âm, nếu có dùng hình thức điều họa Giá chung bây giờ hình như có 200k thôi
  9. duc_redskins

duc_redskins Thành viên mới

nếu chỉ cảm giác đau rát thinền đưa bạn đến...................đồn Con Ngan -ấy.nhầm đồn Công An để các chú CA cho thuốc nhá
  10. pete711

pete711 Thành viên mới

hic, nó vốn là đứa rất coi trọng trinh tiết trc khi về nhà chồng
    khổ vậy đấy, em mua Quicksticks cho nó rồi, hôm nay thử thấy 1 vạch, nhưng cũng chưa chắc các bác nhỉ?
    Nó kêu đau đầu hơi sốt và đi giải nhiều, liệu có phải dấu hiệu ...
    em có tham khảo trên site sức khoẻ gđ gì đấy, nó bảo mua thuóc uống cũng đc, em tưởng thai tầm vài tuần thì nên uống thuốc điều kinh?
    em tưởng hút là khi thai cũng khá lớn rồi?
    em sợ hút hay nạo dễ viêm nhiễm :(
    khi nào thì chắc chắn xác định đc có thai or không = que thử và siêu âm đc hả các bác?
    sau bao nhiêu ngày quan hệ ạ?