1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

SPAM version 4 - topic dành cho các thông tin ngoài luồng, đong đưa bêu rếu, các chủ đề ko đầu ko cu

Chủ đề trong 'Dancing' bởi vinci, 02/08/2007.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. Hitokiri_Battousai

Hitokiri_Battousai Thành viên quen thuộc

anh Sỹ ơi! Đừng đôi co với cái loại này làm gì anh ạ! Phí thời gian và công sức. Anh như thế nào thì ở cái làng Salsa này ai cũng biết, anh yên tâm! Đứa nào ghen ghét, khó chịu chọc gậy bánh xe thì kệ nó! Chó cứ sủa và đoàn người cứ đi!
    Ai lại đi lập nick mới lên bịa chuyện như thật! Chú chú với anh anh. Kệch cỡm quá thể! Mà chả nhẽ không nghĩ ra được cách nào bớt ấu trĩ và lộ liễu hơn à? Tôi nói thẳng là tôi lão làng ở cái ttvn này, tôi biết rõ ai là admin, ai là mod. Tra IP 1 phát là ra cả 1 đống nick mới kia là của ai, nên đừng có ở đó mà nói nhăng nói cuội nhằm hạ uy tín của người khác 1 cách đê tiện, bẩn thỉu như thế!
    @ thanhphong86: Làm những trò này để làm gì đấy? Nó có giúp cho đồng chí thỏa mãn ý muốn là Hyec bị đóng cửa không? Hay là người ta sẽ càng tỏ rõ 1 số cái bản chất mà tránh xa những người như đồng chí ra? Cái gì cũng có nguyên nhân và quá trình của nó, nếu vì những lời bịa đặt kiểu này mà người ta có thể mất uy tín thì đã không có HYEC, có ODC ngày hôm nay (vì cái trò đồng chí đang dùng, trước đây, cũng có vài người dùng rồi đấy!). Đồng chí cẩn thận không phản tác dụng đó!
  2. quynhanh2011

quynhanh2011 Thành viên mới

Ông thanhphong86 này là thằng nào mà ko biết trời cao đất thấp là gì thế, không biết ông là bạn bè với anh sỹ ko gặp nhau mấy năm rồi mà ông không biết, số ông đúng là số con rùa rồi,vừa xuống núi đã đụng ổ kiến lửa rồi.
    Ông là cái đek gì mà người ta làm gì phải thông báo cho ông biết, giờ Hyec là CLB lớn, anh Sỹ đã là chủ nhiệm , tiền hô hậu ủng, đệ tử đầy sân, làm gì cũng cần quái gì phải thông báo cho cái dạng tép riu như ông biết, thích gì thì Anh ý cứ làm , chơi thì chơi, nghỉ thì nghỉ, cần gì phải biết ông là thằng nào, chả cần ông tham gia, chỉ cần hô 1 tiếng là đệ tử đến đầy rồi, oai phong lẫm liệt , ông biết điều thì im đi không xuống núi chưa kịp lên núi đã héo giữa đường rồi đấy.
    @ Anh Hitoki gì gì đó ơi, anh cao thủ tìm giúp em mấy cái nick với, mẹ, hồi trước em cũng bị chúng nó ném đá giấu tay ức lòi pha mà éo tìm được là bố con thằng nào, anh làm được là em nể anh luôn đấy
  3. USApie

USApie Thành viên mới

ớ, lần này bác sỹ nhà mình bị đem lên bàn mổ thế này à, nói năng có vẻ nặng nề phết nhỉ. Nhưng nói đi cũng nói lại, không có lửa sao có khói, các bác cho bọn dân đen lên rồi lại xuống, tưởng được sướng rồi lại tịt nhiều lần quá rồi, không trách có người ức chế bực mình.
    ông bạn thanhphong86 này đúng là vuốt râu hùm thật, nhưng dù sao cũng là dũng cảm dám lên tiếng. Các quan chức có bị chử thẳng vào mẹt thế này thì mới mong các bố ý phục vụ tốt hơn được.
  4. LienKana

LienKana Guest

Thầy Sỹ làm sao ạ??!!!!
    Đi chơi salsa cốt là vui vẻ.
    Đi học salsa dù gì cũng cần tôn sư trọng đạo.
    Ai có tư cách gì đòi chửi vào mặt người ta thế?
    Ghé qua đọc 1 tí mà chóng hết cả mặt @.@
    E cũng chẳng quan tâm chuyện các bác đang nói, nhưng khói lửa ảo tung chảo ở đây ko hay ho gì cả.
    Ai thật lòng tranh luận thì xưng rõ tên tuổi mọi người còn ghi nhận ý kiến cho dễ. Tố cáo nặc danh thế này gây mất đoàn kết lắm.
  5. phongkieu20

