1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Sử dụng silicon để nâng ngực có gây nguy hại gì không ???

Chủ đề trong 'Làm đẹp' bởi tuan2279403, 20/02/2017.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. tuan2279403

tuan2279403 Thành viên quen thuộc

Chào bác sĩ! Em đang tính đi nâng ngực[​IMG] bằng Silicon để cải thiện vòng 1 có tý xíu của mình nhưng em không biết nâng ngực bằng Silicon có hại không bởi em nghe phong phanh là phương pháp nâng ngực này không được tốt cho lắm. Mong bác sĩ tư vấn giúp em vài điều với ạ? Em cảm ơn! (Gia Hân, Tây Ninh).

Gia Hân thân mến!

Lời đầu tiên, Thẩm mỹ viện bác sĩ Ngô Mộng Hùng xin gửi lời cảm ơn đến bạn vì đã quan tâm và tin tưởng gửi những thắc mắc của mình đến cho chuyên mục tư vấn của chúng tôi. Gia Hân đang thắc mắc nâng ngực bằng Silicon có hại không? Chúng tôi xin được giải đáp thắc mắc của bạn như sau:

Click here to view the original image of 650x909px.
    Phương pháp nâng ngực bằng Silicon có hại không?

Nâng ngực bằng Silicon là phương pháp nâng ngực không cần phẫu thuật bằng cách tiêm trực tiếp hoạt chất Silicon vào trong bầu ngực của bạn để nhằm tạo cho bạn 1 bầu ngực căng tròn, nở nang như ý muốn. Đây là phương pháp nâng ngực khá nhanh chóng và đơn giản đồng thời cũng tiết kiệm chi phí cho bạn.

Xem thêm ====> Phẫu thuật nâng ngực an toàn nhất[​IMG]

Tuy nhiên, nâng ngực bằng Silicon không phải là giải pháp nâng ngực tối ưu và hoàn hảo bởi phương pháp này tiềm ẩn khá nhiều rủi ro cho bầu ngực của bạn:

[*]Việc cung cấp một lượng lớn Silicon một cách trực tiếp vào bầu ngực sẽ làm cho bầu ngực thích ứng không kịp nên sẽ gây ra những tác động không tốt cho bầu ngực cũng như sức khỏe.

[*]Nâng ngực bằng Silicon thường mang lại hiệu quả không như mong đợi và có thể gây ra hiện tượng xệ ngực hay mất đối xứng ngực.

[*]Nâng ngưc bằng Silicon không duy trì được hiệu quả thẩm mỹ dài lâu.

Cùng nghe chuyên gia tư vấn Nâng ngực bằng silicon có hại không[​IMG]

Trung tâm Phẫu thuật thẫm mỹ Bác Sĩ Ngô Mộng Hùng là 1 trong những thẩm mỹ viện uy tín tại TP.Hồ Chí Minh với đội ngũ Bác sĩ nhiều năm kinh nghiệm trong ngành thẩm mỹ, trang thiết bị hiện đại, nhân viên tận tình và chu đáo

Bác sỹ Ngô Mộng Hùng là chuyên gia phẫu thuật thẩm mỹ đầu ngành tại Việt Nam, tốt nghiệp các viện y chuyên ngành phẫu thuật thẩm mỹ hàng đầu tại Hàn Quốc và Hoa Kỳ.

Trung tâm Phẫu thuật thẫm mỹ Bác Sĩ Ngô Mộng Hùng cung cấp các dịch vụ làm đẹp, phẫu thuật thẩm mỹ gọt mặt, tạo mặt V-line, nâng mũi S-line Hàn Quốc, Hút Mỡ, Nâng ngực, thẩm mỹ vùng kín, Nhấn mí mắt, tạo mắt 2 mí,...cùng công nghệ hiện đại thẩm mỹ không cần phẫu thuật
    ===========================================
    Trung tâm Phẫu thuật thẫm mỹ Bác Sĩ Ngô Mộng Hùng
    115 Trương Định, P.7, Q.3, Tp.HCM
    Hotline: 08.3932 2222 - 08.3932 7777