1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Sports Car

Chủ đề trong 'Ô tô - Xe máy' bởi Febrari, 17/06/2003.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. Masan_1

Masan_1 Thành viên rất tích cực

Anh thấy rõ ràng nó giả dạng F1 chú thấy xe đua thể thức 1 chưa nhỉ, nếu chưa thấy nên đi xem nhé ... ke ke ke ke ke. Chú thich mơ xe McLaren giả dạng F1 cũng được có ai cấm chú đâu. Mỗi người một giấc mơ ke ke ke ke. Anh chỉ mơ những gì anh có thể kiếm được thôi.
  2. Lucas

Lucas Thành viên mới

Chán cái chú này quá , chú hỏi anh câu hỏi hóc búa thế anh ko biết trả lời thế nào . Anh nói là chưa nhìn thấy chiếc xe đua thể thức 1 thì chú có tin ko , còn nếu anh nhìn thấy rồi thì phải chấp nhân cái "ý tưởng thông minh" của chú là Mc Laren F1 giả dạng xe thể thức 1 à ? Anh đã giải thích như thế rồi chú vẫn chưa thông . Thôi anh cũng ko muốn tranh luận với chú nữa.
    Chúc chú vui nhé.
    Hãy click chuột vào đây để ủng hộ thành lập box Canada
  3. Masan_1

Masan_1 Thành viên rất tích cực

Ẹ ... anh tin là chú chưa nhìn thấy cái xe thể thức 1 vì chú ko biết cách phân biệt, anh hỏi chú có cái xe thể thức 1 nào có vỏ xe giống như cái xe giả dạng F1 của chú ko? thứ hai có cái xe thể thức 1 nào dùng động cơ BMW 6l ko? hai phần quan trọng nhất của xe ko phải là tính năng của thể thức 1 thì chính xác là giả dạng .
  4. gusibibi

gusibibi Thành viên quen thuộc

cho em hỏi mấy cái này là ...mô hình...đồ chơi có đúng ko hở các bác ???
    em dám chắc đấy tại em mới được thằng bạn cho nguyên một catalog các xe ô tô...lúc đầu thấy cứ tưởng xe thật mãi sau mới biết đó là mô hình...
    mà em còn thấy bảo mô hình ô tô ban đầu làm bằng... đất sét có fải ko vậy ??? <~~ mấy cái vấn đề này hay lắm sao ko thấy bác nào nhắc đến nhể
    ví dụ như : làm fát topic là " hình dáng ban đầu của các xe ô tô ấy "

Hết tiền tiêu người yêu em cũng bán...
    Bán anh đi để lấy tiền tiêu...
  5. secretcom

secretcom Thành viên rất tích cực

Nhìn là biết chơi mô hình, mấy cái này dân ghiền nào không đủ tiền chơi đồ thật có thể vào mấy chỗ như Hobby Center hoặc Hobby People thì tha hồ. Nhìn đơn giản thế mà cũng lắm tiền lắm đấy, chơi khá tỉ mỉ không kém gì xe thật vì nó cũng có cả động cơ và các đồ lặt vặt khác cơ mà.
    Chiếc này là Toyota Solara hay còn gọi là Camry 2, kiểu dáng của nó là nguyên thế chứ có ai tự nâng cấp lên bao giờ. Chiếc này phóng cũng phê, V6 muh. Một trong những con sport của Toyota như Celica hay MR2.
    Nhìn các bác trong này post hình lên mà sợ vật, toàn dân chơi thứ thiệt, nào là Lamborghini, Ferrari với chả McLaren hay Aston Martin. Không biết bác nào đã từng lái thử chưa hay thậm chí còn chưa nhìn thấy ở ngoài đời nó như thế nào nhỉ? Các bác tranh luận trên sách vở hay thực tế đây. Nếu muốn vào coi cho rõ ràng hơn thì nên vào mấy web site của nó mà coi không sướng à, như www.fantasycars.com chẳng hạn, tha hồ nhá. Còn nếu đã là dân chơi thì ngồi xuống bàn chuyện customize xe nghe mới sướng chứ, post lên làm gì cho tốn công hả mấy bác.

...You gotta search within you, gotta find that inner strength, and just pull that sh** out of you, and get that motivation, to not give up, and not be a bad quitter....