phongkieu20 Thành viên mới

Bác nói cũng chí phải , giống như mấy ông quan , chức quyền to quá, nhiều khi làm gì dân cũng phải chịu , cho đi thì đi, cho nghỉ thì nghỉ , ai dám lên tiếng nào. Đôi khi cũng phải có những người dũng cảm lên tiếng, chửi thẳng vào mặt thì mới mong họ nhận ra được.
    Các bác nói thì cũng hơi quá tí, nhưng dù sao cũng là ý kiến đóng góp. bác sỹ thì chả làm sao cả , mỗi tội việc làm việc thiếu trách nhiệm, bỏ bom anh em , chả phải chỉ riêng dân ngoài bị mà ngay như em, mới học trên hyec hơn 2 tháng vừa qua mà cũng bị bỏ bom mấy lần, đóng tiền học ở trên, rồi lại bị tống xuống tầng dưới học, vừa bé, vừa nóng, chen chúc nhau ....tập nhảy cho vui mà lên đó lại bị rước cái của nợ bực mình vào.
    Chả ai dám lên tiếng vì sợ làm mất lòng Hyec, mất lòng bác sỹ. Làm việc vô trách nhiệm , kiểu gì chả có ngày đến lúc người ta không chịu được phải lên tiếng là đúng.
    Dù sao cũng là những ý kiến đóng góp, mong cho hyec tốt hơn, bác sỹ tốt hơn, và dân đen như bọn em lên hyec tập cũng được tốt hơn. Còn các bác bên đấy, bác sỹ nói riêng và hyec nói chung có chịu được thuốc đắng, nghe lời nói chướng tai để sửa lại bản thân hay không thì tùy, còn các bác cứ nghĩ mình to , mình lớn , kệ mẹ thiên hạ, ****** thích thế nào thì cứ làm thế đấy thì tùy.
    Bên đó sợ thật, có 1 bài góp ý mà bị xúm xít vào chửi thế này, giờ em mới hiểu sao từ trước đến giờ ko ai dám chỉ trích.
  6. latin_sky

latin_sky Thành viên rất tích cực

Việc cắc bòm thỉnh thoảng phải có những vụ nghỉ đột xuất là không tránh khỏi của các CLB dạy dance, tại các đơn vị chủ quản cho thuê địa điểm thì hầm bà làng, nay nó đám cưới, mai đám ma, các loại hội nghị " Khoai hồng, Diên hồng, khoai lang.... cả khoai tây nữa. Các bác nên thông cảm cho những người tổ chức, có góp ý thì cũng có dăm ba kiểu góp ý chứ tội gì mà phải mất công lập nick mới rồi buông ra những lời nặng nề với nhau như vậy, mất đoàn kết nội bộ Salsa quá chời :)) .
    Thực tế là việc tổ chức cho các bác 1 chỗ chơi cũng không phải đơn giản, làm dâu trăm họ giơ cổ ra cho thiên hạ chém, vui sướng thì chẳng mấy ai khen, lỗi nhỏ nhặt từ việc hôm nào đó chơi nhạc kém hay cũng bị các bác chê bai dè bỉu chém cho tơi bời lông lá. Các bác cứ thử làm mà xem.
    Các đơn vị, binh chủng cũng nên lưu ý thêm là hôm nào đình chiến ( nghỉ chơi ) thì thông báo rộng rãi trên các phương tiện thông tin công cộng cho bà con biết đỡ nhức đầu. Các bác lè nhè phàn nàn thì cũng cần lưu ý là những hôm đình chiến thì đều có thông báo tại topic ( salsa tại Hà Nội ) rồi ạ, các bác không chịu quan sát thì rõ là phải chạy lông nhông rồi.
    PS: thế thôi nhé, chúng ta đình chiến ở đây, dành sức mà đi chiến đấu salsa.
  7. TracyTa

TracyTa Thành viên mới

Nghe các bạn bàn tán hết mang người này ra chỉ trích người kia ra trách móc. Bản thân mình nghĩ thầy Sỹ cũng như bao người khác thôi, có j quá quyền lực mà các bạn nói quan trên với dân đen, có phải vừa nói quá mà vừa hạ thấp bản thân xuống ko? Chẳng nhẽ cứ đi học salsa là phải dưới chướng ai đó và phải trở thành dân đen? (Nực cười)
    2ec là clb dạy nhảy thông thường như bao clb khác, có điều j mà các bạn nói là sợ mất lòng 2ec? 2ec có phải cơ quan lập pháp hay hành pháp j để sẵn sàng trừng trị những kẻ lên tiếng cơ chứ (nực cười tập 2)
    Mình ko biết sao có 1 số bạn thích kiểu hành văn nói quá và cố làm cho mọi chuyện phức tạp hơn. Chuyện tổ chức những buổi giao lưu bị hoãn đột xuất mình thấy có thông báo hẳn hoi cho mọi người nhưng có thể do thời gian biết quá gấp và thông tin ko truyền đến được mọi người nên có chút sơ suất. Còn việc đóng tiền sàn trên mà phải xuống sàn dưới tập là do sàn 2ec bận nên thỉnh thoảng mới phải xuống dưới, đó là điều có thể thông cảm đc. Các bạn đến để học salsa hay đến chỉ để đc lên sảnh trên đó cho nó thoáng mát rộng rãi?
    Tôi viết bài này ko phải là xúm xít vào chửi những người dám động đến 2ec mà vì thấy chướng quá. Những cái việc góp ý này nọ chẳng ai cấm nhưng góp ý có nhiều kiểu, ko phải cứ nhảy vào "chửi" là người ta "sáng mắt " ra được. Việc sai, sơ suất ghi nhận sửa đổi, còn các bạn góp ý cũng nên nói năng thiện chí 1 chút.
  8. phongkieu20

