1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Sự khiêm tốn và lịch sự !?

Chủ đề trong 'Manchester United (MUFC)' bởi james_bond_new, 27/11/2001.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. james_bond_new

james_bond_new Thành viên quen thuộc

Sự khiêm tốn và lịch sự !?

Này hỡi các anti và fan cua MU , dạo này tôi thấy cái bóc này dùng không đúng với mục đích của nó rồi!Sao toàn là nói kháy nhau rồi cả chửi nhau nữa , đâu rồi phép lịch sự cơ bản cơ chứ ! Tất nhiên tôi không nói tất cả mọi người nhưng rõ ràng là mọi người phải xem lại minh một chút , với cái cách ăn nói như thế dù ít dù không sẽ ảnh hưởng đến trước hết là cái bóc này mà cao hơn là cả mạng TTVN ,để khách vào mà xem thấy nhưng mỹ từ như thế thì thử hỏi co ảnh hưởng đến uy tín của mang TTVn mà chúng ta yêu quý không chứ!Tôi nghĩ là các cậu đèu không muốn như vậy phải không? Tâts nhiên là vẫn còn nhiều người theo tôi là rất lịch sự như ZZ chẳng hạn bác ZZ nói chuyện rất đúng mực dù là chê hay khen và còn rất nhiều người như thế nữa .Nhưng ngược lại cũng có những người dù đã bị cảnh cáo thậm chí bị khoá user như Tquynhchi mà hình như không mấy thay đổi , ngay buổi tối hôm qua tôi còn nhận đươc thư cảm ơn của cậu vừa mới vui vui một chút thif hôm nay đã thấy cậu quay ra chửi tôi ngay được ! Thật tình tôi muốn góp ý tốt cho cậu vậy mà ......
    Còn chuyện khiêm tốn thì lạ là một chuyện khác . Này các Fan dù chúng ta có yêu quý thần tượng của chúng ta đén đau thì cũng phải có mức độ thôi chứ cứ tâng bốc thần tượng mình như thế thì ngay cả một Fan như tôi có lẽ cũng không hiểu nổi , các cậu phải hiểu là dù có giỏi đến đâu thì càng phải khiêm tốn đén đáy thì người khác mới nể được chứ các cậu còn nhớ câu : MỘT LẦN KHIÊM TỐN BẦNG BỐN LẦN TỰ KIÊU À!!! đấy là nói về những người giỏi thật sự còn Mu cua chung ta dạo thật sự có vấn đề thì chúng ta phải tiếp thu ý kiến góp ý của mọi người đúng không! Các cậu cứ nổ to như thế mà kết quả lại hoàn toàn trái ngược có phải là làm cho người khác cười vào mặt mình không cơ chứ ! Xin noi thêm một chút về bản thân tôi , tôi là một fan từ rất lâu của Mu rồi nhưng không phải thế mà tôi bỏ qua các đội bóng khác , như giải ý chẳng hạn tôi cũng thích inter milan lám chứ và đăc biệt là rất thích chàng co mái tóc đuôi ngựa thần thánh tuy không phải của inter !Mình phải biết luc này lúc khác mà bình luận thì người klhác mới nể chúng ta được chứ !
    Tôi đưa bài này lên chỉ mong các cậu suy nghĩ một chút , có gì động chạm cho tôi xin lỗi trước và có thể cả hai phe anti va fan đều ghét tôi !NHưng mong các cậu hay thay đổi để cho cái box này có bộ mặt đẹp hơn một chút va mang TTVN của chúng ta sẽ ngày càng phát triển hơn nữa !
    Cảm ơn các bạn đã đọc bài của tôi!

OO7
  2. Guest

Guest Guest

Tôi thấy ý kiến của bạn rất là hay đấy.Chúng ta nên rút kinh nghiệm để cho TTVNONLINE ngày một hay hơn, đúng nghĩa là nơi tụ hội của thanh niên VN.

Annie
  3. kocotengica

kocotengica Thành viên rất tích cực

Bác James Bond ạ, bác đưa lên ý kiến rất đúng. Hiện nay càng ngày box này càng nhiều bài về chỉ trích cá nhân hơn là bàn về bóng đá.
    Những anh em Anti-MU thường nhiều lúc quá lời, cố gắng lịch sự hơn nhé. Vẫn biết rằng không phải 1 sớm 1 ngày thay đổi được tính nóng nhưng mà nếu chịu khó thì sẽ làm được. Nhứng chú còn trẻ tuổi, còn hăng như Super_milan, Tquynhchi, qtmm1818, v.v... cố gắng học hỏi thứ chú ZZ xem.
    Hì hì còn việc cải tạo mấy chú MU fans giúp khiêm tốn hơn thì là trách nhiệm của cả bọn Anti-MU em, và 1 phần ko thể thiếu của hội trưởng Maihuong của MUFC đấy.
    Vui vẻ,
    Chp@
    "Miss u like crazy :)"

------------------------------
    If you wish hard enough, long enough, anything is possible
  4. Tquynhchi

Tquynhchi Thành viên rất tích cực

Bác james bond này thời gian qua em có gì 0 phải với bác mong bác bỏ qua cho nhé!Em xin lỗi bác ko ca ì đã làm mất mặt anh em anti nhiều quá!Anh em tha thứ cho em nhé!
    Tình yêu là đoá hoa nhưng nhiều gai.
    Tình yêu là vết thương đau bầm tím.
    Tình yêu là vết dao đâm vào tim.
    Tình yêu là chết cho người mình yêu.
    Tình yêu là nỗi si mê trong đời!
  5. Tquynhchi

Tquynhchi Thành viên rất tích cực

Bác james bond này thời gian qua em có gì 0 phải với bác mong bác bỏ qua cho nhé!Em xin lỗi bác ko ca vì đã làm mất mặt anh em anti nhiều quá!Anh em tha thứ cho em nhé!
    Tình yêu là đoá hoa nhưng nhiều gai.
    Tình yêu là vết thương đau bầm tím.
    Tình yêu là vết dao đâm vào tim.
    Tình yêu là chết cho người mình yêu.
    Tình yêu là nỗi si mê trong đời!
  6. Trungbest

Trungbest Thành viên rất tích cực

Dạo này em cũng chán chuyện đối đầu với các bác lắm rồi.MU is ......bét .Chắc các bắc cũng nghĩ như vậy.Hết kiên nhẫn với MU.
  7. ZZ

ZZ Thành viên rất tích cực

Hơ hơ mấy ngày không gặp thấy chú trungbest thay đổi hẳn.Đấy,chú cứ ăn nói dễ nghe như thế thì có ai làm gì chú đâu

Juventus muôn năm,Anti_MU muôn năm

ALEX

8. Trungbest

Trungbest Thành viên rất tích cực

Em chỉ nói là bây giờ thôi,lối đá của MU bây giờ thì quả thật ko thể mê được nhưng chắc chắn là sẽ có thay đổi lớn tại Old Trafford
  9. Nokia8890

Nokia8890 Thành viên rất tích cực

The gioi dang van dong va phat trien thay doi tung ngay .Du sao chu Tquynhchi va trungbest nhu the la co tien bo rat nhieu .De nghi moi nguoi vo tay khen hay dong chi ay nhi .Nguoi biet sai ma quy dau lai ma sua thi Ok .
  10. ZZ

ZZ Thành viên rất tích cực

Hehe khong con soi dong vi MU fan vao it qua',chang hieu dao nay cac thanh vien ki cuu cua MUFC nhu terrorist,MH,Umbro chay di dau roi,toan may chu mo'i.

Juventus muôn năm,Anti_MU muôn năm

ALEX