1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Sự thật về xì tố và những kỹ xảo đỉnh cao

Chủ đề trong 'Ô tô - Xe máy' bởi Caithao9x, 02/10/2017.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. Caithao9x

Caithao9x Thành viên quen thuộc

Chơi tốt một thể loạigame đánh bài nào không chỉ game chơi bàixì tố thì ngoài việc người chơinắm bắt cho mình những luật chơi và các quy định trong cùng một bàn thì người chơi cũng cần trang bị cho mình những bày trậnkhi chơi để xử lý những tình trạnggame chơi đánh bàitưởng trừng không thể thành xác xuất xảy ra. Vậy những bày trậnkỹ nghệ đó là gì. Hãy cùng những cao thủ game đánh bàicủa sảnh bài tìm hiểu nhé!
    Với những tuyệt kỹ xử lý khi chơi của cao thủ chơi bàichia sẻdưới đây sẽ đẩy mạnhbạn không những là có giờ giải trí vui vẻ mà còn thu về số tiền lớn từ ván bài. Hãy cùng đi tìm hiểu nhé:
    1. bày binh bố trậnxử lý khi sở hữubộ bài thấp
    Khi đánh bàixitotrực tuyếnnếu bạn ở vị trí thấp hơn, nắm trong taynhững quân bàinhỏ hơn so với đối phươngtrong bàn, việc cược thêm bài hay thêm tiền ngay từ khi bắt đầy chơi sẽ là một hướng đi hợp lý đây là tuyệt chiêu sử dụng đòn tâm lý tẩyđòn lên kẻ địchrất hiệu quả.
    ngoài ratiểu xảothêm cược khi bài thấp được cho là một mẹochơi bàisiêu độc tương trợbạn đánh lừađối phương trong bàn, làm họ nghĩ bạn đang có đượcnhững đôi bài lớn. Khi đó kẻ địchcòn lại trong bàn sở hữunhững thế bài yếu hoặc trung bình sẽ tự động rút lui khỏi ván đấu.
    Để bạn tỷ lệứng dụngtốt kỹ xảonày, ngoài việc có tâm lý bình tĩnh bạn cần sử dụng thêm một nước đánhnữa đó là “Tố” thêm sau quân bàithứ 3 của ván bài tiếthiện.
    2. tiểu xảotố tất tay
    Với tips“tố tất tay” này là một cách tố khá mạohiểm. Khi sử dụng cách tố này bạn cần phải chắc chắn1 điều là bạn đã đoán được bài của đối phươngkhông đủ mạnh và đó cũng là lúc mà bạn không thểquay đầu lại nữa.
    Việc tố tất tay có hai trường hợp xảy ra một là bạn sẽ được ăn toàn bộ số tiền cược, hai là bạn sẽ mất trắng, không có gì. Với kỹ nghệnày bạn nên cân nhắc trước khi sử dụng thủ thuậtnày nhé
    3. chiến thuậtsử dụng ở lá bài thứ 3
    Bạn tò mò không biết quân bàithứ ba có vai trògì? quân bài thứ ba này được coi là “lá bài hộ mệnh” giành cho bạn để bạn xử lý bối cảnhmột cách thông minh, khôn khéo hơn và đặc biệt không để cho kẻ địchđoán bài của bạn. Bạn có thểsử dụng một số câu dụ các kẻ địch khác phải đi đến bước đường cùng mà không thể quay đầu lại.
    Khi bạn đang nắm trong taytrong tay mình 2 lá bài thấp khi chơi, bạn vẫn sử dụng chiêu thức đẩy đòn tâm lý lên kẻ địch như ở trên nhưng ở thế bài này bạn hãy cho đối thủbiết rằng họ sẽ phải chi ra bao nhiêu cho sự mạohiểm đó. Lúc này lá bài thứ ba là quân bài bạn sử dụng mong ướcvà thèm khát, nó xác xuất xảy rađẩy mạnhbạn đổi thay được bối cảnhcủa cả ván đấu, đổi thaytheo hướng đi riêng của bạn.
    Bạn hoàn toàn khả năngthu được số tiền lớn gấp rất nhiều lần số tiền vốn bạn đã bỏ ra khi ván game đánh bàichấm dứthoặc đòn tâm lý của bạn khiến đối phươnghoang mang phải rút luikhỏi ván đấu.
    Trên đây là những san sẻcủa cao thủ về một số tuyệt kỹ chơi bàixitoonline miễn phígiành cho những người chơi nào xác định mục tiêu chơi giành thắng lợiliên tụcvà trở thành những cao thủ trong làng game chơi bài. Vậy khi bạn đã có cho mình những mẹonày rồi hãy tập tànhsử dụng nhuần nhuyễn thế trậnnày thì con đường tới thành công của bạn sẽ rút ngắn lại đó. Bạn khả năngtham dự chơi tại http://sanhbai.com/ một sân chơi đẳng cấptụ họpđầy đủ bài thủ trên mọi miền tổ quốc mà khi tham dự chơi hoàn toàn miễn tổn phí.
    Chúc bạn sớm thực hiệnmục tiêuđánh bàicủa mình nha!