phongkieu20 Thành viên mới

hớ hớ ... đã có thông báo yêu cầu đình chiến rồi mà vẫn muốn chiến tiếp à nha, chắc lại mem của hyec hả, không biết bạn có phải đóng tiền đi học không. mịa , bạn thử vào quán treo đầu dê bán thịt chó ăn thử xem có ức chế không.
    Tôi bỏ tiền ra đi học cũng phải chọn lựa sao cho nó xứng đáng với cái mà mình bỏ ra, quảng cáo thì rõ hoành tráng , mà lúc vào hyec tập được vài buổi thì thấy như ***. Biết tập ở cái phòng dưới bé tí, nóng như cái lò, tập chả nhìn thấy giáo viên đang làm gì , lớp thì ồn ào , tập hơn 1 tiếng đồng hồ có khi chả tập được tí gì, liệu lên 1 lớp tập như vậy bạn có muốn đóng tiền tập hay không. Chả lẽ lúc đó lại thiếu tôn trọng giáo viên đến mức ra đòi lại tiền học . Đúng là tôi đóng tiền học để đi học salsa và được học ở trên để có được sự thoáng mát như bạn nói đấy, chứ biết tập ở chỗ vừa nóng vừa chán thế thì có cho thêm tiền tớ cũng ỉa vào.
    Cũng như bạn nói tớ có ý đóng góp để Hyec nói chung và thầy Sỹ nói riêng biết được những bức xúc mà không phải ai cũng dám nói thẳng để mọi người biết mà sửa chữa. Biết lỗi để sửa thì chắc chắn sẽ khá lên được, còn thấy có vài lời chướng tai gai mắt mà cứ ***g lên chửi mắng lại chắc *** khá lên được..
    PS : Xin lỗi các anh chị admin, em đã thôi rồi mà chúng nó *** chịu tha cho em, em nghĩ vào topic này nói năng mấy câu abc, xyz tí cũng không sao chứ nhỉ. Các anh chị bảo dừng thì em đã dừng, nhưng bọn nó éo chịu dừng, đã thấy bảo là dân Hyec máu chiến mà, em cũng đang học trên đó cho xong nốt đi cho đỡ phí tiền nên cũng hơi nhiễm tí máu chiến.
  9. twinkle2706

twinkle2706 Thành viên mới

Haizz.. Có lẽ phải đàm phán đưa ra thời gian đình chiến thoai, chỉ được nói đến đúng ngày đấy, giờ đấy, sau đó ai còn nói thêm thì ban hết :))
    Biết là đã ở hyec thì mình lên tiếng ở đây cũng chả có ý nghĩa j, định im nhg lại ngứa chân ngứa tay.
    Với bản thân mình, và mình nghĩ phần lớn những ai đã ở hyec đều rõ, những chuyện bạn nói như nóng, phòng tập bé.. đều là bất khả kháng và anh Sỹ đã luôn tìm cách để khắc phục, rùi động viên mọi người cố gắng. Chuyện lớp học ầm ĩ là do một vài người đi học ko có ý thức, nhắc nhở vài lần ko được thì mặc kệ, đi học mà ko thik học thì rồi cũng sẽ tự bỏ thôi.
    Mình chẳng rõ các bạn góp ý có mục đích j, cứ coi như chỉ là để giúp những người đi sau biết rõ chỗ nào hay chỗ nào tốt để lựa chọn đi. Nếu thế thì bạn cũng làm ơn nói nhẹ nhàng một chút ko phản tác dụng đấy. Giả sử nếu mình là người mới, muốn đi học salsa, vào đây đọc được mấy câu chắc cũng chạy mất dép. Trước nay vẫn nghĩ cộng đồng salsa là một cộng đồng văn minh, lịch sự, hóa ra ở đâu cũng có nhiều thành phần. Và mình cũng góp ý là ngoài hyec, bạn cũng nên suggest thêm vài chỗ nữa để mọi người tiện so sánh chứ.
  10. ilovesalsa

ilovesalsa Thành viên mới

hì hì...dung roi, cãi nhau mấy ngày vẫn chưa chán à, bác nào ngứa gì thì vào xả cho đỡ ngứa nốt đi rồi nghỉ cái nhỉ.