1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

sự cô đơn

Chủ đề trong 'Tình bạn - Tình yêu' bởi greenhp1, 17/02/2011.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. bamboo_tiny89

bamboo_tiny89 Thành viên mới

lúc trước, còn be bé cứ tưởng có mình ta biết buồn, ccô đơn... lớn lên thấy ôi trời ơi người ta cô đơn quá mà cưới nhau rầm rầm.... ha ha
    vui lên đi, ko có ai chơi thì chơi với kiến.. hix.. bùn quá
  2. kohieusao

kohieusao Thành viên rất tích cực

những lúc cảm thấy cô đơn như thế ,trong căn phòng trống hãy mở một bản nhạc rock lên mà nghe ca sĩ gào thét ,thả mình vào cái không gian âm nhạc đó bạn sẽ không cảm thấy có một mình
  3. mientrungyeudau1987

mientrungyeudau1987 Thành viên mới

rồi khi tiếng nhạc tắt, tắt đèn đi ngủ thì lại tiếp tục gặm nhấm nỗi cô đơn. hic. Sống cho hết một kiếp người. Chán quá. Bao giờ con tim mới vui trở lại đây trời?!
  4. kohiugihet

kohiugihet Thành viên mới

Đừng mong nó sẽ vui trở lại mà chỉ nên mong nó bình thường trở lại thui, vì càng vui thì càng dễ buồn đó...
  5. greenhp1

greenhp1 Thành viên rất tích cực

chang lam gi. o ben gja dinh thoi. luc ay mjnh cam thay dc an ui. di dau hoac lam gj du kho khan , vat va , khj ve ben gja dinh to thay long mjnh nhe nhang di rat nhjeu
  6. greenhp1

greenhp1 Thành viên rất tích cực

1 ngay moi ....
  7. anhbq87

anhbq87 Thành viên mới

i
    Cũng có khi chưa bao h có để mà mất;))
  8. MAT-DEN

MAT-DEN Thành viên mới

...gọi là những ngày tháng không tên...vô vị và nhạt...Và cảm thấy tiếc nuối vì sự vô vị này, hình như mình không có đủ sự tự tin để mở cửa ra đón ánh sáng. Một là để nó nhấn chìm, hai là phải thoát ra thôi - điều đó phụ thuộc rất nhiều vào bản lĩnh. Và cuộc sống ngày càng cam go, chúng ta phải càng bản lĩnh. Hãy cứ chìm đắm một lần thôi rồi thoát ra, nhé!
  9. cuchuoichammuoi_vn

cuchuoichammuoi_vn Thành viên mới

9h tối đến 12h đêm ko có ai bên mình, nhiêu lúc có cảm giác bị cột vào cái j đó rất nặng, rồi cứ thế chìm xuống, chìm xuống, khó thở như đang mất dần không khí, lúc này điêu mong mỏi nhất chính là tiếng rung của mobile, miễn ko phải tin quảng cáo hay 1 tên khốn rỗi hơi nào đó, còn lại là ai thì cũng vẫn mừng vì còn có người nhớ đến sự tôn tại của kẻ cô độc này

5 năm mới trở lại với ttvnol. Hoá ra 5 năm qua vẫn chưa thoát kiếp độc cô. Chết nhục !
  10. MAT-DEN

MAT-DEN Thành viên mới

Độc cô cầu bại hả? hì. Vậy vẫn có người bạn bên mình nhỉ, người bạn thân tên "cô đơn' :D.