1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Sửa mũi ở Hàn Quốc

Chủ đề trong 'Hàn Quốc' bởi cute_hyekyo19, 31/10/2005.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. Moony

Moony Thành viên mới

Không Ương nữa thì cũng đừng chuyển sang Ươn chị nhé!
    Chị đã nói thế hôm nào em với Tre hùa nhau lên chỗ chị (mà thiệt tình chỗ nào em cũng không biết nữa) dạo chơi với ăn kem ăn phở nhỉ?
    Dân quê SKK em nghe đi Seoul thì khoái lắm nhưng mỗi lần chuẩn bị lang thang chơi bời là thấy mặt giáo sư cười tủm tỉm hiện ra ngay. Mà chị cho em cái YM với thỉnh thoảng còn chat với nhau dạy em tiếng Hàn nha.
    To anh Wall: Cũng muốn gặp mặt anh lần 2 (lần 1 ở Robocon rồi), 2006 này chắc em có lên chỗ chị H anh tiện việc thì đi chơi cùng tụi em cho vui nhé!
  2. Helios

Helios Thành viên quen thuộc

Chà, post đầu tiên trong năm mới 2006 trong box Hàn quốc cũng nên . Chúc cả nhà và em Moony nhiều niềm vui và thành công nhé
    Moony : chị sẽ không ươn lắm đâu . Hình như Tre nó có số điện thoại của chị đấy . Không thì gửi số điện thoại hoặc YIM cho chị qua địa chỉ email cũng được . SKK mà quê gì chứ ? Nhà chị bây giờ ở gần SKK - Seoul campus nhà em đấy . Cả năm cả tháng ở trong lab với giáo sư rồi, nếu thấy giáo sư cười thì cứ ...cười lại rồi đi .
    Chị thì không dắt đi ăn phở đâu , khủng khiếp lắm . Có món gà cúm với bò điên , 2 đứa thấy sao ? . Anh Wall tốt nghiệp xong vội vội vàng vàng về để lấy vợ mất rồi em ơi
  3. Moony

Moony Thành viên mới

Chị Helios ơi em thích bò điên của Úc hiệu Outback Steak House lém ạ. Khi nào chị rỗi dẫn em đi ăn bò điên chị nhé!
    Được moony sửa chữa / chuyển vào 21:43 ngày 03/01/2006
  4. Helios

Helios Thành viên quen thuộc

À ha, nó cứ khiêm tốn nhận ở nhà quê mà còn rành hiệu bò điên hơn cả mình ở chốn ăn chơi Xê un . Kiểu này khéo lại phải lặn đi coi như không quen biết ai nữa mới được .
    Moony , em là ai ?
  5. ttvnoler

ttvnoler Thành viên mới

Hi, tôi tìm đưlợc chút info về bác sĩ sửa mũi. Tôi biết được bác sĩ chuên gia sửa mũi là đang là top của Korea theo báo chí nói. Tôi chưa nghe dân bản xứ nói nên không biết. Dr Dong Hak Jung ?" Shimmian Rhinoplasty Clinic . Đây là địa chỉ web: http://korea.nose.co.kr/english/other/other01.asp. Hi vọng giúp được bạn. Nếu bạn đi sửa xong ở đâu , đẹp xấu thì cũng cho mình biết luôn.