1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

SOS!

Chủ đề trong 'Giáo dục Giới tính' bởi pete711, 18/05/2007.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. comeintodie

comeintodie Thành viên quen thuộc

ko nên dung túng với nó phái đưa nó ra ngoài as để nhưng thằng như thế bớt đi
    À nếu chảng may dính bạn nên đến nhưng bv NHÀ NƯỚC đàng hoàng vì nhiều lý do
    1: Ko bị chém nhièu dv giá trị gia tăng khác
    2:điều kiện đảm bảo hơn,
    3:Người làm công tác thủ thuật có kinh nghiệm và phai chịu trách nhiệm nhiều hơn
    1 số đc tớ nhơ ko chinh sác lắm nhưng nến đến BV PHU SẢN HN
    trên đường Đê La Thành ấy
    giá thì khác rẻ :100k tất cả chắc chưa đến thêm 50k cho bác sĩ là yên tâm nếu ko rõ tớ tình nguyện đưa đi
    có gì cứ mess vào níc
  2. traitimmangniemdau

traitimmangniemdau Thành viên mới

Có ngưòi bạn nhiệt tình tốt như ông con bạn ông được nhờ
    Que thử Quickstick có 10-12k thôi
  3. nhoc_con_pdp

nhoc_con_pdp Thành viên mới

ko biết là cưỡng hay ko! mà dù là nó có xuất ra ngoài thì tỉ lệ dính vẫn cao mà .
    Hôm trước e có hộ tống kon bạn đi fá ở BV tư. Cũng ko đắt lắm đâu, nhưng mà đau lắm đấy. Em nói trước! tốt nhất là chị nên ở bên cạnh, ko thì đau lắm ...hix...chia bùn cùng chị! để em cắt chym thằng kia nhá= ))
  4. thanhxinhdep

thanhxinhdep Thành viên mới

ơ, bác cho em hỏi chỗ vàng vàng. Bác bảo 1 vạch hồng là dính, mà bác lại bảo nữa là bác nói vạch hồng chứ ko nói vạch chung chung, nghĩa là bác ko tính cái vạch chung chung đúng ko ạ ?
    ko tính cái vạch đấy thì 2 cái vạch mà bác nói sau vài ngày trễ kinh thử sẽ thấy ý, đều là vạch hồng hả bác, thế tính cả cái vạch chung nữa là thành 3 vạch sao ạ
    trước nay em cứ nghĩ em biết, nhưng nghe bác nói thế này em hoang mang quá
    Được thanhxinhdep sửa chữa / chuyển vào 10:17 ngày 25/05/2007
  5. pete711

pete711 Thành viên mới

Em dẫn nó đi siêu âm rồi, khám rồi, may quá, chả sao.
    Lúc thử = quickstick -> 1 vạch = ko có thai các bác ạ.
    Em đọc kỹ hướng dẫn rồi, nghe mấy bác trong này mách 1 vạch hồng là có thai, có mà bạn em nó đi tự tử sớm.
    Em bảo con bạn em call cho thằng kia thông báo em dính rồi, ối giời ơi, thằng kia nó bắt đẻ mí sợ chứ , hài vãi ....
    Kệ chúng nó thích cưa kéo nhau thế nào thì làm vậy, kiện tụng hay không là việc của chúng nó.
    Hic, dân mình mấy chuyện thế này thường thích ỉm đi cho xong, kể cũng ngán thật
  6. binhanh_tqvn

binhanh_tqvn Thành viên rất tích cực

Mẹ những thằng như thế này cho nó bay thôi . Cho nó ra toà chết mẹ nó đi . Nhưng mà giờ ra toà kiểu gì thế ? Chờ cô bé này sinh con mới xét nghiệm đc ADN chứ . Nhưng mà đứa con đó lại nhìn thấy bố vào tù . Nói chung là cắt mẹ chim thằng đó đi , hại đời con gái người ta
  7. nguyenquochoang_arc

nguyenquochoang_arc Thành viên rất tích cực

Để khoảng mấy hôm nữa,mua quickstick mà thử,mua hai que,nhớ xem hạn sử dụng .Thử buổi sáng lúc chưa đi tè .
    Nếu một vạch > thử tiếp que nữa > vẫn một vạch>Không sao,ngồi viết đơn tống tiền thằng kia .
    Nếu hai vạch > ra BV Phụ sản .200K tiền làm dịch vụ hút,100K kẹp vào quyển bệnh án để được gọi lên đầu .Đi lại,thuốc men ngừa hậu quả... tổng khoảng 400K.Sau đó về nhà bỏ ra 500K thuê một thằng nghiện lấy xilanh dính máu chọc cho thằng kia phát cho nó sốt vó lên .Cái này gọi là Dĩ độc công độc .
  8. Ukyo_mitsuruadachi

