1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Sự thật là đâu.....

Chủ đề trong 'Tâm sự' bởi email_hangnguyen, 15/10/2008.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. email_hangnguyen

email_hangnguyen Thành viên mới

Sự thật là đâu.....

Buồn, chán, giờ đây ngôì làm việc mà không thể tập trung được, những dòng tin nhắn hôm qua luôn hiện ra trong đâù dù rằng đã tắt máy, đã cách xa điện thoại lắm rôì mà sao không thể xóa nhòa nó trong đâù.
    Ngày hôm qua thôi, ban ngày vẫn vui vẻ, vẫn yêu nhau là thế mà sao buôỉ tôí anh lại có thể nhắn những tin như vâỵ cơ chứ. Vâỵ sự thật là do đâu mà anh nhất quyết rũ bỏ tất cả như vâỵ, tại sao anh cứ vin vào cái lý do đó cơ chứ. Đồng nghiệp gọi điện, nói chuyện, hỏi thăm nhau mà giờ anh bảo em tán zai, bảo em giâú anh, bảo em làm việc xâú sau lưng anh, bảo em lưà dôí anh,......nêú em giâú anh, nêú em lưà dôí anh thì em đã không nói chuyện thỏai mái vơí người đó khi anh ngôì cạnh em như thế, anh bảo anh đã nhìn em chăm chú...chẳng lẽ khi anh nhìn em chăm chú, em cúp máy thì anh sẽ lại bảo là có gì giâú anh mà phải như thế.....
    Sự thật là ở đâu khi anh nhắn những tin nhắn đau lòng đến thế, khi mọi việc không có gì và anh thì nhất quyết đòi rũ bỏ tất cả và thách thức nhau xem ai sống tốt hơn, xem không có anh thì cuộc sống của em sẽ như thế nào......
    Sự thật là đâu khi sau 2 năm yêu nhau, bao nhiêu sự việc, sóng gió hơn nưã mình còn cố vượt qua, vâỵ mà chỉ vì việc này anh lại nói em như thế, anh chưỉ như chưỉ người ngoài đường âý nhỉ ? Thật không ngờ anh sẽ chưỉ như vâỵ đâý
    Sự thật là anh muốn rũ bỏ tất cả sao anh nói...
    Sự thật là đâu..............
  2. buidoi_miennam

buidoi_miennam Thành viên mới

Đây, sự thật là đây --> [​IMG]
  3. rosy_girl_green

rosy_girl_green Thành viên mới

Tớ với chồng sắp cưới trước mấy lần giận nhau cũng nói nhau không ra gì , khóc lóc đau khổ lắm . Nhưng giận nhau mới hiểu không xa nhau được , bây giờ là quyết định cưới 1 phát để có giận cũng không phải không đuowjc nhìn thấy nhau
  4. Miracle

Miracle Thành viên mới Đang bị khóa

Anh chán em rồi. Em chả chịu đọc topic của anh gì cả. Hix. Đơn giản là chán. 2 năm là thời gian quá dài để anh chịu đựng em và em chịu đựng anh. Hơn nữa là anh không tin em nữa. KHông có lòng tin là không có gì. Hihi
    Anh giả định là chàng trai trong câu chuyện của chủ topic thôi. Theo cá nhân anh thì có quay lại cũng phải mất khá nhiều thời gian để giải quyết vấn đề.
    Chịu khổ 1 tí nhé : Em cứ coi là em sai, xin lỗi đi. Sau đấy em công khai toàn bộ sms cũng như các cuộc gọi. Đưa hẳn bill điện thoại cho xem.
    Tất nhiên, việc này không phải ai cũng làm được. Keke. Mệt nhỉ.
  5. email_hangnguyen

email_hangnguyen Thành viên mới

Anh cứ đi đi, đi mãi đi.....bây h, ngay lúc này đây, em thấy sợ con người anh, đáng sợ thật đấy. Liệu có thằng đàn ông nào chửi ngừời yêu như anh không nhỉ?
    - Dis mẹ....anh có thể phát ngôn ra câu như vậy ư? Anh có phải là đàn ông không? Đáng sợ thật đấy.
    - Dis mẹ.....anh có thể chửi người anh đã yêu 2 năm như vậy sao? Cố tình rũ bỏ tất cả vì lý do gì chứ....
    Sự thật là gì đi chăng nữa thì ......
  6. Miracle

Miracle Thành viên mới Đang bị khóa

Hic, chửi bạn như thế là *** được rồi. Anh *** bao giờ chửi bạn gái cả. Anh chỉ đánh thôi. Tát lia lịa. Hihi .
    Nếu thế này, em giải tán đi. ANh bị đứa nào chửi, anh đốt mẹ nhà chứ chả chơi. Nói chung chả còn gì để nói.
  7. chuotsun

chuotsun Thành viên mới

cÁI ông này ....muốn cho ông ăn đập wá . Nhưng mà .. nói cũng đúng ..
    Bỏ đi bạn ạ. Lưu luyến làm gì ...
    Cái thứ đàn ông như thế .. là giẻ rách .. ( viết thế này có đúng chínhtả ko nhỉ? ) ... Ngợi nhìêu làm gì
    Đau 1 lần thôi .. đừng để kéo dài ..
    HÌnh như dạo này mình toàn gặp phải những thằng đàn ông rất tồi
    Dek còn mún tin và yêu thật lòng đứa nào ...
    Khỉ thật
  8. manhtuan8660

manhtuan8660 Thành viên mới Đang bị khóa

Mịa, đọc truyện của chị em cũng bức xúc éo chịu dc , đàn ông éo gì mà nói chuyện với bạn gái mà như mấy thằng xã hội đen chửi thề ấy. Chứng tỏ bây giờ nó chả coi bác là cái quái gì cả, thằng này ghen quá mất khôn rồi.
    Bỏ là điều chắc chắn vì bj chưa là gì của nhau nó đã thế sau này mà làm ợ nó thì éo biết nó chỉ dis mẹ hay còn dis nhiều thứ khác (em viết hơi bậy chị thông cảm nhé).
    Thôi cứ coi nó như giẻ rách cho đầu óc nó thanh thản.
  9. yurina26

yurina26 Thành viên mới

Tớ bảo, với những thằng đàn ông như này, bước đầu tiên là bạn chửi lại bỏ xừ nó đi, sau rồi nếu thấy mà cái mặt nó hơn hớn ra thì tát lấy tát để nó - nếu nó phản ứng lại bằng cách đánh lại bạn thì bạn cũng chả sợ gì hết, cứ guốc dép mà tương chết nó đi. Xong rồi đường ai nấy đi, vì đằng nào nó cũng chửi mình rồi, nó xúc phạm mình trước rồi, cần quái gì tôn với cả trọng cần quái gì hình với cả tượng trước mặt nó...cứ oánh chửi cho bõ tức cái đã. Lưu luyến gì cái hạng đấy.
  10. haigialam

haigialam Thành viên mới

-> Yêu lầm rồi, rút nhanh cho nhẹ nợ :>?
    Tui cũng là zai, nhưng chẳng bao giờ phát ngôn ra những lời như thế ngay cả với người ko quen, đặc biệt là với phụ nữ thì càng không.
    May cho bạn là "nó" thể hiện bản chất sớm đấy, chẳng có gì để tiếc loại đàn ông (kô đáng để gọi thế này đâu) như thế cả. Bạn mà chấp nhận TY này thì sau này bị thượng cẳng chân, hạ cẳng tay, bay con mắt là cái chắc.
    Xin chúc mừng bạn ( ko cần chia buồn đúng không ))