1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Sự thật về kem làm hồng nhũ hoa - Bạn đã biết chưa ?

Chủ đề trong 'Làm đẹp' bởi tuan2279403, 29/03/2017.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. tuan2279403

tuan2279403 Thành viên quen thuộc

Chào bác sĩ! Em thấy trên thị trường hiện nay có bán rất nhiều các loại kem làm hồng nhũ hoa với giá cả khá phải chăng nên em đang tính mua vài lọ về dùng thử bởi từ sau khi sinh em bé, nhũ hoa em thâm đen quá chừng. Tuy nhiên, qua tìm hiểu thì em thấy sản phẩm này không được đánh giá cao cho lắm. Vậy nên mong bác sĩ tư vấn giúp em là sử dụng kem làm hồng nhũ hoa có hiệu quả không với ạ? Em cảm ơn bác sĩ rất nhiều! (Hải Hòa, Đồng Tháp).

Hải Hòa thân mến!

Lời đầu tiên, Thẩm mỹ viện bác sĩ Ngô Mộng Hùng xin gửi lời cảm ơn tới bạn vì đã quan tâm và tin tưởng gửi những thắc mắc của mình đến cho chuyên mục tư vấn của chúng tôi. Hải Hòa đang thắc mắc sử dụng kem làm hồng nhũ hoa có hiệu quả không? Chúng tôi xin được giải đáp thắc mắc của bạn như sau:

Sử dụng kem làm hồng nhũ hoa có hiệu quả không?

Kem làm hồng nhũ hoa là một loại mỹ phẩm giúp làm hồng nhũ hoa được các công ty mỹ phẩm sản xuất và tung ra thị trường với rất nhiều nguồn gốc, mẫu mã khác nhau cùng những lời PR và quảng cáo vô cùng hoa mỹ như “Làm hồng nhũ hoa tức thì”, “Không hiệu quả trả lại tiền”,…Vậy sử dụng kem làm hồng nhũ hoa có hiệu quả trong việc làm hồng nhũ hoa không

Chia sẽ bí quyết : Làm hồng nhũ hoa bằng mật ong

Nhìn chung thì vấn đề sử dụng kem làm hồng nhũ hoa có hiệu quả trong việc làm hồng nhũ hoa hay là không thì chưa được kiểm chứng và nếu có hiệu quả thì hiệu quả cũng không cao và không triệt để bởi các loại kem làm hồng nhũ hoa chỉ tác động lên bề mặt da mà không tác động được vào sâu bên trong da để triệt tiêu tình trạng thâm đen của da. Đồng thời với đó, hiện nay trên thị trường, các loại kem làm hồng nhũ hoa được bán rất tràn lan, không rõ nguồn gốc xuất xứ, hạn sử dụng nên khi mua rất dễ gặp phải hàng giả, hàng kém chất lượng và điều này có thể gây ra những biến chứng khôn lường cho nhũ hoa cùng bầu ngực của bạn.

Vì vậy, thay vì sử dụng kem làm hồng nhũ hoa và thắc mắc kem làm hồng nhũ hoa có hiệu quả không thì các chuyên gia khuyên bạn nên tìm cho mình một phương pháp làm hồng nhũ hoa chất lượng, có hiệu quả làm hồng nhũ hoa cao mà điều quan trọng là có thể đảm bảo an toàn tuyệt đối cho hai gò hồng đào của bạn.

Cùng xem chuyên gia tư vấn : Kem làm hồng nhũ hoa có hiệu quả[​IMG]

Trung tâm Phẫu thuật thẫm mỹ Bác Sĩ Ngô Mộng Hùng là 1 trong những thẩm mỹ viện uy tín tại TP.Hồ Chí Minh với đội ngũ Bác sĩ nhiều năm kinh nghiệm trong ngành thẩm mỹ, trang thiết bị hiện đại, nhân viên tận tình và chu đáo

Bác sỹ Ngô Mộng Hùng là chuyên gia phẫu thuật thẩm mỹ đầu ngành tại Việt Nam, tốt nghiệp các viện y chuyên ngành phẫu thuật thẩm mỹ hàng đầu tại Hàn Quốc và Hoa Kỳ.

Trung tâm Phẫu thuật thẫm mỹ Bác Sĩ Ngô Mộng Hùng cung cấp các dịch vụ làm đẹp, phẫu thuật thẩm mỹ gọt mặt, tạo mặt V-line, nâng mũi S-line Hàn Quốc, Hút Mỡ, Nâng ngực, thẩm mỹ vùng kín, Nhấn mí mắt, tạo mắt 2 mí,...cùng công nghệ hiện đại thẩm mỹ không cần phẫu thuật
    ===========================================
    Trung tâm Phẫu thuật thẫm mỹ Bác Sĩ Ngô Mộng Hùng
    115 Trương Định, P.7, Q.3, Tp.HCM
    Hotline: 08.3932 2222 - 08.3932 7777