Ukyo_mitsuruadachi Thành viên mới

Cái loại này vào tù nó bắt chăn kiến với lại tự sướng đến khi nào khóc xin tha thì thôi.
    Cưỡng dâm bạn gái cũ, tui thật chả hiểu cái thể loại này là thế nào nữa. Đến bó tay với mấy ông nài, bao nhiêu hàng họ cứ đầy ra, làm sao mà phải làm cái trò bẩn thỉu ấy nhỉ.
    Thèng bạn em nó bảo mấy ông cưỡng dâm nài sau vào tù rồi 1 lần rồi thì sợ không bao h dám động đến gái nữa.
    Thế mới biết nhà tù là nơi gíao dục còn tốt hơn cả nhà trường về vấn đề bảo vệ phụ nữ...hí hí
  9. cuoiitthoi_vtd

cuoiitthoi_vtd Thành viên mới

Lại giống đồng chí "ân hận vì không còn trong trắng với vợ" rồi.
    Cưỡng, chuyện đơn giản nhể, vớ va vớ vỉn. Chẳng có thằng nào "cưỡng" lại cho ra ngoài cả. Cưỡng không chẳng dễ như người ta tưởng, về cả thời gian, địa điểm, đối tượng, thì để Cưỡng được không phải chuyện dễ như ăn cơm.
    Trót thì nói là trót!
    Mè, đêck thấy một đứa con gái nào bị "Cưỡng" rồi, lại đi bô bô kể với một cậu chàng cả. Có biết diễn biến tâm lý của một cô gái thế nào không cưng?
    1. Bị cưỡng.....
    2. Hoảng hốt, sợ hãi, e dè với tất cả xung quanh.
    3. Ghê sợ, đề phòng với tất cả đàn ông không cùng huyết thống.
    4. Luôn có cảm giác bình bị nhơ bẩn, điển hình là chỉ muốn xối mình dưới vòi nước.....
    5.......
    Quá trình lấy lại cân bằng tâm lý hơi bị lâu dài và gian nan nhé, đó là chưa kể bị Cưỡng lại là Lần Đầu, cậu chàng nói "con bạn em rất quan trọng chuyên Trinh Tiết trước khi về nhà chồng" còn gì, hãi vãi kứt. Kể ngay cho cậu bạn??? Lo ngay chuyện dính thai??? Không kiện cáo gì thằng Cưỡng Râm mình??? Không có áp lực tâm lí??? Lo mỗi cái thai???
    Hẹ, hay bị cưỡng nhiều nó quen rồi?
    Mà, nếu thằng Cưỡng là thằng bồ cũ, thì, kệ con mịe nó. Làm đàn bà con gái, mà không biết giữ mình, cứ a lê mơi mơi, mỡ để miệng Mèo cấm Mèo ăn, ngu thì chết. Tự dưng giữa đường giữa chợ nó Cưỡng được chắc? Mịe, Trai tứ chiếng gặp Gái giang hồ, Mèo gặp Gà rồi!
    Qua những gì đọc, thì nàng này quan trọng tró gì cái chuyện thò thụt đâu, sợ có thai, sợ thằng chồng tương lai thôi chứ sợ tró gì đâu, hơi đâu mà khuyên, phí nhời.
    Chuyện vớ vẩn, hết sức vớ vẩn!
  10. cuoiitthoi_vtd

cuoiitthoi_vtd Thành viên mới

Lại giống đồng chí "ân hận vì không còn trong trắng với vợ" rồi.
    Cưỡng, chuyện đơn giản nhể, vớ va vớ vỉn. Chẳng có thằng nào "cưỡng" lại cho ra ngoài cả. Cưỡng không chẳng dễ như người ta tưởng, về cả thời gian, địa điểm, đối tượng, thì để Cưỡng được không phải chuyện dễ như ăn cơm.
    Trót thì nói là trót!
    Mè, đêck thấy một đứa con gái nào bị "Cưỡng" rồi, lại đi bô bô kể với một cậu chàng cả. Có biết diễn biến tâm lý của một cô gái thế nào không cưng?
    1. Bị cưỡng.....
    2. Hoảng hốt, sợ hãi, e dè với tất cả xung quanh.
    3. Ghê sợ, đề phòng với tất cả đàn ông không cùng huyết thống.
    4. Luôn có cảm giác bình bị nhơ bẩn, điển hình là chỉ muốn xối mình dưới vòi nước.....
    5.......
    Quá trình lấy lại cân bằng tâm lý hơi bị lâu dài và gian nan nhé, đó là chưa kể bị Cưỡng lại là Lần Đầu, cậu chàng nói "con bạn em rất quan trọng chuyên Trinh Tiết trước khi về nhà chồng" còn gì, hãi vãi kứt. Kể ngay cho cậu bạn??? Lo ngay chuyện dính thai??? Không kiện cáo gì thằng Cưỡng Râm mình??? Không có áp lực tâm lí??? Lo mỗi cái thai???
    Hẹ, hay bị cưỡng nhiều nó quen rồi?
    Mà, nếu thằng Cưỡng là thằng bồ cũ, thì, kệ con mịe nó. Làm đàn bà con gái, mà không biết giữ mình, cứ a lê mơi mơi, mỡ để miệng Mèo cấm Mèo ăn, ngu thì chết. Tự dưng giữa đường giữa chợ nó Cưỡng được chắc? Mịe, Trai tứ chiếng gặp Gái giang hồ, Mèo gặp Gà rồi!
    Qua những gì đọc, thì nàng này quan trọng tró gì cái chuyện thò thụt đâu, sợ có thai, sợ thằng chồng tương lai thôi chứ sợ tró gì đâu, hơi đâu mà khuyên, phí nhời.
    Chuyện vớ vẩn, hết sức vớ vẩn!